Album ảnh mem mmo4vn

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:33 PM ----------

Ngày Xưa mới vào ĐH trẻ măng.. Chiến PTU đc một thời gian giờ thân xác hoang tàn thế này đây:binhsua157:

MEM tổng cục dạy nghề : ĐHSPKTHY vào báo danh để đàn đúm cổng trường trà đá nhé:D

không ai bình luận gì sao :binhsua117:

thấy mọi người show, mình cũng show tý nhỉ, anh em đừng đáp gạch nhé.
[video=youtube;AqoSfn9-5mE]http://www.youtube.com/watch?v=AqoSfn9-5mE[/video]

do hình chụp bằng điện thoại, và video phải conveter lại FLV lên ko rõ, các bác thông cảm.

do hình chụp bằng điện thoại, và video phải conveter lại FLV lên ko rõ, các bác thông cảm.

chúc đôi bạn trẻ sẽ luôn hp như nhưng hình ảnh mình thấy , sẽ đừng bao giờ đổi thay bạn nhé:)

[/I][/COLOR][/COLOR][/I][/B][/COLOR]Thanks các mem có tinh thần chia sẻ! Mình đang có mưu đồ và mong mem nào có khả năng studio dựng được 1 cuốn album cho forum mình nhỉ?;;) Tiếp tục up ảnh nào anh em ;;):binhsua72:

em biết khá nhiều cái này, nhưng năm cuối rồi, ko nghich nữa. bác nào thích cái này, giúp dc gì em giúp cho. em có ít dữ liệu về phần mềm làm phim AVID LIQUID 7.2 PRO ( AVID LIQUID 7.2 PRO và PREMIER là 2 phần mềm dựng phim chuyên nghiệp, các đài truyền hình thường dùng 2 phần mềm này) cùng gần 10 bộ thư viện ALPHA DIF của thư viện MMC dành riêng cho AVID LIQUID 7.2 PRO. nó chỉ tầm hơn 50GB, nếu bác nào ở gần thì qua chõ em, em share cho, nếu ko thì em cho link download, toàn link mediafire, download đừng hỏi...

Đẹp đôi lắm, hình chụp lãng mạn!!!!!!!!!!!
Chúc hạnh phúc.

em biết khá nhiều cái này, nhưng năm cuối rồi, ko nghich nữa. bác nào thích cái này, giúp dc gì em giúp cho. em có ít dữ liệu về phần mềm làm phim AVID LIQUID 7.2 PRO ( AVID LIQUID 7.2 PRO và PREMIER là 2 phần mềm dựng phim chuyên nghiệp, các đài truyền hình thường dùng 2 phần mềm này) cùng gần 10 bộ thư viện ALPHA DIF của thư viện MMC dành riêng cho AVID LIQUID 7.2 PRO. nó chỉ tầm hơn 50GB, nếu bác nào ở gần thì qua chõ em, em share cho, nếu ko thì em cho link download, toàn link mediafire, download đừng hỏi...
Bro ở chỗ nào đấy? có ở Hà Nội ko em qua xin ít datas

MOD nên nghĩ sao tách ra các thread nhỏ và đặt cái tên để dễ đọc. ai mà đủ kiên nhận lướt đến page 86 thì thật pro. tổng quan là toàn ảnh đẹp đc show lên. nhưng anh em cho cái nhận xét là bao nhiêu phần trăm đây là ảnh chính chủ?
vài suy nghĩ non dại

MOD nên nghĩ sao tách ra các thread nhỏ và đặt cái tên để dễ đọc. ai mà đủ kiên nhận lướt đến page 86 thì thật pro. tổng quan là toàn ảnh đẹp đc show lên. nhưng anh em cho cái nhận xét là bao nhiêu phần trăm đây là ảnh chính chủ?
vài suy nghĩ non dại

hên quá, ảnh e là thật 100%, hơ hơ

vài suy nghĩ non dại
quá non dại ấy chứ, đã bảo là ảnh mem lại còn. những thành phần k thích public thì chịu
chính chủ hết đó =))

Vậy tốt quá, share cho ruby đj nick yh rubylove_mmo, link MF càng tốt nha bro :"> Dùng Ulead Video Studio 11 làm phim mà cùi bép quá.

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 01:00 PM ----------

MỚi diễn văn nghệ Vu Lan hôm wa góp vui mọi người ^^!
E là phật nha =))
Hâm mộ quá :X

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week