Album ảnh mem mmo4vn

Hehe ! Thôi em... a dò trong bảng điểm tên em thì có hết (đang cầm rồi đây nè :D) ^^ H muốn có lịch học còn được nữa huống hồ là.... Hì đùa tí thôi chứ khi nào rảnh chạy ra cổng phụ ún nước đi :D

Thì ra anh này bán nước mía ở cổng phụ nè, thảo nào thấy quen quen, mấy lần đy đá banh bên tiểu ngư về vô quán gặp ảnh mà hôk nhớ :))

Hehe ! Thôi em... a dò trong bảng điểm tên em thì có hết (đang cầm rồi đây nè :D) ^^ H muốn có lịch học còn được nữa huống hồ là.... Hì đùa tí thôi chứ khi nào rảnh chạy ra cổng phụ ún nước đi :D
Em có đi học đâu mà biết anh được :)) tăng học phí nên có cớ nghỉ học đj cướp ngân hàng ròi hehehehehe

ảnh đẹp quá bác DƯƠNG bữa nào em cưới nhờ bác vác máy qua làm e vài cua nhá:binhsua79::binhsua79:

Hi thanks em nhé Nokia
Chú cũng sắp cưới rồi nhỉ
Lúc này gần cưới rồi chắc cũng bận rộn lắm đây

vầy thì ai dám post nửa :binhsua146:
nói thật chứ anh em đùa nhau tý cho vui. nhìn thế ai chẳng thèm.mấy thằng mà không thèm
1. là pede
2. là Sở Khanh giả danh Từ Hải
Em là có gì em nói thẳng. còn gái bây giờ họ cũng suy nghĩ bình thường. với cả họ ăn mặc thế là muốn được người ta ngắm còn gì. mà xinh đẹp người ta mới khen mới:binhsua79:
chứ thể loại 6677 ai khen. không chạy là may. vì thế họ phải hãnh diện mới đúng
20110626081113107.700x0.jpg em này của bác cũng xinh. mỗi tội chân to quá. hehe

nói thật chứ anh em đùa nhau tý cho vui. nhìn thế ai chẳng thèm.mấy thằng mà không thèm
1. là pede
2. là Sở Khanh giả danh Từ Hải
Em là có gì em nói thẳng. còn gái bây giờ họ cũng suy nghĩ bình thường. với cả họ ăn mặc thế là muốn được người ta ngắm còn gì. mà xinh đẹp người ta mới khen mới:binhsua79:
chứ thể loại 6677 ai khen. không chạy là may. vì thế họ phải hãnh diện mới đúng
View attachment 1475 em này của bác cũng xinh. mỗi tội chân to quá. hehe

Vải bạn quá, cm thì cũng đừng quá như thế. Thôi đổi tấm kahc :)

ruby.love nhờ mình xóa hết hình cô ấy vì 1 số lý do cá nhân , cô ấy hi vọng mọi người không post hình cô ấy lên nữa :)

nium4ever
Úi aNh Ơi.... Avarta củA anh là ai thế??? Nhìn chu chu cái Mỏ.. thích nhỉ :D

nghỉ mmo rồi nhưng cũng làm cái pic cho nó vui.hì

attachment.php

Chúc các thành viên làm ăn tốt nhé :D

Attachments

85.9 KB · Views: 297
Last edited by a moderator:
May anh MOD mo miss mmo4vn di , toan girl xinh the nay` cha biet ai hon ai ah` =)) , nếu mở thì mở cả miss boy nha :m135: khong can bonus cung duoc quan trong la giao luu , hoc hoi tao khong khi zui ve ? :m121: . Khong dung hang voi anh thien su em xin anh chi ruby cho lên zing me làm avatar hehehe :m146:

May anh MOD mo miss mmo4vn di , toan girl xinh the nay` cha biet ai hon ai ah` =)) , nếu mở thì mở cả miss boy nha :m135: khong can bonus cung duoc quan trong la giao luu , hoc hoi tao khong khi zui ve ? :m121: . Khong dung hang voi anh thien su em xin anh chi ruby cho lên zing me làm avatar hehehe :m146:
Ặc ặc..đụng hàng rồi...mình cũng để ava :| Bạn ko đc làm như thệ :-w

superbabo View Post
mình mới tham gia vào diễn đàn nên hôm nay cũng đú đỡn post hình lên , mong mấy huynh chém nhẹ tay
Tên: Phương Linh
SV năm 2 Cao đẳng kinh tế đối ngoại

ý za e ở đâu vậy. có vẻ cùng ngành với mình đấy hihi......

Announcements

Forum statistics

Threads
419,943
171,986
Latest member
SolAutobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back