Album ảnh mem mmo4vn

Phải boa cho nửa triệu mỗi em mới đc chụp như thế này đấy, suy ra bác Vĩ giàu:|
Nhưng em vẫn k tin là anh Vĩ có thể chụp chung vs 10 em trở lên, nếu thực vậy thì mới công nhận vụ này k đút lót=))

ac, nhà mình up ảnh rồi tới lượt em up mấy cái nhá, em là newbie mong được học hỏi

~.~ , các bác cứ nói quá , rõ ràng nói là em hết mà cóc bác nào tin :|

Bạn hàng xóm của PTT thì phải ha :m096:

cái ảnh này là liên hoan của lớp.chụp ở D5..
chắc bạn không biết mình đâu..mình không vào ktx mấy.có vài lần vào ăn cơm bụi thôi.mình chỉ nói là có mình trong ảnh đó thôi.
vậy là có 4 thần dân Bk ở đây ;))
thì gặp ở quán cơm ở khu B5 với B9 đó , mình ở gần đó nên toàn vào đấy ăn với bọn cùng lớp mà . trong ảnh có 3 4 người mình vẫn thấy ăn trong đó 1 người hay gặp ở quán ăn cạnh quán cafe góc phố . có ông còn học cùng lớp 1 môn đăng ký tín chỉ sao ý 8-} bạn k52 đúng không . không biết bạn là ông nào trong ảnh :-s

thì gặp ở quán cơm ở khu B5 với B9 đó , mình ở gần đó nên toàn vào đấy ăn với bọn cùng lớp mà . trong ảnh có 3 4 người mình vẫn thấy ăn trong đó 1 người hay gặp ở quán ăn cạnh quán cafe góc phố . có ông còn học cùng lớp 1 môn đăng ký tín chỉ sao ý 8-} bạn k52 đúng không . không biết bạn là ông nào trong ảnh :-s

biết đâu ta đã vô tình gặp nhau :))

woa. mem nữ của forum chúng ta kìa wa xinh đấy chứ các bác.
rất xinh chứ =.=" vì đây là cái ảnh đâu tiên ( nếu không tính cái ảnh điện nước đầy đủ của Lãng_tử_1912 =.=")

Chà, thấy bà con tự sướng nhiều nhỉ, chắc phải lên kế hoạch mở Event thi người đẹp thôi nhỉ. ^^!

người đẹp thì chạy mất dép đấy anh;) mở event xem ai dọa đc cộng đồng MMO4VN nhiều nhất thì ok, phải là hình có mình vào=))

người đẹp thì chạy mất dép đấy anh;) mở event xem ai dọa đc cộng đồng MMO4VN nhiều nhất thì ok, phải là hình có mình vào=))

để xem hình của ai diệt virus mạnh nhất chứ =))

Mình có ý kiến , BQT đặt ra các mẫu giải thưởng danh hiệu ví dụ như là : Mr.Đào hoa , Ms.Cá tính , Mr. năg nổ và 1 số danh hiệu nữa xin mọi người đóng góp thêm :D , phần thưởng đoạt giải là 1 thay đổi nào đó về Màu tên hay 1 danh hiệu nằm ở dưới bảng tên ..
bác nào có ý kiến đóng góp hêm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,472
169,803
Latest member
HFMVietnam

Most viewed of week

Most viewed of week

Back