Album ảnh mem mmo4vn

Bạn katietran up ảnh lên đi, vào Lady group ;;)

UP UP. Info
Tên: Phạm Trọng Kha
Năm sinh: 12/12/1993
Em với bạn gái chụp chung có mỗi tấm này. Các bác thông cảm

bonus thêm tấm hình bạn gái em

Last edited by a moderator:
Name: Don't Ask
SV Năm 4 BKA
đại ca nào nhận ref tán gái cho e đăng ký với.:D
or có em Gái cũng dc

h vẫn chưa biết TY là gì...hic

có trong ảnh này:

[video=youtube;ENXgjKlRgIA]http://www.youtube.com/watch?v=ENXgjKlRgIA[/video]

P/S: trong topic có 2 anh học cùng trường liền.hehe.

hix chả có thiết bị gì mà tự sướng .đang dùng 2 con 110i :-? mai vào ktx mượn con bạn quả nokia 12 chấm show hàng cho nó nét :d

tớ xí phần em gái bạn dc k0 ;)):binhsua20:

Mình ghi là em chứ ko phải em gái bác nhé , em gì thì mình ko nói đâu =)) , nếu muốn mình chỉ cửa hàng em nó vừa mở trong đh hà nội ;)

Name: Don't Ask
SV Năm 4 BKA
đại ca nào nhận ref tán gái cho e đăng ký với.:D
or có em Gái cũng dc

h vẫn chưa biết TY là gì...hic

có trong ảnh này:

[video=youtube;ENXgjKlRgIA]http://www.youtube.com/watch?v=ENXgjKlRgIA[/video]

P/S: trong topic có 2 anh học cùng trường liền.hehe.
oạch bác này gặp mấy lần ở khu ktx B5 với B9 . chụp ở nhà T thì phải :( . nếu bạn hay vào B7 chắc biết mình :d mình không ở ktx nhưng suốt ngày la liếm ở B7 ,B5 với khu B6 B10 của bọn con gái :d , dân năm 4 mình biết gần hết ^^ . không biết có ông thầy nào của mình trong này không :-ss

oạch bác này gặp mấy lần ở khu ktx B5 với B9 . chụp ở nhà T thì phải :( . nếu bạn hay vào B7 chắc biết mình :d mình không ở ktx nhưng suốt ngày la liếm ở B7 ,B5 với khu B6 B10 của bọn con gái :d , dân năm 4 mình biết gần hết ^^ . không biết có ông thầy nào của mình trong này không :-ss
cái ảnh này là liên hoan của lớp.chụp ở D5..
chắc bạn không biết mình đâu..mình không vào ktx mấy.có vài lần vào ăn cơm bụi thôi.mình chỉ nói là có mình trong ảnh đó thôi.
vậy là có 4 thần dân Bk ở đây ;))

hì , đã bảo em nhưng ko phải em gái mà ;) , đã thế bonus thêm cho ức chế :m096:

hẻ hẻ ;)

Ảnh chụp gần được 1 year rùi. Chắc thời đó là thời huy hoàng. Cái thời cỡi ngựa bắn cung đó mà. Không biết bây giờ bác còn cỡi ngựa bắn cung nữa hay không hay chuyển qua thời kỳ cỡi khỉ lấy dây thun bắn rùi rùi ta. hihihi

Chắc cái lão này. Chủ Hội buôn gái roài. Mới hỏi Bộ Công An thì nghe nói đang truy nã mà. kaka.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,565
170,657
Latest member
fi88kiwi1
Back
Top Bottom