Airdrop 200 MOZO Tokens - Mừng MOZO & QUOINE

Chào các bạn,

Các bạn nhớ làm theo hướng dẫn và đúng Rules của người ta nha. Mình có được báo về là người Việt đang SPAM chương trình của họ rất nhiều đó. Mình không muốn vì cái này mà cả Forum bị mang tiếng đâu.
  • Những ai nhận được Email Verification thì nhớ gửi lại họ TW hoặc FB đã có Follow Page của họ
  • Và sau khi tài khoản hợp lệ bạn sẽ nhận được Tokens về ví luôn nha

Mình hy vọng các bạn không Cheat người ta, mỗi người chỉ có 1 tài khoản thôi nha,
Thân
khi nào thì nhận đc token về ví hả @Shin

Một facebook được ko ? Twitter có cần thiết ko @Shin ơi

bên ví ETH ở MEW của em chưa gd lần nào, tiền thì lại để ở wex mới đau -.-

Chán thế, Check chậm ơi là chậm đã thế toàn check sai, signup QUOINE chụp ảnh đúng rùi mà vẫn báo Fail được =)))

Của mình báo QUOINE SIGNGUP STATUS: Fail .chụp ảnh đúng theo hướng dẫn mà, không hiểu lý do. Hay do Email mình đăng ký MOZO 1 email, đăng ký Quoine 1 email khác nên thế! Email đăng ký Mozo đăng ký Quoine mãi không nhận được mail veri nên đành phải đăng ký bằng mail khác.
Admin Check lại giúp mình: 0x882510DDcA4bEC29E32B1EdFb1E62591F72D464B

mình cũng fail QUOINE mặc dù đã gửi trên Google Form lại còn gửi thêm 1 tấm lúc trả lời mail

mình không fail nhưng cũng chưa thấy tiền :D làm tới DAY2 up fb các kiểu rồi k thấy DAY3 DAY4 gì hết nhỉ?

\
Của mình báo QUOINE SIGNGUP STATUS: Fail .chụp ảnh đúng theo hướng dẫn mà, không hiểu lý do. Hay do Email mình đăng ký MOZO 1 email, đăng ký Quoine 1 email khác nên thế! Email đăng ký Mozo đăng ký Quoine mãi không nhận được mail veri nên đành phải đăng ký bằng mail khác.
Admin Check lại giúp mình: 0x882510DDcA4bEC29E32B1EdFb1E62591F72D464B
Mình bán trên sàn Quoine hả bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,704
Latest member
videoking
Back
Top Bottom