Airdrop 200 MOZO Tokens - Mừng MOZO & QUOINE

sao Shin bảo về thẳng ví nhỉ ?
mình cũng k biết nữa . hỏi mấy mod thì người bảo về mew người bảo về web nên chả biết thế nào , mà nếu về web thì lsao đủ min mà rút :(:(:(

Đánh giá real tw hoặc fb theo tiêu chí nào vậy ad ơi. Ví dụ facebook chính chủ dùng hằng ngày nhưng mình set friend view thôi thì đánh giá là ảo thì oan quá :D

cái này là sao vậy admin :(:(:(

Là cái địa chỉ eth đấy đăng kí 3 lần liền, bạn copy rồi search là thấy 3 cái giống hệt nhau :v
ai rảnh háng giữ đăng kí dùm mình :mad:

Thế hôm qua điền from rồi nhưng qua chưa có fb.tw, hôm nay điền thêm liệu có bị đánh trùng không nhỉ? Thấy có 1 số bị trùng rồi kìa :popo_angry::popo_angry:

em mới join telegram channel rồi mà sao trong dach sách lại ghi fail vậy. sếp check lại hộ e vs .Địa chỉ ETH :0x263c819cCD96Ac818A9b63c3d085Ea54770Da6Db. tks sếp ạ

em mới join telegram channel rồi mà sao trong dach sách lại ghi fail vậy. sếp check lại hộ e vs .Địa chỉ ETH :0x263c819cCD96Ac818A9b63c3d085Ea54770Da6Db. tks sếp ạ
@tuan nguyen user telegram này không tồn tại trên group nên hệ thống không tìm ra và báo Fail bạn nhé. Bạn lưu ý cung cấp lại user telegram (không phải nick name) nhé.

@tuan nguyen user telegram này không tồn tại trên group nên hệ thống không tìm ra và báo Fail bạn nhé. Bạn lưu ý cung cấp lại user telegram (không phải nick name) nhé.
mod check giúp em sao ví này lại bị fail với ạ 0xdc4ca98f321eec543bd6b30e51acf3ee23375a43, em hỏi bên tele ad Ken bảo chắc là do em đã nhận được 30smzo :popo_cry::popo_cry: chỉ có thể chơi 1 airdrop @@

user telegram của e là @tuantay. đại ca check lại cho e vs. hay e phải gửi mail cho mozo dể sửa ạ

hic hôm qua e điền rồi, hnay lại yêu cầu thêm thế này mà điền giống thì lại bị báo fail ko ạ, hic

Hôm nay vào check mail thì thấy cái email MOZO Verification - Airdrop MOZO for Quoine users - Japan's Largest Exchange!
Telegram và ví eth trong đó lại không phải của mình thế thì phải reply lại email với thông tin chính xác của mình phải không mọi người

Hôm nay vào check mail thì thấy cái email MOZO Verification - Airdrop MOZO for Quoine users - Japan's Largest Exchange!
Telegram và ví eth trong đó lại không phải của mình thế thì phải reply lại email với thông tin chính xác của mình phải không mọi người

Phải Reply lại cái E-mail đó với nội dung khai báo là Telegram ID và ETH đã dùng để đăng ký bouty và sau đó send đi. Nó sẽ gởi lại một cái email khác yêu cầu gởi cho nó link profile Twitter hoặc FB đã Like và Follow trang của nó để verify là xong nhá.

Chào các bạn,

Các bạn nhớ làm theo hướng dẫn và đúng Rules của người ta nha. Mình có được báo về là người Việt đang SPAM chương trình của họ rất nhiều đó. Mình không muốn vì cái này mà cả Forum bị mang tiếng đâu.
  • Những ai nhận được Email Verification thì nhớ gửi lại họ TW hoặc FB đã có Follow Page của họ
  • Và sau khi tài khoản hợp lệ bạn sẽ nhận được Tokens về ví luôn nha

Mình hy vọng các bạn không Cheat người ta, mỗi người chỉ có 1 tài khoản thôi nha,
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,482
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back