Ai vào giúp ơi hixhix

nguyenducgiau

Newbie
Reactions
173
MR
0.000
Đang ngồi onl chat với bạn thì tự nhiên mail gởi về YH nói reset pass rồi máy đt nó kiêu lên nói reset pass YH xong tự nhiên máy tính tớ bị tắt lun:binhsua04: nữa cha chạy gấp suống nhà thấy con chị đang dùng laptop lấy mấy vào đổi mã lại liền hixhix giờ sao hả mấy bác sợ mất mã LR quá vào gmail thì nó báo có ai reset pass đồ rứa hixhix đang lo quá :binhsua04:

lấy máy khác "sạch"
rồi log vào tất cả account và đổi hết thông tin lại đi, nhớ setup thông tin phục hồi nữa
(chú ý là log thì dùng kết hợp bàn phím ảo nữa hey, như thế an toàn hơn, để gọi bàn phím ảo vào Run -> gõ "osk" )

lấy máy khác "sạch"
rồi log vào tất cả account và đổi hết thông tin lại đi, nhớ setup thông tin phục hồi nữa
(chú ý là log thì dùng kết hợp bàn phím ảo nữa hey, như thế an toàn hơn, để gọi bàn phím ảo vào Run -> gõ "osk" )
Máy tớ đang dùng được không cậu hixhix

Thay HDD mới nhanh còn kịp . :D

Đang ngồi onl chat với bạn thì tự nhiên mail gởi về YH nói reset pass rồi máy đt nó kiêu lên nói reset pass YH xong tự nhiên máy tính tớ bị tắt lun:binhsua04: nữa cha chạy gấp suống nhà thấy con chị đang dùng laptop lấy mấy vào đổi mã lại liền hixhix giờ sao hả mấy bác sợ mất mã LR quá vào gmail thì nó báo có ai reset pass đồ rứa hixhix đang lo quá :binhsua04:
bác này xưng hô kỳ quá....
sài máy khác change pass rùi diệt virut cài win lại thôi ;))

Tớ sửa pass đồ trên máy hay dùng lun cha laptop của chị tớ củng hay vào mấy link điên tàn dễ chết lắm hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week