Ai thức khuya vào đây 1h 2h 3h khuya!

Nay bị má chửi vì tội thức khuya. Má còn gửi cho cái tin nhắn điện thoại dài thòn lòn, đọc mà rơi nước mắt.

Mà ko thức khuya thì làm sao cày $ được? Buổi tối nó mới yên tĩnh dễ làm việc chứ.
Haiz, khổ thân tôi.

Phải làm sao giờ anh em?
Được ở nhà má nhắc cho sướng nhỉ, mình thì :binhsua46:

đêm nào mình cũng 1 cốc cafe + 1 cái bánh ngọt
hôm nào sang hơn thì có cốc mì ăn liền :| qua 1 đêm mmo

Tui thức sáng đêm nè huhu , yeahiwin cày $ gì gê vậy , chỉ a em với :D

Tui thức sáng đêm nè huhu , yeahiwin cày $ gì gê vậy , chỉ a em với :D
Bò cạp, vừa bò vừa cạp cạp đất ngon lành :binhsua162:
Còn nghề tay trái là ptxxx.. tui hay đứng ngay góc công viên Phú Lâm TPHCM.:binhsua44:

hai, ngồi nói chuyển tán phét yahoo. khi nào ngứa tay thì vào seo khua vài cái :D

---------- Post added at 01:41 AM ---------- Previous post was at 01:41 AM ----------

ai chỉ cách kiếm $ với. ngày 2 $ thôi :(

pm yahoo có hướng dẫn rõ ràng nhé, với lại mai nhé. giờ ngủ :)

Kiếp MMO ko thức thì ko cày đc $ . SV xa nhà, thức kiểu gì cũng đc. 7h tối thằng bạn quăng cho ly cà phê + gói thuốc là ngồi tới 7h sáng mà không hiểu tại sao mình có thể....

---------- Post added at 01:46 AM ---------- Previous post was at 01:44 AM ----------

ai chỉ cách kiếm $ với. ngày 2 $ thôi :(

ngày kiếm 2$ mà thức tới giờ này hả bạn ?

Kiếp MMO ko thức thì ko cày đc $ . SV xa nhà, thức kiểu gì cũng đc. 7h tối thằng bạn quăng cho ly cà phê + gói thuốc là ngồi tới 7h sáng mà không hiểu tại sao mình có thể....

---------- Post added at 01:46 AM ---------- Previous post was at 01:44 AM ----------

Mình thức chém gió với mọi người thôi chứ giờ ai làm việc cậu.

Cày khuya thì nên nghe nhạc j nhỉ?
Anh em nào có list nhạc hay thì share với. Thích hợp nghe vào đêm khuya nha. Gửi em list nhạc Rock, em cũng chịu :(

Tuỳ vào tâm trạng,hứng khởi thì Nonstop :D
Nhẹ nhàng lãng mạn thì cổ điển,Trịnh hoặc guitar....

Đang xem dở cái phim Anh và Em trên V1, tối nay thức vào xem nốt cho nó bõ :binhsua48:

---------- Post added at 01:39 AM ---------- Previous post was at 01:38 AM ----------

Ôi cũng một thời sinh viên thức trắng...bin hoc trường nào vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week