Spotlight Ai pro về VPN giúp mình với

anhnguyen123

Senior
Reactions
301
MR
0.000
mình dùng HMA pro VPN để làm offer nhưng sao cứ kết nối là nó lại reset modem. tìm google mãi rồi mà ko sửa đc. pro nào giúp mình sửa lỗi này với.

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

:binhsua17:

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

pro đâu hêt rùi

=)).Mình không rõ nhưng theo mình hiểu là mỗi lần làm xong 1 mail cậu change IP nó chuyển đổi sang IP khác để cậu làm mail khác!.Chẳng lẽ mãi chỉ có 1 IP:))

có thể vpn ko tương thích thì phải :)) đoán mò, vì sài vpn nhiều chưa gặp trường hợp này bao giờ :)

chưa gặp trường hợp này, nên không có biện pháp khác phục cậu xem cài lại soft HMA.

cậu thử cài lại hma bản mới nhất xem, nếu không được có thể pm mình teamview mình xem thử xem thế nào :)

Mình gặp tình trạng gần giống (chứ không giống hoàn toàn) khi cài HSS chứ ko phải HMA, sau khi cài xong HSS và thiết lập connect thì lập tức bị out ra khỏi mạng, icon mạng trên khay taskbar cũng bị gạch chéo luôn. Không có cách gì nối kết lại với mạng cho dù restart lại máy tính. Cách duy nhất mình kết nối lại internet là uninstal HSS ra khỏi máy mình thì mới được.
Lúc đó mình sài Firefox 3.6.20 tốn nhiều ngày cài đi cài lại mãi mà 0 được , sau đó mình upgrade to Firefox 6.0 thì cài HSS lại thì vô được.
Bạn đang sài fire fox gì, thử nâng cấp firefox nếu còn sài 3.6 thử coi, còn nếu cậu đang sài 6.0 hay 7.0 rùi thì tớ bó tay, hê hê

m ko phải anhnguyen 122 nhé.
mình ghost lại máy, cài lại từ đầu rồi, và kết quả là đỡ reset hơn, thi thoảng vẫn bị 1 phát.

minh mới cài lại tất cả, cài cả antivirut bản quyền rồi, khả năng là lỗi modem rồi, vì mình kết nối khoảng 5 lần thì 3 lần reset modem.cảm ơn mọi người nhé.:binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week