Suggest Ai Pro đi qua trả lời giúp em với

hoanganhit9x

Junior
Reactions
36
MR
0.058
Đợt báo vừa rồi. paypal em có bị limit.
Giờ em lập tài khoản mới. và dùng VCB để xác nhận paypal.
Lần 1 gọi nó đọc cho số ở đâu tùm lum xác nhận không được.
Lần 2 gọi mình nói là số có định dạng là PP* số CODE thì nó kêu không có.
giờ em phải làm sao? để có được mã xác nhận đây ? đăng nhập vào internet banking thì nhìn cũng chả bít số nào. 4 số lần 1 gọi là nó lấy ở 4 số cuối ở phần tham chiếu !
Thank các pro !

Đợt báo vừa rồi. paypal em có bị limit.
Giờ em lập tài khoản mới. và dùng VCB để xác nhận paypal.
Lần 1 gọi nó đọc cho số ở đâu tùm lum xác nhận không được.
Lần 2 gọi mình nói là số có định dạng là PP* số CODE thì nó kêu không có.
giờ em phải làm sao? để có được mã xác nhận đây ? đăng nhập vào internet banking thì nhìn cũng chả bít số nào. 4 số lần 1 gọi là nó lấy ở 4 số cuối ở phần tham chiếu !
Thank các pro !
thường thì có tin nhắn báo giao dịch mà? số giao dịch sẽ có dạng PP*xxxx

Vịt còm gọi nó đọc linh tinh cho thì chửi cho nó 1 trận. Trước mình cũng bị 1 nhát :D .. Nó đọc linh tinh nhập sai nên tụi PP nó blacklist cái visa vịt còm của mình, contact mãi mới đc.
Tốt nhất bạn chuyển qua visa của: ACB, Techcom .. Đang dùng thấy rất mượt :D

hình như có nghe nói VCB veri PP ko được mà, chỉ rút về bank dc thôi

UH vietcom của nó phần sao kê nó ko có hiển thị code mà confirm, phải gọi cho nhân viên nó xem cho. Tốt nhất là ra tận nơi. :D

thường thì có tin nhắn báo giao dịch mà? số giao dịch sẽ có dạng PP*xxxx

Vietcom bank ko có đâu :D

híc... thế giờ phải làm sao mấy pro.
Gọi lên nó nói không có cái số đó.
nó nói " Anh thấy nhiều người xác nhận paypal nhưng họ không như em. không cần gọi lên để lấy số. "
chả hiểu ???

nó nói " Anh thấy nhiều người xác nhận paypal nhưng họ không như em. không cần gọi lên để lấy số. "
chả hiểu ???

Thằng nghe tổng đài Vịt còm là thằng gà mờ, bạn lên tận văn phòng của nó (chỗ bạn làm thẻ). Miêu tả cho em nhân viên em ấy lấy cho.
Mình cũng dính 1 lần ở vịt còm ....
Nếu ko ổn thì bạn chuyển qua ACB hoặc Techcom mà dùng nhé, mượt từng cm :D

chả hiểu ???
trả lời : " Em thấy nhiều người đọc số xác nhận cho khách hàng nhưng họ không như anh, không cần vặn vẹo mới nói"

chả hiểu ???
1. bảo nó vào chi tiết giao dịch (cái track của PP lấy tiền) mới thấy code, còn vào bảng sao kê thì không thấy , giống như chuyển tiền ở VN, vào ủy nhiệm chi thì thấy số tài khoản của cả 2, ở bảng sao kê thì chỉ thấy nội dung/

2. Đó là nó dùng vcc (thẻo ảo) nên add vào cái là có code lun, hoặc dùng acb cũng ok , chỉ có thằng vịt còi nó cùi thôi chứ ACB gọi lên nó cũng biết .

Thằng nghe tổng đài Vịt còm là thằng gà mờ, bạn lên tận văn phòng của nó (chỗ bạn làm thẻ). Miêu tả cho em nhân viên em ấy lấy cho.
Mình cũng dính 1 lần ở vịt còm ....
Nếu ko ổn thì bạn chuyển qua ACB hoặc Techcom mà dùng nhé, mượt từng cm :D

trước đây dùng ACB rồi công nhận ngon. cơ mà giờ sao mà có cái thứ 2 được bác... khổ thế đấy.

trước đây dùng ACB rồi công nhận ngon. cơ mà giờ sao mà có cái thứ 2 được bác... khổ thế đấy.

Bay qua Techcom làm cái khác :D :D ..... Mượt lắm đang dùng này :D :D ..
Ơ làm thoải mái mà nhỉ, hình như cái đầu free mấy cái khác thu phí nặng thì phải :( ... đang có 2 cái visa ACB đây, Vietcom thì 2 em visa 2 em master =))

1. bảo nó vào chi tiết giao dịch (cái track của PP lấy tiền) mới thấy code, còn vào bảng sao kê thì không thấy , giống như chuyển tiền ở VN, vào ủy nhiệm chi thì thấy số tài khoản của cả 2, ở bảng sao kê thì chỉ thấy nội dung/

2. Đó là nó dùng vcc (thẻo ảo) nên add vào cái là có code lun, hoặc dùng acb cũng ok , chỉ có thằng vịt còi nó cùi thôi chứ ACB gọi lên nó cũng biết .
Thank bác nha... em xác nhận được rồi... nói mãi nó mới xem lại và đọc cho... tổng cộng gọi lên 5 lần vất vả với bọn này quá .:oops::D
;):):):):)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,560
Latest member
Trinhvi09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week