• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Ai muốn hợp tác trade bitcoin không?

Status
Not open for further replies.

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Chat with me via Skype
Như tiêu đề, mình muốn tìm khoảng 5 người cùng hợp tác trade Bitcoin trên sàn Btc-e. Phần mềm trade Bitcoin mình đã mua sẵn ( giá $249). Chỉ việc link nó với tài khoản ví của mình và để nó tự động trade thôi. Nếu bạn tin tưởng mình thì cùng nhau đóng góp vào ví của mình trên sàn Btc-e. Mình sẽ dùng robot mình đã mua sẵn để trade cho các bạn. Lợi nhuận sẽ chia theo % Bitcoin/USD mà bạn đóng góp. Tiền phí mỗi tháng sẽ là $10/ người (vì đứng trên phương diện kinh doanh thì chả có gì free mà ^^). Mình chắc chắn với Bitcoin 1 tháng bạn sẽ kiếm được nhiều hơn $10. Bạn có thể yêu cầu rút tiền bất cứ lúc nào. Lí do mình muốn đầu tư group vì Bitcoin ngày càng tăng giá nên việc bạn có nguồn dự trữ bitcoin lớn sẽ mang lại nhiều tiền hơn cho người đầu tư.

Quyền lợi của bạn:
_ Được thuê Bitcoin robot của mình để tự động trade
_ Được cấp quyền đăng nhập vào robot để xem, cập nhật kết quả

Ai muốn hợp tác thì pm mình trên đây hoặc email: [email protected]
Ai không tin tưởng và không có ý định hợp tác thì cũng mong các bạn không nói lời cay đắng nhé ^.^

Đây là kết quả sau 1 tháng của mình

Các bạn vui lòng gửi email vào địa chỉ trên nhé. Để mình trả lời cùng lúc cho tiện. Mình không xài yahoo 10 năm nay rồi ^.^

kolovn

Hero
Reactions
963
MR
0.810
Chat with me via Skype
Đầu tư lúc giá đang cao là một sự rủi ro lớn. Kinh doanh cũng có hai mặt, đừng chỉ vì nghĩ đến lợi nhuận trước mắt.
Vài lời góp ý cho anh em nên cân nhắc kĩ trước khi tham gia với chủ thớt. Chứ k có ý gì ngăn cản.

Đầu tư lúc giá đang cao là một sự rủi ro lớn. Kinh doanh cũng có hai mặt, đừng chỉ vì nghĩ đến lợi nhuận trước mắt.
Vài lời góp ý cho anh em nên cân nhắc kĩ trước khi tham gia với chủ thớt. Chứ k có ý gì ngăn cản.

Bạn nào có sẵn Btc mà muốn đầu tư cùng mình thì lợi hơn. Còn nếu chưa có mà chịu chơi thì cứ nhảy vào :D

PS: Đang chờ quốc hội mỹ họp ngày 20 tới về vấn đề tiền ảo xem thế nào :D

Nếu đầu tư mà khẳng định chắc chắn như bạn có lẽ ai cũng giàu :D Nhưng tự tin là 1 đức tính tốt!

Chắc chắn mình không lỗ vì robot nó đã dc lập trình nếu giá rớt nhiều quá nó sẽ bán BTC từ từ và giữ USD đợi giá tăng lại nó sẽ dùng USD mua lại BTC :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,831
176,273
Latest member
thangmmo23

Most viewed of week

Most discussed of week