Ai may mắn được đi nghĩa vụ quân sự vào báo danh!

Status
Not open for further replies.

BeatViolin

Banned
Reactions
98
MR
0.000
4rum cấm bàn chính trị các thím, thôi đi. ai đi thì đi ko đi thì thôi có gì đâu.
Mà dính ko đi thì hơi bị hao $ thôi chứ có gì đâu

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tặng các chú trước khi lên đường :m121:

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.934
Chat with me via Skype
bản thân mày đã làm được gì cho tổ quốc này chưa mà già mồm? cái lũ tụi bay thì chỉ có bằm cho vịt ăn chứ làm đc gì cho đời này, sống chật đất!
mình cũng có gọi là 1 ít cảm ơn tụi nó , vì như vậy mình mới có động lực đấu tranh vì tổ quốc ;))

uhm vậy mày đi ăn cức cho tổ quốc đi , ráng nhé ch0' ăn cức :D

Đừng nóng thế bác. nói thật đi thì tránh ko đc, muốn tránh thì sợ làm phiền ng thân vì phải nhờ vã.
Chứ đi nghĩa vụ theo mình có cái gì đâu mà may mắn nhỉ ? bạn nào muốn đi dễ thôi, chỉ cần đủ tuổi rồi tự nguyện là đi thôi có mẹ gì mà may mắn đâu, cứ như ba mình khi trước đi lính bên sing thế mà giờ đây về lại, lại chẳng đc gì, nói thật chỉ có cái bọn ở trên nó ăn thôi. Đáng lý những ng đi lính thế địa phương nắm nhưng hỏi thì nó toàn tl bọn nó ko biết, thế là ko đc xét bất cứ thứ gì

Reactions
55
MR
0.000
tao de0' cần bek tao làm đc gì , tao chỉ cần bek tổ quốc chưa làm đc cái de0' gì cho tao :)
được lớn lên trong 1 đất nước VIỆT NAM thanh bình, tổ quốc bình yên - không chiến tranh - còn muốn gì nữa! thử sinh ra bên "i rắc" coi,một đất nước loạn lạc, tổ quốc nó chưa có gì gọi là bình yên -xúng đạn bắn ì xèo mỗi ngày - lãnh đạn chết lâu rồi nhé con!

được lớn lên trong 1 đất nước VIỆT NAM thanh bình, tổ quốc bình yên - không chiến tranh - còn muốn gì nữa! thử sinh ra bên "i rắc" coi,một đất nước loạn lạc, tổ quốc nó chưa có gì gọi là bình yên -xúng đạn bắn ì xèo mỗi ngày - lãnh đạn chết lâu rồi nhé con!

cái thứ trẻ trâu ăn cháo đá bát đó biết qoáy gì mà nói, lũ đó chỉ sống với khựa thôi bác ạ

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
Mạnh dạn lên các tân binh, hãy can đảm đón nhận những thử thách từ cuộc sống mới mà các bạn (bác) sắp trải qua. Hãy nhớ chiến thắng khó nhất là chiến thắng chính bản thân mình.
Chào thân ái và quyết thắng :binhsua168:
(nhớ đừng đào ngũ trước lúc ra quân :binhsua112: )

Học đại học xong thì có bị gọi đi không các bác

gọi càng ác liệt hơn vì cần quân có trình độ cao trong thời kì Tàu khựa đang xxx (tự hiểu), cho đến khi bác sử dụng quyền trợ giúp từ anh trưởng phường đội thì ko bị kêu nữa, mà muốn có quyền trợ giúp thì cứ ra gặp ảnh rồi cho ảnh xxx (tự hiểu) :))

1000dollars

Newbie
Reactions
60
MR
0.000
nói chung là võ mồm, thằng nào dẻo mép lắm mồm thì thằng đó thuộc dạng nói nhiều k làm :m131:

nói ít làm nhiều đi mấy thánh chỉ biết chém gió :m019:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week