Ai may mắn được đi nghĩa vụ quân sự vào báo danh!

Status
Not open for further replies.
1 slot thứ 2 tuần sau đi rầu :m121:
Em ở bên lính thông tin khu vực chưa xác định bác bên nào ợ :m066:

Đc cống hiến cho đất nước đáng ra phải vui chứ nhỉ :binhsua07:

bạn đâu mà lính thông tin zây ... tui lính biên phòng
3 thag quân trường thằng nào cũng như thằng nào. biên phòng là khu riêng. còn chuyện thông tin hay ko sau 3 tháng mới đc phân bổ

Đc gạch như thớt ! nghe đồn tớ được vào đó ngồi văn phòng :"> ! Có cơ hội mmo tiếp trong quân đội =))

nhờ bác mod nào đi qua, chuyển toppic này sang mục chát nhé...
Support Center chỉ liên quan đến mmo thôi :binhsua08:

Đã từng 18 quân ngủ + 6 month At ====>>> sắp 3 year Bt mà ớn quá nhà nghèo nhảy về cho lành. Khu Tây Nguyên trúng lun sư 10 Anh Hùng cày như trâu điên

15 năm rồi mà chả thấy gọi gì cả.

Mình đi đăng ký và đi khám đầy đủ mà :))

Ở khu mình tới thứ 3-4 mới đi, mà hình như trong quân đội đâu có máy vi tính đâu

Ở khu mình tới thứ 3-4 mới đi, mà hình như trong quân đội đâu có máy vi tính đâu

mình cũng dính đi, bạn nó nói 3 tháng quân trường thì cấm dùng Đt, sau 3 tháng thì đc dùng, với lại Chủ nhật thả chuồng có thể onl đc:binhsua85: vẫn chơi MMO đc :binhsua85:

mình cũng dính đi, bạn nó nói 3 tháng quân trường thì cấm dùng Đt, sau 3 tháng thì đc dùng, với lại Chủ nhật thả chuồng có thể onl đc:binhsua85: vẫn chơi MMO đc :binhsua85:
tốt nhất tránh xa máy ra , lỡ bị dính vấn đề thị lực thì khổ :m095:
nếu ko bị cận thì mình cũng đi nghĩa vụ luôn rồi , đi nở nang , trưởng thành nữa , blah blah ...:m020:

- - - Updated - - -

chỉ có những thằng ngu mới đòi đi nghĩa vụ :) , ko nên góp sức cho cái chế độ thối nát này :)
bác Hồ , cụ Phan Bội Châu , ... vượt trùng dương để cứu tổ quốc đấy , bản thân bạn làm gì nào ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week