• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai làm GA thì vào giúp mình tý

Mình vừa đọc bên topic kia thấy nói lâu lâu phải "click 1 phát" mà hoảng hồn:binhsua04:

Thay đc hả bạn?
Nói chung làm sao cũng được nhưng đừng để đàn gà cưng chết yểu nha, thất đức lắm đó:binhsua04:

minh chiên từ bửa giờ có click cái nào đâu điểm vẩn lên nhưng load có 1 vài site nó lại nghi mình cheat nên muốn có data cớ vài k site load cho nó êm. còn cái thay ad thì bạn cài phần mêm topline vào khi load site nó tự thay để mình xem ad của nó đó.

với lại anh em chiến seo đó site của người khác mà mình cũng chỉ load lên thôi chưa đủ trình code cho nó click :binhsua02:

Ai có danh sách site. blog có GA thì cho mình xin nhé đang có việc cần.
Hoặc anh em nào đang làm thì cho xin cái domain nhé mỗi domain = 1 thank :binhsua22:

đừng ném gạch mình nhé mình không làm ga mà chỉ muốn làm cái database cho cái tool cheat topline thôi chỉ load site lên rồi chuyển qua site khác không click tặc đâu3

Tốt nhất anh em làm nhiệm vụ seo đó thì copy cái site của nó cho mình không cần đưa site của chính bạn đâu. hehe

Pro này nằm mơ giữa ban ngày à . Ai lại ngu ngốc đưa Site blog cho bạn

Pro này nằm mơ giữa ban ngày à . Ai lại ngu ngốc đưa Site blog cho bạn

mình ghi rõ rồi mà ta site bạn làm trên seosprint đó là tốt nhất hix mới nói xin cái list thì topline "Temporarily Unavailable".

Last edited by a moderator:
GA

Chào
Tứ lúc mà bạn cài cái auto F5 vào đã load, thì bạn đã cheat rồi, h bạn làm tool để auto F5 nhiều site nữa :D.Chắc sớm muộn gì nó cũng ban IP Vn cho xem :D
Thân

Bạn có chơi zeek không? Mấy cái trang quảng cáo mà zeek giới thiệu cho bạn post ads đó, trong đó có mấy trang chứa GA ads đó!

Chào
Tứ lúc mà bạn cài cái auto F5 vào đã load, thì bạn đã cheat rồi, h bạn làm tool để auto F5 nhiều site nữa :D.Chắc sớm muộn gì nó cũng ban IP Vn cho xem :D
Thân

nói chung mình chưa cheat kiểu f5. mình làm job của seo nó lên điểm thôi. và bây giờ muốn có cỡ vài k site như vậy cứ load qua một lần như vậy rồi vòng. chứ f5 1 cái thì biết cheat ngay nhé

minh chiên từ bửa giờ có click cái nào đâu điểm vẩn lên nhưng load có 1 vài site nó lại nghi mình cheat nên muốn có data cớ vài k site load cho nó êm. còn cái thay ad thì bạn cài phần mêm topline vào khi load site nó tự thay để mình xem ad của nó đó.

với lại anh em chiến seo đó site của người khác mà mình cũng chỉ load lên thôi chưa đủ trình code cho nó click :binhsua02:

Bạn ơi nếu bạn vẫn muốn tiếp tục làm thì đảm bảo dùm mấy cái quy định của GA dùm:(
Chỉ f5 1 site 1 lần / IP => Chịu khó hết list site thì đổi IP
Ko click tùm lum nha:binhsua04:
Dù sao vẫn hi vọng ko có chuyện giao trứng cho ác:binhsua09:

Bạn ơi nếu bạn vẫn muốn tiếp tục làm thì đảm bảo dùm mấy cái quy định của GA dùm:(
Chỉ f5 1 site 1 lần / IP => Chịu khó hết list site thì đổi IP
Ko click tùm lum nha:binhsua04:
Dù sao vẫn hi vọng ko có chuyện giao trứng cho ác:binhsua09:

mình đang làm data vài k site nó load một vòng chắc mất ngày kaka. mà không có click ad ga chi load cái site bạn lên thôi. và load xong chuyển qua site khác còn cái change ip thì chắc để sau hehe. do chưa đủ trình

có chơi mà it quá đang kiếm độ vài k site kìa

Bạn click vào xem ads của mấy người post ads đó,ai post ads cũng bị mấy trang đó chèn GA đầy vào , mấy chục k cho bạn luôn, nhưng mà không biết như vậy đc không thôi :binhsua15:

Bạn click vào xem ads của mấy người post ads đó,ai post ads cũng bị mấy trang đó chèn GA đầy vào , mấy chục k cho bạn luôn, nhưng mà không biết như vậy đc không thôi :binhsua15:
chắc là không được do từ 1 site hjhj

mình đang làm data vài k site nó load một vòng chắc mất ngày kaka. mà không có click ad ga chi load cái site bạn lên thôi. và load xong chuyển qua site khác còn cái change ip thì chắc để sau hehe. do chưa đủ trình

Vài k site hơi khó, cứ cho là bạn có 100 site đi, thì load hết lượt mất bao lâu?
Bạn có canh giờ để hết vòng bạn đổi IP ( thủ công) và clear cookies, history đc ko?
Nếu đc thì mình cho 1 ít domain ( tên thui).
Ngăn ko đc thì chuyển qua hợp tác vậy, ít ra còn tránh đc bạn làm "nhầm":binhsua09:

Vài k site hơi khó, cứ cho là bạn có 100 site đi, thì load hết lượt mất bao lâu?
Bạn có canh giờ để hết vòng bạn đổi IP ( thủ công) và clear cookies, history đc ko?
Nếu đc thì mình cho 1 ít domain ( tên thui).
Ngăn ko đc thì chuyển qua hợp tác vậy, ít ra còn tránh đc bạn làm "nhầm":binhsua09:

một site mình để 60s => 100 site 6000s thì chay hết rồi nó báo. mình vô clear cooki đổi ip thủ công thôi

Domain treo GA thì mình biết nhiều nhưng thui để suy nghĩ đã, bh phải off có việc bận rùi để lại yh đi có gì mình pm cho?
Nhắm chừng cũng trên dưới 1k site

GA

Chào
Tớ đã nghĩ ra 1 cách rồi, bạn khỏi cần làm tool chỉ cho mệt. Bạn biết các trang autohit không, bạn đăng ký tài khoản ở các trang đó, sau rồi cho chạy auto surf, bạn có tiền tự vệc chạy auto surf, khi nó surf xong 1 trang, tiếp tục nó surf trang tiếp theo, cứ thế số point sẽ được tăng, bạn yên tâm các trang như thế hầu hết điều có quảng cáo :D.
Thân

Chào
Tớ đã nghĩ ra 1 cách rồi, bạn khỏi cần làm tool chỉ cho mệt. Bạn biết các trang autohit không, bạn đăng ký tài khoản ở các trang đó, sau rồi cho chạy auto surf, bạn có tiền tự vệc chạy auto surf, khi nó surf xong 1 trang, tiếp tục nó surf trang tiếp theo, cứ thế số point sẽ được tăng, bạn yên tâm các trang như thế hầu hết điều có quảng cáo :D.
Thân

suft có 10s ah sợ ad chưa kịp hiện đây cũng là cách ấy nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back