• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai là nhân vật dc ghét nhất box ptu?

Thăm dò Ai là nhân vật dc ghét nhất box ptu?

• Vietmmo(love12)

Votes: 22 19.8%
  • Bebebe

Votes: 59 53.2%
  • Idsect

Votes: 21 18.9%
  • Megavnn

Votes: 9 8.1%

• Total voters
    111
Cậu nói thế cũng tùy từng người, có người bị chửi thì sẽ là động lực để tiến bộ theo kiểu lừa thì ưa nặng . Còn đa số còn lại thì thích được chỉ bảo tận tình, sai phần nào thì nhắc nhở, làm tốt thì khen thưởng v.v... Chắc đệ tử của cậu toàn thuộc loại lừa ưa nặng nên cậu đổ đồng số đống đều thế

Cậu vào Cty làm ấy , rồi bảo thằng Trưởng phòng chỉ bảo tận tình để e ngồi thay ghế giúp a , a ngồi hoài mòn cả " bàn tọa " =)) . Chỉ sợ cậu chưa kịp là trưởng phòng đạp cậu xuống rồi . Trừ khi cậu giúp ích cho Trưởng phòng ấy lên ghế tiếp theo thì may ra a ấy nhường cái ghế lại cho cậu . Ko có học hỏi và đấu tranh = tư tưởng thì làm sao mà khá đc . Và mình xin nói luôn , tùy bản chất của công việc nào thôi nhưng đa phần tất cả các ngành nghề từ chính tới phụ nó đều có tính cạnh tranh cao. Và mỗi 1 cách chỉ riêng , nó đều tạo ra con người phi thường . Nên nhớ , những người có thể trở nên phi thường đa phần đều từ khó khăn đi lên và số đông giàu có đều có quá khứ là như thế . Ko khó khăn về tiền bạc cũng khó khăn về tư tưởng . Có tiền mà ko biết làm ăn cũng = 0 . Mà biết làm ăn nhưng ko có $ cũng = 0 . Nhưng cái đích đến là giàu có hoặc đơn giản là thoát ra khỏi kiếp túng thiếu thì những người thiếu 1 trong 2 điều mình nêu trên đều phải đấu tranh rất nhiều nhưng chỉ có vài người thoát đc . Nếu tất cả thoát hết thì nhà máy mở cửa ko có công nhân rồi . . . và như tớ nói , tớ cần chất lượng , chứ còn bt chỉ bảo tận tình chưa chắc có sáng tạo và tính tự giác cao như những người bị chửi hằng ngày. Bản thân tớ là 1 trong số đó đấy .

Đâu phải cứ newbie là bị pro khinh đâu nhỉ =)), newbie phải ngu và làm biếng suy nghĩ + phá hoại quá mức...thì pro mới chửi cho mà nghe, khi bị chửi thì tự ái, quăng gạch lại. Mà thường thì thành phần ngu rất nhiều mà khôn thì rất ít, cho nên mới có topic này...
Giờ anh hơi bận, sẽ quay lại tám khi có thời gian (cũng có thể quay lại sớm hơn nếu có nhiều reply ngu, giả tạo (thánh hiền), ra vẻ bí ẩn...=)))

Cậu vào Cty làm ấy , rồi bảo thằng Trưởng phòng chỉ bảo tận tình để e ngồi thay ghế giúp a , a ngồi hoài mòn cả " bàn tọa " =)) . Chỉ sợ cậu chưa kịp là trưởng phòng đạp cậu xuống rồi . Trừ khi cậu giúp ích cho Trưởng phòng ấy lên ghế tiếp theo thì may ra a ấy nhường cái ghế lại cho cậu . Ko có học hỏi và đấu tranh = tư tưởng thì làm sao mà khá đc . Và mình xin nói luôn , tùy bản chất của công việc nào thôi nhưng đa phần tất cả các ngành nghề từ chính tới phụ nó đều có tính cạnh tranh cao. Và mỗi 1 cách chỉ riêng , nó đều tạo ra con người phi thường . Nên nhớ , những người có thể trở nên phi thường đa phần đều từ khó khăn đi lên và số đông giàu có đều có quá khứ là như thế . Ko khó khăn về tiền bạc cũng khó khăn về tư tưởng . Có tiền mà ko biết làm ăn cũng = 0 . Mà biết làm ăn nhưng ko có $ cũng = 0 . Nhưng cái đích đến là giàu có hoặc đơn giản là thoát ra khỏi kiếp túng thiếu thì những người thiếu 1 trong 2 điều mình nêu trên đều phải đấu tranh rất nhiều nhưng chỉ có vài người thoát đc . Nếu tất cả thoát hết thì nhà máy mở cửa ko có công nhân rồi . . . và như tớ nói , tớ cần chất lượng , chứ còn bt chỉ bảo tận tình chưa chắc có sáng tạo và tính tự giác cao như những người bị chửi hằng ngày. Bản thân tớ là 1 trong số đó đấy .

Những lời nói của những người có suy nghĩ khác biệt, đáng để thank :)

Cũng đúng, bị chửi mà tiến bộ thì cũng được. Bị chửi mà rút lui thì vứt. Tớ cũng bị sư phụ chửi hoài dù không vui nhưng mà sau này nghĩ lại thấy đúng đáng chửi thật ^^

Chứ ko phải sao ??? Cậu đi từ vấn đề 1 , 2 , 3 gì đó bay giờ ko nói nữa mà quay sang kêu nhìn lại mình gì gì đó ??? Là sao ???

Thôi , ko bàn nữa :binhsua122:

Xin mọi người vote tớ nhiều hơn , tớ cảm ơn =))

bái phục các pro chém gió! ôi cái ông hãy về với anh _ perin_ vietmm thật là vãi luyện =)):binhsua122:

bái phục các pro chém gió! ôi cái ông hãy về với anh _ perin_ vietmm thật là vãi luyện =)):binhsua122:

A xem page 1 chưa? Megavnn đổi = Nokia 241186 đấy :)) E thấy a có 7 phếu rồi, sướng nhé =))
Từ ngày vào đây toàn thấy pro chém gió, ngoài Kairyu & Lumzechai ra chưa thấy ai đáng để gọi là pro (tính riêng PTU)
Sorry các pro ẩn danh, ko để lộ thân phận :) Các a toàn "Hide" nên e ko biết :D

Last edited by a moderator:
Xin mọi người hãy vote cho tớ , ghét hay ko ghét gì cũng vote hết nhé =)) Xin cảm ơn :binhsua117:

lại cổ mộ ;))

hix đọc lại mà chóng hết cả mặt :binhsua04:

Haizz có chiện gì vậy....:binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back