Ai là nhân vật dc ghét nhất box ptu?

Thăm dò Ai là nhân vật dc ghét nhất box ptu?

• Vietmmo(love12)

Votes: 22 19.8%
  • Bebebe

Votes: 59 53.2%
  • Idsect

Votes: 21 18.9%
  • Megavnn

Votes: 9 8.1%

• Total voters
    111
ờ nói cho mấy người kia biết. sống trên đời đừng có tự cao tự đại quá! có tí tiền là coi người khác không ra gì!

Người thương người bao nhiêu cũng là thiếu. Người ghét người chút xíu cũng là dư :))

các bạn trên kia sau việc này hãy xem lại bản thân mình ... cớ sao lại bị quăng tạ :|
mod nói chuyện cùi bắp, bé ko có tư cách khuyên bảo anh ;)
Ở topic trước của anh, anh đã không còn muốn reply nữa vì nói nhiều cũng vậy, bọn anh không reply nữa ko có nghĩa là sợ hay quái gì cả, việc gì phải sợ loại cùi bắp ăn bám cha mẹ (tự kiếm được tiền ăn xài cho bản thân, ko đưa được cho cha mẹ thì cũng cùi bắp), rồi ganh với tụi anh...woa...thật sự các bé rất cùi bắp. Không có tư cách chê anh =))
ko bị ban nick thì anh cũng ko tám nhiều ở đây nữa đâu, cho nên có lẽ các bé cũng sẽ dễ chịu hơn khi anh ko xoáy mấy bé nữa. Nhưng cứ có nhiều lời xoáy thì lâu lâu anh đọc thấy hứng thì anh vào tám tiếp! Các em còn phải ra đời nhiều mới bớt tỏ ra thánh (mặc dù trong lòng đứa nào cũng chẳng tốt đẹp gì khi gặp chuyện), sống giả tạo quá, chỉ để che đậy cái ganh tỵ và dốt nát của bản thân =))
cứ để xem tình hình các em xoáy thế nào nữa, đủ mức độ thì anh tiếp tục khoe của nữa cho mấy em xem, có hình ảnh sinh động =))
Giờ chẳng cần khai sáng cho mấy người ngốc làm chi, chẳng có lợi, chỉ toàn răng nanh ;))

Tạm thời stop reply trong 1 thời gian cho mấy em tiếp tục xả gạch!

Last edited by a moderator:
mod nói chuyện cùi bắp, bé ko có tư cách khuyên bảo anh ;)
Ở topic trước của anh, anh đã không còn muốn reply nữa vì nói nhiều cũng vậy, bọn anh không reply nữa ko có nghĩa là sợ hay quái gì cả, việc gì phải sợ loại cùi bắp ăn bám cha mẹ (tự kiếm được tiền ăn xài cho bản thân, ko đưa được cho cha mẹ thì cũng cùi bắp), rồi ganh với tụi anh...woa...thật sự các bé rất cùi bắp. Không có tư cách chê anh =))
ko bị ban nick thì anh cũng ko tám nhiều ở đây nữa đâu, cho nên có lẽ các bé cũng sẽ dễ chịu hơn khi anh ko xoáy mấy bé nữa. Nhưng cứ có nhiều lời xoáy thì lâu lâu anh đọc thấy hứng thì anh vào tám tiếp! Các em còn phải ra đời nhiều mới bớt tỏ ra thánh (mặc dù trong lòng đứa nào cũng chẳng tốt đẹp gì khi gặp chuyện), sống giả tạo quá, chỉ để che đậy cái ganh tỵ và dốt nát của bản thân =))
cứ để xem tình hình các em xoáy thế nào nữa, đủ mức độ thì anh tiếp tục khoe của nữa cho mấy em xem, có hình ảnh sinh động =))
Giờ chẳng cần khai sáng cho mấy người ngốc làm chi, chẳng có lợi, chỉ toàn răng nanh ;))

Tạm thời stop reply trong 1 thời gian cho mấy em tiếp tục xả gạch!
Rất khệnh . =))

hihihi cái topic này hài thiệt ta. ai mà có phiếu bầu cao nhất thì đem người đó cho ăn ban àh?haizz
hay được 1 phần thưỡng nào chẵng hạn

may quá, dạo này lành tính dần nên về nhì, phù phù

được ghét =)) nghe buồn cười quá đi ^^!

:-??,chả biết...Có tật có tài,nếu như bạn Idest gì đó không muốn có Thêm Hate,thì bạn đừng khoe khoang,bạn đã khoe khoang thì sẻ có người nói này nói nọ,đó là điều tất nhiên rồi bạn à,cớ sao bạn nói người ta ganh ghét,nếu bạn không khoe thì cũng đâu ai nói câu đấy! còn chuyện ăn bám mình không bàn tới,vì câu đó tự hiểu cho mổi người thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,418
171,470
Latest member
gnohpcntt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week