Ai là nhân vật dc ghét nhất box ptu?

Thăm dò Ai là nhân vật dc ghét nhất box ptu?

• Vietmmo(love12)

Votes: 22 19.8%
  • Bebebe

Votes: 59 53.2%
  • Idsect

Votes: 21 18.9%
  • Megavnn

Votes: 9 8.1%

• Total voters
    111
Bầu làm gì nhỉ, chưa bầu thì cũng đã biết chắc kết quả là thằng Ba Bê

Mà ko phải như chủ Topic nói "Người thành công thường kiêu ngạo và bị ghét".

Thứ 1: đa số người thành công thì thường ko kiêu ngạo điển hình là fixbug hay kairu,... Họ có thành công không, có kiêu ngạo không và có bị ghét không?

Thứ 2: thằng Ba Bê nói thật nói nó thành công đến đâu, giàu có đến đâu cũng ko mấy ai tin vì chỉ toàn nghe cái miệng nó... tự nói về nó :)), chả ai nể cả, cùng lắm nó chỉ làm vài thằng newbie mới vào không biết gì hãi thôi. Nếu có topic thằng nào nổ to còi nhất MMO chắc chắn nó cũng ôm giải

Thứ 3: nó đi spam, chém gió, chê bai newbie khắp nơi nhằm mục đích show cái chữ ký có link ref filejungle và upfilein của nó. Có thể nó dụ được vài con gà thật nhưng nó ko nghĩ với tất cả những trò nó làm và những gì nó phát biểu thì trong mắt 1 pro thật sự thì nói thật nó chả khác thằng con nít ko hơn ko kém, loại này đáng bị KHINH chứ đừng nói ghét. :))

Last edited by a moderator:
mod nói chuyện cùi bắp, bé ko có tư cách khuyên bảo anh ;)
Ở topic trước của anh, anh đã không còn muốn reply nữa vì nói nhiều cũng vậy, bọn anh không reply nữa ko có nghĩa là sợ hay quái gì cả, việc gì phải sợ loại cùi bắp ăn bám cha mẹ (tự kiếm được tiền ăn xài cho bản thân, ko đưa được cho cha mẹ thì cũng cùi bắp), rồi ganh với tụi anh...woa...thật sự các bé rất cùi bắp. Không có tư cách chê anh =))
ko bị ban nick thì anh cũng ko tám nhiều ở đây nữa đâu, cho nên có lẽ các bé cũng sẽ dễ chịu hơn khi anh ko xoáy mấy bé nữa. Nhưng cứ có nhiều lời xoáy thì lâu lâu anh đọc thấy hứng thì anh vào tám tiếp! Các em còn phải ra đời nhiều mới bớt tỏ ra thánh (mặc dù trong lòng đứa nào cũng chẳng tốt đẹp gì khi gặp chuyện), sống giả tạo quá, chỉ để che đậy cái ganh tỵ và dốt nát của bản thân =))
cứ để xem tình hình các em xoáy thế nào nữa, đủ mức độ thì anh tiếp tục khoe của nữa cho mấy em xem, có hình ảnh sinh động =))
Giờ chẳng cần khai sáng cho mấy người ngốc làm chi, chẳng có lợi, chỉ toàn răng nanh ;))

Tạm thời stop reply trong 1 thời gian cho mấy em tiếp tục xả gạch!
ganh tỵ thì 100% là có =))
còn đời ý chưa biết ai hiểu hơn ai đâu =))

Bầu làm gì nhỉ, chưa bầu thì cũng đã biết chắc kết quả là thằng Ba Bê

Mà ko phải như chủ Topic nói "Người thành công thường kiêu ngạo và bị ghét".

Thứ 1: đa số người thành công thì thường ko kiêu ngạo điển hình là fixbug hay kairu,... Họ có thành công không, có kiêu ngạo không và có bị ghét không?

Thứ 2: thằng Ba Bê nói thật nói nó thành công đến đâu, giàu có đến đâu cũng ko mấy ai tin vì chỉ toàn nghe cái miệng nó... tự nói về nó :)), chả ai nể cả, cùng lắm nó chỉ làm vài thằng newbie mới vào không biết gì hãi thôi. Nếu có topic thằng nào nổ to còi nhất MMO chắc chắn nó cũng ôm giải

Thứ 3: nó đi spam, chém gió, chê bai newbie khắp nơi nhằm mục đích show cái chữ ký có link ref filejungle và upfilein của nó. Có thể nó dụ được vài con gà thật nhưng nó ko nghĩ với tất cả những trò nó làm và những gì nó phát biểu thì trong mắt 1 pro thật sự thì nói thật nó chả khác thằng con nít ko hơn ko kém, loại này đáng bị KHINH chứ đừng nói ghét. :))

Trả lời câu thứ 1 : Bạn chỉ lấy thiểu số áp đảo đa số chăng ? Liệu bạn chơi thân với 1 đại gia nào chăng ? Xin hãy nhớ đại gia và có 1 người có $ thì tài sản họ khác nhau nhé . Liệu bạn biết rằng họ ko kiêu ngạo chăng ???
Trả lời câu thứ 2 : Cái việc mình nói động chạm tới chén cơm bạn sao ? Mình giàu hay nghèo thì có bao giờ ở cái 4r này mình nói mình giàu ko bạn ? Đừng có nói năng linh tinh . Bạn có thể ăn bậy nhưng ko thể nói bậy .
Trả lời câu thứ 3 : cái link ref nó mới chẳng qua muốn phổ biến cho mọi người biết đến nhiều hơn thôi và bạn đừng bảo rằng mình đi chê bai chỉ vì cái link Ref . Ai chơi ở cái 4r này đều thấy rằng mình mới để nó gần đây và mình đã tháo lâu rồi. Đừng suy bụng ta ra bụng người . Còn trong mắt các PRO thì mình là con nít hay ko mình ko quan trọng nhưng xin nói rằng chưa chắc ai hơn ai đâu =)) và cũng xin nói luôn bạn đừng có clone nick vào đây nói bậy nhé , chả biết bạn đang đeo dây xích của thằng nào nó dắt bạn đi sủa lung tung thế :D Tớ khinh cái loại ấy lắm . ( đảm bảo thằng nào đã đưa ý tưởng cho bạn về những lời lẽ như trên hoặc bạn chính là nó có ý nghĩ đó )

Và câu cuối cùng tớ muốn nói thế này và tớ cảm thấy rất trái ngược =)) : Khi tớ góp ý chê bai cho họ tốt hơn thì lại bảo tớ nổ ( rồi OK )
Khi tớ show proof mirror nho nhỏ thì lại bảo tớ khoe khoang ( thật lạ kỳ )
Khi người ta mua chiếc xe hơi 3 tỉ thì bảo là tốn tiền , tiêu pha ko đúng mục đích , đem $ đi làm từ thiện thì tốt hơn ( rồi ok luôn )
Đến khi mình đi làm từ thiện thì lại bảo làm từ thiện mà cứ bô bô khoe này nọ ( thật là kỳ lần 2 )
Mà ko khoe đi làm từ thiện thì lại bảo chỉ biết tiêu xài mà ko đi làm từ thiện ( thật là trái ngược ) - Nói cũng bị chửi , ko nói cũng bị chửi
Sao con người các bạn nó phi lý thế . Chẳng qua nó thể hiện ra cái lòng tị nạnh của các bạn , ko chấp nhận thực tế , cố gắng vớt vát gì đấy sao ? Chân lý à ? Lý tưởng tưởng có lý à ? Hay sao ? Đừng to mồm bán danh dự các bạn ra mà cãi cố , mình nói ko hề sai đâu .
Cái thứ có suy nghĩ và lời nói như trên thì mình ko chấp . Vớ vẩn lắm nhưng mình chỉ muốn nói ra 1 lần cho các bạn ở đây thấy rằng thật phi lý cho những điều bạn ấy nói ra !!! Thế thôi .
Và bạn nên ăn nói lịch sự nhé . Mình ko muốn nói nhiều . Ko muốn đối chất với thành phần nguy hiểm như bạn .

=))))))))))))) ai được vote nhiều sẽ là người pro nhất, và có cách suy nghĩ khác người nhất, và chính các khác người nhất sẽ tạo ra con người khác biệt nhất và ...cũng sẽ tạo ra nhiều thành công nhất. Người ta bảo hơn nhau ở cái suy nghĩ và cái đầu quả không sai mà ...hiazzzz topic đổi lại tên đi :(

cái đầu nó đâu phải để suy nghĩ cái gì to tác! nó chỉ suy nghĩ hôm nay nên khoe cái gì?? khoe như thế nào thôi :))

Con người bạn mình thấy chả có ích gì cho xh cả ? Bạn chỉ hơn người # ở chỗ là đứt mạch thần kinh " Nhục " . Thế ko khoe thì sao ? Bị nói là ko có ích à ? Mà khoe thì bị chửi ? Sao bạn trái ngược thế ? Bạn đừng phô cái mặt ra , cho dù họ ghét tớ hay ko nhưng họ cũng phải đồng tình với tớ thôi cậu à . Đừng có mà cãi cố . À quên , đứt dây thần kinh đó rồi =))

@3be:
Ko cần phải nói nhiều, nói dài dòng cũng chả ai muốn đọc. Cái vote nói lên tất cả, mà đừng nghĩ người ta vote là vì ganh tị nhé, quên đi, tưởng mình là ai mà người khác phải ganh tị :))

Ở forum này 3be post bài tôi thấy chỉ có 3 chủ đề:
1. Tự khoe khoang về bản thân :))
2. Chê bai, khinh bỉ newbie
3. Nói vô thưởng vô phạt nhằm PR, câu link ref

Còn có thật là đại gia hay ko cũng chả ai quan tâm, mà cũng đừng nên méo mó từ đại gia, đọc báo vừa rồi có cái mục Chuyện thường ngày hay thật, nó nói rằng cái từ đại gia nên dùng cho đúng. Loại có ít tiền mà hợm hĩnh, cứ tưởng mình là bố đời không phải là đại gia ==> loại này gọi là TRỌC PHÚ :))

cái đầu nó đâu phải để suy nghĩ cái gì to tác! nó chỉ suy nghĩ hôm nay nên khoe cái gì?? khoe như thế nào thôi :))

thử hỏi tình yêu nhé ;)), thế tình yêu đã bao giờ suy nghĩ xem phải làm cái gì để có cái mà khoe chưa ;))............em là em thích suy nghĩ làm được cái gì đó để được mang ra khoe thành tích lắm ý :))
hiazzz, có những cái là lời khuyên tốt thì k chịu tiếp thu, cứ nghĩ họ thế này thế nọ :-<............chán vãi.... Chả bù cho bên HVA..toàn người lớn tuổi nhưng họ vẫn thích bị nói này nói nọ, bị phê bình mặc dù bị chê ngu cũng k sao....vì họ biết mình chưa hoàn hảo và dựa vào đó để biết còn bị thiếu sót cái gì :((

@3be:
Ko cần phải nói nhiều, nói dài dòng cũng chả ai muốn đọc. Cái vote nói lên tất cả, mà đừng nghĩ người ta vote là vì ganh tị nhé, quên đi, tưởng mình là ai mà người khác phải ganh tị :))

Ở forum này 3be post bài tôi thấy chỉ có 3 chủ đề:
1. Tự khoe khoang về bản thân :))
2. Chê bai, khinh bỉ newbie
3. Nói vô thưởng vô phạt nhằm PR, câu link ref

Còn có thật là đại gia hay ko cũng chả ai quan tâm, mà cũng đừng nên méo mó từ đại gia, đọc báo vừa rồi có cái mục Chuyện thường ngày hay thật, nó nói rằng cái từ đại gia nên dùng cho đúng. Loại có ít tiền mà hợm hĩnh, cứ tưởng mình là bố đời không phải là đại gia ==> loại này gọi là TRỌC PHÚ :))

Thứ 1 : kệ mình
Thứ 2 : kệ mình
Thứ 3 : câu link ref , xin lỗi chứ nhiều người biết tới host mới rồi thì mình gỡ xuống ;) chứ bạn nghĩ là để link ref là ai cũng ref à ? Bất khả thi thế ? =))

Giàu ko đồng nghĩa phải nói mình có bao nhiêu $ . À mà mình tính nói với bạn về vấn đề này mà thôi =)) bạn đang muốn cãi cố =)) mọi người nhìn thấy mà nhận định nhé :)) Bạn càng nói mình càng thấy bạn thật vớ vẩn ;)

Chiến tranh Ở PTU càng ngày càng lên cao số lượng gạch đá đã tốn nhiều rồi.Hòa giải đê ko thì xảy ra những chuyện ko hay :binhsua22:.Ôi PTU 2 tháng đeo đuổi 2,5$ :binhsua46: nhảy qua ptf 10 ngày 600$:binhsua79: nên chọn đường nào?

Nói thất tôi chẳng muốn ghét ai để làm gì cho mệt người mệt đầu chả đc lợi lộc gì đâu. Chỉ mong bác dành 1 phút nhìn lại mình, có thể nhìn xuống thì hơn khối người nhưng nhìn lên thì thấy cũng chưa bằng ai đâu.
Tới đây thôi nhé, ko muốn nói nhiều, thật ra trong 4f này chém gió là nhiều, nhưng chém gió cho vui vẻ a e là khác, còn chém gió để mọi người ghét thì nên xem lại mình.

Nói thất tôi chẳng muốn ghét ai để làm gì cho mệt người mệt đầu chả đc lợi lộc gì đâu. Chỉ mong bác dành 1 phút nhìn lại mình, có thể nhìn xuống thì hơn khối người nhưng nhìn lên thì thấy cũng chưa bằng ai đâu.
Tới đây thôi nhé, ko muốn nói nhiều, thật ra trong 4f này chém gió là nhiều, nhưng chém gió cho vui vẻ a e là khác, còn chém gió để mọi người ghét thì nên xem lại mình.

Bây giờ bạn bắt đầu cãi qua quan điểm khác . Ấy thế là sao ??? Mình thấy rằng , đi con đường nào cũng bị ném đá =)) Mình nghĩ bạn nên im đi thì hơn . Mọi người nhìn nhé , giờ bắt đầu bạn ấy lại chuyển quan điểm , đang moi móc đấy =)) nhưng xem ra mình thấy bạn vẫn lịch sự hơn khối người đấy :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,625
171,660
Latest member
lixi88nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week