Ask ai hướng dẫn cách dung mutil-post 4 với thank ?

minhngockl

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
tình hình là bỏ ptu một thời gian giờ quay lai chiển nghịch có con mulri-post 4 mà không biết dùng ai có lòng hảo tâm thì hướng dẫn tớ với post hình hoặc video cũng đc

hôm nọ có con mp4, định viết bài nhưng lại ko có thời gian
bạn đưa mình mượn rồi mình hướng dẫn cho bạn ;) đảm bảo ko ăn cướp của bạn đâu ;;) dạo này mình toàn post tay =))

bạn đưa mình mượn rồi mình hướng dẫn cho bạn ;) đảm bảo ko ăn cướp của bạn đâu ;;) dạo này mình toàn post tay =))

không ăn cướp mà là ăn cắp hả b!!!!!!!!!!
:D :D :D :D :D :D

PTU mình k biết 1 cái gì =))))).
quocnc là 1 người trong sáng đó bạn chủ langtuvn ạ =))
Đừng có nói thế hỏng hết hình tượng của hắn =)))

"quocnc" đúng là rất uy tín

Rảnh rảnh ngồi làm chơi , nhân đây thêm quảng cáo rao vặt luôn , ai mua MP4 bán cho .

[video=youtube;Pyx8E1Bcd60]http://www.youtube.com/watch?v=Pyx8E1Bcd60[/video]​

vãi hàng pót tay mới sợ chứ =))
ăn cắp chắc là k đáng nhưng k biết có ý đồ j :)
bạn search cách sử dụng MPU
MP4 cũng tương tự thôi
trong 4rum mình có đó

Last edited by a moderator:
ăn cắp chắc là k đáng nhưng k biết có ý đồ j :)
ăn nói cho cẩn thận vào, trong khi tao còn ăn nói lịch sự vs mày
post tay có cái lợi của post tay, auto cũng có cái lợi của nó. đừng cho rằng mày có auto là mày nghĩ người ta post tay là ko biết gì, là ngu. hiểu chưa
chủ topic cần hướng dẫn, tao cũng chỉ muốn sp. mày ko sp đc thì câm mồm vào, đừng nói nhiều ở đây
ngu còn tỏ ra nguy hiểm

vì tớ ko biết bạn nên tớ chưa biết uy tín của bạn đến đâu cả nếu bạn nhiệt tình thì làm cái tool post lên cho anh em coi mọi người sẽ cảm ơn nhiệt tình ai nhiệt tình post lên mình học phát lâu rồi ko ptu giờ quay lại chiến lôi con mp4 ra mà không biết dùng sao cả trước mình dùng ulimate nên pm4 chả biết j luôn nó khác ulimate quá. một lần nữa rất mong ai nhiệt tình làm tool post lên mọi người cùng học nào thank you very much !

ăn nói cho cẩn thận vào, trong khi tao còn ăn nói lịch sự vs mày
post tay có cái lợi của post tay, auto cũng có cái lợi của nó. đừng cho rằng mày có auto là mày nghĩ người ta post tay là ko biết gì, là ngu. hiểu chưa
chủ topic cần hướng dẫn, tao cũng chỉ muốn sp. mày ko sp đc thì câm mồm vào, đừng nói nhiều ở đây
ngu còn tỏ ra nguy hiểm

DKm
nói chơi tí,mà làm như.......ôi cái đệt
ko biết thằng nào ngu mà tỏ ra nguy hiểm
omg,sợ quá

DKm
nói chơi tí,mà làm như.......ôi cái đệt
ko biết thằng nào ngu mà tỏ ra nguy hiểm
omg,sợ quá
Tao ko nói chuyện vs cái loại mày. nghỉ đi

vì tớ ko biết bạn nên tớ chưa biết uy tín của bạn đến đâu cả nếu bạn nhiệt tình thì làm cái tool post lên cho anh em coi mọi người sẽ cảm ơn nhiệt tình ai nhiệt tình post lên mình học phát lâu rồi ko ptu giờ quay lại chiến lôi con mp4 ra mà không biết dùng sao cả trước mình dùng ulimate nên pm4 chả biết j luôn nó khác ulimate quá. một lần nữa rất mong ai nhiệt tình làm tool post lên mọi người cùng học nào thank you very much !

đã xúc 1 con về vừa để viết hướng dẫn bạn, vừa để chơi chơi

Hello!

Congratulations! You have been added as a Premium User to ExtremeCoderz!.

This e-mail contains your username and password to log in to ExtremeCoderz.com:

Username: *********
Password: *********

The serial number for your product can be located in your profile. To view your profile, click "Options -> Your Details" on the Extreme Coderz Website.

Please note that you are required to log in to the website at least once before your product can be activated.

IMPORTANT NOTICE: Using proxies, VPNs or any other type of IP address manipulation is NOT ALLOWED. Using such tools will result in your account being removed. Your IP address is logged and continually monitored.

Once you have logged in, reply here to get validated within 2 minutes by our auto validator bot:
http://www.extremecoderz.com/forum/viewtopic.php?f=56&t=2045

Your terms of service: http://www.extremecoderz.com/forum/viewtopic.php?f=4&t=627

Regards

Jayfella
Extreme Coderz Owner.

From: [email protected]
Sent: Wednesday, January 19, 2011 7:06 PM
To: Wendy Moloney
Subject: Item no.1 - Notification of Payment Received from Cuong Quoc Ngo ([email protected])

19 Jan 2011 19:05:49 GMT
Transaction ID: 61448190S1616445T
Hello Wendy Moloney,

You received a payment of $20.00 USD from Cuong Quoc Ngo ([email protected])
Thanks for using PayPal. You can now send any items. To see all the transaction details, log in to your PayPal account.

Important note: Cuong Quoc Ngo has provided an unconfirmed address. Please check the Transaction Details page for this payment to find out whether you will be covered by PayPal Seller Protection.

It may take a few moments for this transaction to appear in your account.

Seller Protection - Not Eligible

Reversals:
Please be aware that your payment can still be reversed, (e.g. if it is subject to a chargeback), even after you have posted the item to your buyer. Complying with PayPal's protection programmes and following the trading guidelines, in our Safety Advice Centre helps to protect you from things like chargebacks.
Buyer
Cuong Quoc Ngo
[email protected]
Instructions to merchant
The buyer hasn't entered any instructions.
Description Unit price Qty Amount
Multi-Poster_LifeTime_Subscription
Item Number 1 $20.00 USD 1 $20.00 USD
Subtotal $20.00 USD
Total $20.00 USD
Payment $20.00 USD
Payment sent to [email protected]
Questions? Go to the Help Centre at: www.paypal.com/uk/help

Please do not reply to this email. This mailbox is not monitored and you will not receive a response. For assistance, log in to your PayPal account and click Help in the top right corner of any PayPal page.

To receive email notifications in plain text instead of HTML, log in to your PayPal account and go to your Profile to update your settings.

Copyright © 1999-2011 PayPal. All rights reserved.

PayPal (Europe) S.à r.l. & Cie, S.C.A.
Société en Commandite par Actions
Registered Office: 5th Floor 22-24 Boulevard Royal L-2449, Luxembourg
RCS Luxembourg B 118 349

PayPal Email ID PP341

---------- Post added at 02:43 PM ---------- Previous post was at 02:38 PM ----------

Auto sao mà ít tiền được :D

tớ ko chiến warez nên tớ ko dám nói
nhưng nếu chiến JAV mà ko có lượng bài nhiều để post thì auto cũng chẳng ăn thua
vì chúng nó dìm hàng bạn xuống quá nhanh, có forum chỉ vài phút xuất hiện là bài của bạn đã xuống page 2, ai thèm xem. người ta xem XXX chẳng ai đi nhớ tên phim, nên chẳng bao h họ đi search cả. tâm lý ai thấy bài viết ở page 1 chả xem trước

hàng nóng hổi , vừa thổi vừa coi

[video=youtube;magbU3ZtpgE]http://www.youtube.com/watch?v=magbU3ZtpgE[/video]
[video=youtube;RjzX-4hhh4Y]http://www.youtube.com/watch?v=RjzX-4hhh4Y[/video]​

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week