• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai giúp mình Gỡ limit paypal với

se7ening

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
mình vừa mới tạo cái acc paypal verify đầy đủ xong để 2,3 ngày thì nhận tiền từ acc thằng bạn gửi qua . Vừa nhận xong thì dính limit ngay .hix
Nó yêu cầu làm 3 bước nhưng bước 2 vs bước 3 thì mình thua ko bik kiếm hóa đơn mua hàng ở đâu cả . Ai giúp mình với

Cùng 1 tình trạng với thớt, pro giúp với:binhsua10::m121:

chủ yếu là cái 3 thui. mà mình chỉ nhận tiền chứ đâu có mua bán jì đào đâu ra hóa đơn cho nó.hix . Pro nào vào giúp a e vs

nhận tiền không rõ nguồn gốc. bán hàng không phải là sản phẩm hữu hình thì lấy đâu ra hóa đơn với bill. mà hỏi lại thớt up cái pic từ thời napoleon ah? "May 8 2012" là sao??? thế mà nói mới bị. ver thật chưa vậy?

cái nảy gỡ kiểu gì nó cũng cho ăn mít 180days thôi!

tại mình đang ở cty ko dám log vào pp chụp hình nên mượn tạm hình của mem kia. pác nào có kinh nghiệm vụ này cho e xin cái yahoo nha.

Refund cái giao dich đó . Rồi contact nó kể lể làm làm việc tại site nào đó được pay chứ không phải mua bán hàng hóa nên ko có hóa đơn. còn sent qua lại giữa các acc thì bó tay . Ca này khó chuyển lên tuyến trên .

pâypal gần như giới hạn việt nam luôn rùi
mình cung chỉ nhận có 5$ exchange vs một bạn mà nó hold và cho limit luôn
chán chẳng muốn gỡ:(

đơi 180 ngày xem thế nào thớt ơi

mình vừa mới tạo cái acc paypal verify đầy đủ xong để 2,3 ngày thì nhận tiền từ acc thằng bạn gửi qua . Vừa nhận xong thì dính limit ngay .hix
Nó yêu cầu làm 3 bước nhưng bước 2 vs bước 3 thì mình thua ko bik kiếm hóa đơn mua hàng ở đâu cả . Ai giúp mình với

View attachment 22050
đơi 180 ngày xem thế nào thớt ơi

View attachment 22050
Gửi mail cho nó để nó gỡ. Chứ bạn ko cung cấp proof thì limit chắc. Mình soạn nội dung cho bạn bạn xem bên dưới

Code:
[COLOR=#333333]Hello Paypal supporter![/COLOR]
[COLOR=#333333]I would like to send you this email because i have a receive an amount from unexpected unknown account in [B]15 January, 2013 ( Ngày bạn nhận giao dịch)[/B]. Because i must resolve my personal issue, i don't know this transaction until now. And my account got limited.[/COLOR]
[COLOR=#333333]Please kindly help me closed this transaction or tell me the way to refund this amount to unknown sender. and help me remove the limited state.This is the 1st time receive this so please ask me  if you need any information[/COLOR]

[COLOR=#333333]Thanks for your support,[/COLOR]
[COLOR=#333333].......

[/COLOR]

View attachment 22050
Nếu thật sự là tiền của bạn của cậu gửi qua, hãy viết thư nói rõ thật sự là như vậy gửi Paypal. Kèm thêm khẳng định là đó chính là bạn của cậu gửi(hãy bảo nó nếu có yêu cầu gì để xác minh thêm thì mình sẽ đáp ứng). Tớ đã từng bị dính limit như vậy cách đây ~ 1 năm và tớ đã viết thư cho nó nói rõ sự việc. Hiện giờ acc PP của tớ vẫn xài rất tốt. Nói chung, thành thật là biện pháp tốt nhât (tất nhiên các bạn fake thì chịu rồi).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom