ai giúp giùm cách fake ip chơi seosprint với

toilatom0

Banned
Reactions
52
MR
0.000
tình hình là seo cấm nh` job việt quá nên fake ip làm cho dễ nhưng hok bik fake thế nào
cái tệ hơn là em ngồi hàng nét nên thường xuyên đổi máy khác để làm nên hok dùng được hma nên bác nào giúp em với
em lại ít khi ngồi nhà nữa :((

k nhất thiết phải mua HMA có thể mua trang khác ( có vài trang mua = $ thật giá chỉ tầm 3-7$ 1 tháng )
hoặc xài sock

tình hình là seo cấm nh` job việt quá nên fake ip làm cho dễ nhưng hok bik fake thế nào
cái tệ hơn là em ngồi hàng nét nên thường xuyên đổi máy khác để làm nên hok dùng được hma nên bác nào giúp em với
em lại ít khi ngồi nhà nữa :((
nếu muốn fake thì phải bỏ tiền mà mua sock nhé
còn fake thì nếu chịu fee mình hướng dẫn tận tình còn ko tự tìm hiểu

dùng safe IP đi.Đổi được cũng nhiều quốc gia lắm

- - - Updated - - -

safe IP vừa free lại vừa đổi được nhiều quốc gia.Mình thường dùng nó để chơi game của PW ( PW block IP VN ) cũng khá lắm.Được cái free.Dùng được cả tuần rồi.

- - - Updated - - -

làm seosprint này tháng được nhiêu bạn.Sock hơi đắc đó

nếu muốn fake thì phải bỏ tiền mà mua sock nhé
còn fake thì nếu chịu fee mình hướng dẫn tận tình còn ko tự tìm hiểu
hướng dẫn xài sock mà phải bõ $$ ra hã trời =))
dùng safe IP đi.Đổi được cũng nhiều quốc gia lắm

- - - Updated - - -

safe IP vừa free lại vừa đổi được nhiều quốc gia.Mình thường dùng nó để chơi game của PW ( PW block IP VN ) cũng khá lắm.Được cái free.Dùng được cả tuần rồi.

- - - Updated - - -

làm seosprint này tháng được nhiêu bạn.Sock hơi đắc đó
dùng hàng free pub dễ dup IP với ng khác, dup chủ job lun thì xác định

ừ.Có cách đó thôi.Còn sock thì bạn bỏ tiền ra mua.Hình như sock đắc lắm thì phải.Thấy mấy người làm offer thuê 1 account vip72 có 1 đêm mà 1$ rồi.Mua cả tháng ko biết nhiêu.Còn xài sock thì dễ lắm.Cần thì mình chỉ cho.hi

- - - Updated - - -

dùng sock trên firefox.Vào tools.Chọn Options.Chọn thẻ network.Ở dòng connection chọn settings.Chọn dòng Manual proxy configuration:.Ở dòng sock host thì bạn điền sock vào.thế là xong

Bạn có thể search những trang free sock, 1 ngày cũng có kha khá đó, sau đó add thẳng vào trình duyệt, hoặc dùng proxifier để fake!
Chi tiết thì bạn search google, vì những bài hướng dẫn trên youtube rất nhiếu!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,754
172,816
Latest member
kedayroi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week