Ai đi qua về lại đạp hộ em - có lại quả :D

rồi đó bạn,à cho mình hỏi clip youtube có cách nào không dính vụ bản quyền nhỉ,với cả có lần tớ up clip dài phim châu tinh trì download phim HD về upload lên mất mấy tiếng liền mà khi up xong nó có độ dài mỗi hơn 2' là sao nhỉ,mình đã kích hoạt chế độ hơn 15' rồi mà :(:(

đã bấm subscribers
Mà subscribers là cái j` vậy bạn

rồi đó bạn,à cho mình hỏi clip youtube có cách nào không dính vụ bản quyền nhỉ,với cả có lần tớ up clip dài phim châu tinh trì download phim HD về upload lên mất mấy tiếng liền mà khi up xong nó có độ dài mỗi hơn 2' là sao nhỉ,mình đã kích hoạt chế độ hơn 15' rồi mà :(:(

Với cơ chế re-track nội dung, nếu bạn upload là không có bản quyền sẽ có 2 trường hợp nó sẽ bị removed:

1. Có ai đó report video của bạn!
2. Cơ chế tự động của Youtube (thường video bản quyền ca nhạc, bóng đá làm cái này nhanh lắm)

Dân BlackSeo thương có một số cách tránh robot tự dò của Youtube như sau :

1. Áp dụng hiệu ứng lật gương, tức quay ngược video (rất hay áp dụng với 1 số video bóng đá Anh).
2. Nếu video ca nhạc, add thêm nhạc nền nhiễu (ở volume nhỏ)

Riêng với vụ report thì không có khả năng nào chống cả :)

Việc bạn upload video dài mà bị ngắn có trường hợp do corrupted trong quá trình down. Các trường hợp khác tùy cụ thể mới trả lời được

bác cho e hoi! nếu e làm nhieu account youtube rùi mỗi acc e làm 1 changle ve 1 linh vuc khac nhau. tat ca các acc đó e đều kết nối tới 1 tài khoản GG ads dc ko

tại sao khi download video trên Youtube mà nó hiện dạng này

rõ ràng là độ dài hơn 1 tiếng mà IDM bắt các File có mấy Kb ?

Kích thước file khi tải xuống từ youtube tùy thuộc vào :

- Tính chất video, ví dụ video ca nhạc ít khung hình (chỉ audio + hình nền)
- Render bitrate : HD, 480, 360, 240
- Định dạng file tải xuống : MP4, Wmv, AVI ... hoặc M4A (âm thanh)

File dài mà bé do định dạng chọn ra mà M4A là dạng âm thanh, file Mp4 cuối cùng mới là Video.
Tuy nhiên cho dù âm thanh thì dài hơn tiếng mà mấy trăm KB cũng là có vấn đề.

bác cho e hoi! nếu e làm nhieu account youtube rùi mỗi acc e làm 1 changle ve 1 linh vuc khac nhau. tat ca các acc đó e đều kết nối tới 1 tài khoản GG ads dc ko
Bạn có bao nhiêu kênh youtube kết nối với GG ads đều được. tuy nhiên tất cả các kênh đó đều phải được chấp thuận (approved) cho phép chạy quảng cáo trên kênh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week