Ai đang xem MMO là nghề chính thì nhào vô chém gió!

Mình thì mới gắn bó với MMO vì 1 lý do rất .... vớ vẩn :D là năm nào cũng chơi bời báo nổ cả chục năm nay rồi . chơi từ năm cấp 3 đến nay cũng được chục năm :( nhưng báo nổ nhiều quá gia đình ko trả cho nữa nên ngồi nhà từ tết ko ra ngoài được ( ra ngoài chúng nó xin tý tiết :binhsua04:) Thời gian đầu thì cứ từ sáng đến đêm DOTA 2 sau rồi nghĩ cũng buồn , bố mẹ thì già mà vẫn phải làm , còn mình ngồi phòng điều hòa hút thuốc đỏ mồm chơi game :binhsua09: nên quyết định cũng phải làm 1 cái gì đó ít nhiều cho bố mẹ thấy là sau bao nhiêu thời gian chơi bời thì cũng phải nghĩ ra 1 chút cho cuộc sống . thời gian đầu ... PTC 1 tháng ko được nổi 10$ cũng buồn lắm , nản lắm nhưng biết phận thì phải cố gắng , đến giờ thì cũng tạm ổn , ko được nhiều như mấy bạn ở trên . tháng mua cho bố mẹ vài cái thẻ điện thoại , bạn bè đến chơi hỏi làm gì thì cứ chém gió HACK tiền =)) . Và trắc là mình cũng sẽ gắn bó với MMO thêm 1 thời gian dài nữa ! :)

Mình thì chắc chẳn sẽ gắn bó với MMO lâu dài rồi,mặc dù cũng đầy rủi ro về tiền bạc.Nói chung đối với những ai thất nghiệp,chưa có việc làm thì MMO quả là giống như cái phao cho những ai sắp chết đuối ngoài biển lớn,1 khi có đủ khả năng,nắm đc hết kinh nghiệm và ko ngừng tìm tòi khám phá ra cách kiếm tiền,thì cái phao đó sẽ biến thành 1 con tàu lớn,đủ để mang bạn đến 1 hòn đảo chứa đầy vàng,còn ngược lại,nó dìm bạn xuống đấy biển nếu vẫn ko biết cách làm ra tiền.

Nhân tiện chia sẽ vài câu trả lời nếu có ai hỏi các bạn làm gì:

PTC,offer các loại => làm quảng cáo trên mạng

Captcha => đánh máy kiếm tiền

Forex,HYIP => đầu tư trực tuyến (oai vãi lềnh :"> )

=))

Mình thì chắc chẳn sẽ gắn bó với MMO lâu dài rồi,mặc dù cũng đầy rủi ro về tiền bạc.Nói chung đối với những ai thất nghiệp,chưa có việc làm thì MMO quả là giống như cái phao cho những ai sắp chết đuối ngoài biển lớn,1 khi có đủ khả năng,nắm đc hết kinh nghiệm và ko ngừng tìm tòi khám phá ra cách kiếm tiền,thì cái phao đó sẽ biến thành 1 con tàu lớn,đủ để mang bạn đến 1 hòn đảo chứa đầy vàng,còn ngược lại,nó dìm bạn xuống đấy biển nếu vẫn ko biết cách làm ra tiền.

Nhân tiện chia sẽ vài câu trả lời nếu có ai hỏi các bạn làm gì:

PTC,offer các loại => làm quảng cáo trên mạng

Captcha => đánh máy kiếm tiền

Forex,HYIP => đầu tư trực tuyến (oai vãi lềnh :"> )

=))

người lớn nghe làm trên mạng ko khoái đâu! nghe kỷ sư or nhân viên văn phòng mới khoái :))

Nhân viên văn phòng có gì hay đâu nhỉ,ngoài chỗ làm sạch sẽ,có máy lạnh ra thì lương còn thua ông thợ hồ nữa là :))

hehe! tớ cũng đang ráng biến cái phòng làm việc như công ty văn phòng nè! có máy lạnh! ghế giám đóc! ko biết cái ghê cao lưng bao nhiêu nhỉ :))

hehe! tớ cũng đang ráng biến cái phòng làm việc như công ty văn phòng nè! có máy lạnh! ghế giám đóc! ko biết cái ghê cao lưng bao nhiêu nhỉ :))

Vãi giám đốc =))

Ráng kiếm tiền cưới con vợ về bảo nó làm thư ký,giao cho nó làm sổ sách thu nhập các kiểu kiêm luôn thủ quỹ,tiền giữ hết :">

các bác cho e hỏi là, thu nhập chính của các bác là từ gì vậy, offer hay là..... e chưa biết là offer, không biết làm có khó không mấy bác, và phải đầu tư những gì, nghiên cứu 1 tháng trời rồi mà mới đc có 500k hix từ cap

làm mmo hay làm ngoài đời thì tùy vào suy nghĩ cá nhận + những người xung quanh, ai cảm thấy thoải mái cái nào thì làm cái đó. Sợ người ta chê cười thì đi làm ngày 8 tiếng không thì ở nhà cắm mặt vào máy tính :binhsua08:

vẫn là offer , tháng phở tháng mì gói :binhsua09:

cũng định mmo 1 năm kiếm 1 đến 200 củ rồi sang năm đi xin việc chứ mmo nhiều ngu người thôi báu quý gì

cũng định mmo 1 năm kiếm 1 đến 200 củ rồi sang năm đi xin việc chứ mmo nhiều ngu người thôi báu quý gì

mình lại thêm 1 lần đồng ý vs quan điểm của bạn này, vì mình cũng từng có định làm như bạn luôn! :binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week