Ask ai đã từng bị giới hạn tài khoản ở 888poker cho mình hỏi tí

prosumin

Junior
Reactions
55
MR
0.000
như tiêu đề mình bị giới hạn tk. đã gửi upload id. tình hình h admin vẫn chưa mở lại để vào lại đc. mục chát online thì ko thấy hiện

888 tụi nó support khá lâu bạn ak, thời gian chờ 3 - 4 ngày là bình thường

Chờ tầm 3,4 ngày bác ah gửi vào buổi tối thì hên xui sáng sau đc luôn.Bác còn đăng nhập vào đc 888poker k dạo này nó làm căng qua'

lap nick moi bên luky ace poker choi bi Your Poker account has been suspended moi đểu. minh moi tap choi cac mong cac pro cho y kien voi thank

Chờ tầm 3,4 ngày bác ah gửi vào buổi tối thì hên xui sáng sau đc luôn.Bác còn đăng nhập vào đc 888poker k dạo này nó làm căng qua'
vẫn còn đăng nhập đc. chỉ là ko vào đc tk thôi :( mục ol chát me miết mà ko bao h thấy hiện ol để chat

hi vọng là vậy. chứ hôm nay là đc 3 hôm rùi chưa thấy gì hết
Tk báo bị sao, vào mail xem nó báo sao khóa,
gửi CMND + bill k quá 3 tháng địa chỉ phải trùng với CMND khi đk
k đc thì tạo nick mới

Tk báo bị sao, vào mail xem nó báo sao khóa,
gửi CMND + bill k quá 3 tháng địa chỉ phải trùng với CMND khi đk
k đc thì tạo nick mới
mình có lập nick ở lucky ace poker và nhận đc mail này >>>
As this account is related to other accounts that have been closed by our Department for security reasons, we have temporarily suspended your membership.

If you would like to discuss this matter further, please feel free to contact us.

We apologize for any inconvenience caused.

so lap nick moi tien mat tap mang qua di thoi

mình có lập nick ở lucky ace poker và nhận đc mail này >>>
As this account is related to other accounts that have been closed by our Department for security reasons, we have temporarily suspended your membership.

If you would like to discuss this matter further, please feel free to contact us.

We apologize for any inconvenience caused.

so lap nick moi tien mat tap mang qua di thoi
lucky là sàn nào mình k rõ, còn tk này của bác thì mail này chắc nó khóa luôn rồi,
chứ 888 thì thường mình có vấn đề gì thì nó sẽ nói

lucky là sàn nào mình k rõ, còn tk này của bác thì mail này chắc nó khóa luôn rồi,
chứ 888 thì thường mình có vấn đề gì thì nó sẽ nói
luky ace poker cũng là sàn của 888 2 hôm trước mình lập chơi dc tí bị dis ra ngoài và nhận đc mail thông báo.
theo câu h lập lại tk khác thì có bị khóa tk nữa ko đây. đang lo quá

đã xóa
em thấy bác cứ phét lác thế nào ấy, sàn này k thấy ai nói tới, mà buyin như bác chắc tiền tiêu k thiếu nhỉ

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week