• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai có tài khoản fshare cho mình mượn tí

nhanhlenemoi

Junior
Reactions
57
MR
0.009
Insuree Balance
0
mình đang cần dow mấy thứ ai có cho mình mượn dùng vài tiếng rồi chả

Tài khoản VIP lun nầy :)) cho thuê chứ ko cho mượn :)) 1 giờ 2$

mình dow cái máy ảo thôi mà tầm 4 tiếng trả

Mình thấy là Fshare down bằng tài khoản free nó đạt speed cũng đã tầm 250KB/s rồi. Nếu bạn không có nhu cầu down siêu nhanh thì ngồi down free và để phần băng thông còn lại lướt web thì sướng hơn. :p
Và mình để ý nếu bạn có khả năng thì cứ down nhiều link 1 lúc, mỗi link đều sẽ đạt speed 250KB/s nếu bạn có đủ khả năng nhé.

Mình thấy là Fshare down bằng tài khoản free nó đạt speed cũng đã tầm 250KB/s rồi. Nếu bạn không có nhu cầu down siêu nhanh thì ngồi down free và để phần băng thông còn lại lướt web thì sướng hơn. :p
Chính xác đó, FShare nếi ACC VIP thì nó chiếm 99% băng thông luôn, khi đó việc lướt net là vô cùng gian khổ

mạng nhà mình nếu dow free chỉ được khoảng 120KB/s thôi mà dow tận hơn 3G thì có đến đêm mất

mạng nhà mình nếu dow free chỉ được khoảng 120KB/s thôi mà dow tận hơn 3G thì có đến đêm mất
Inbox ta cho mượn nè, mà nhớ mượn thôi ná :))

Rồi, định dùng VPS leech free mà có acc pre rồi thì mình đi đâyyyy. :))
Thôi, mình 8 ở đây mà thằng thread đi đâu mất goài

đâyyyyyyy rồi bác ơi

- - - Updated - - -

em gửi tin nhắn với lại add yahoo mà chả thấy gì

đâyyyyyyy rồi bác ơi

- - - Updated - - -

em gửi tin nhắn với lại add yahoo mà chả thấy gì
Yahoo không vào được, tin nhắn chưa thấy :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom