Ask Ai có sock ở vip72 cho mình hỏi với

comicvn91

Senior
Reactions
292
MR
0.411
chả là tài khoản 5sock bị hết hạn . Nghe lời 1 ông kêu là vip72 rẻ và cũng xài được nên mua thử . mua xong chả bik kỉu gì vô lấy sock con nào cũng die :( . ai bik lấy sock
ở trang này chỉ em với

mua 5socks thì ok chứ vip72 nó sài lởm còn hơn truesocks. vip72 sock sống ko quá 10 phút có con vừa get ra là bị die òi nên tốt nhất sài 5socks tại 5socks scan sock ra chuẩn hơn. chuẩn ở đây là ví dụ như con socks 68.xx.xx.xx.xxxxx những con số màu đỏ cuối cùg ở đây là chất lượng. càng lên cao bảo mật càng tốt lead tốt và đương nhiên chạy chậm hơn những loại sock của winsocks sell5socks worksocks chạy nhanh và hàng kém chất lượng tại nó đuôi đó thấp. khuyên bạn mua 5socks.net còn máy loại kia mình mua để tạo mail + facebook với chạy rank site thui à =)) chúc bạn thành công :D

cậu dùng socks làm gì socks pri 100 socks = 1lr ;))

mua 5socks thì ok chứ vip72 nó sài lởm còn hơn truesocks. vip72 sock sống ko quá 10 phút có con vừa get ra là bị die òi nên tốt nhất sài 5socks tại 5socks scan sock ra chuẩn hơn. chuẩn ở đây là ví dụ như con socks 68.xx.xx.xx.xxxxx những con số màu đỏ cuối cùg ở đây là chất lượng. càng lên cao bảo mật càng tốt lead tốt và đương nhiên chạy chậm hơn những loại sock của winsocks sell5socks worksocks chạy nhanh và hàng kém chất lượng tại nó đuôi đó thấp. khuyên bạn mua 5socks.net còn máy loại kia mình mua để tạo mail + facebook với chạy rank site thui à =)) chúc bạn thành công :D

Bạn cho mình hỏi cách chạy rank site thế nào vậy.

vip72 sock cũng được . Nhưng nhanh die lắm :( Dùng ship thì tốt chứ làm offer thì hơi nản .True sock ko cho mua daily . Per 350 cua no hinh nhu cung ngang 5socks. Ma truesocks sock cung nhanh die lắm .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,618
172,675
Latest member
buncuatui

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom