Ai có nhu cầu tuyển ref vào đây

Reactions
0
MR
0.002
Như tiêu đề, mình đã có khá nhiều năm kinh nghiệm, do mắc công việc nên nghỉ khá lâu, giờ có thời gian hơn 1 tí... Anh em nào có nhu cầu tuyển ref thì inbox, do bận việc quá nên chỉ cam kết với anh em ngày 2-5$, khoảng 1 -2 tuần đủ tiền mua thema sẽ có thêm đô cho anh em. rảnh rỗi t7,cn sẽ chiến thêm.
Mình cần anh em trợ giúp 1 cái vps US ko cần xịn, live khoảng 2-3 ngày rồi die cũng được, cam kết ko kéo seep torrent, tải xong stop liền ngay lập tức cho anh em yên tâm.
Inbox cho mình hoặc nt qua số 0914702971.
yahoo: [email protected]

Như tiêu đề, mình đã có khá nhiều năm kinh nghiệm, do mắc công việc nên nghỉ khá lâu, giờ có thời gian hơn 1 tí... Anh em nào có nhu cầu tuyển ref thì inbox, do bận việc quá nên chỉ cam kết với anh em ngày 2-5$, khoảng 1 -2 tuần đủ tiền mua thema sẽ có thêm đô cho anh em. rảnh rỗi t7,cn sẽ chiến thêm.
Mình cần anh em trợ giúp 1 cái vps US ko cần xịn, live khoảng 2-3 ngày rồi die cũng được, cam kết ko kéo seep torrent, tải xong stop liền ngay lập tức cho anh em yên tâm.
Inbox cho mình hoặc nt qua số 0914702971.
yahoo: [email protected]
không hiêu ban muốn nói cái vẹo j
bạn muốn tuyển ref hay là bạn làm ref o_O

neu tuyển ref thi cho minh 1 ve :D

nick lâu lắm mà không mua nổi cái VPS. có kinh nghiệm thì tự mà cày xin làm ref chi cho cực @@ mà còn không nói ref lĩnh vực nào =))

Do công việc nên mình không có thời gian nên kiếm 2-5$ đã, paypal của mình năm trước rút 360$ nên giờ hết sạch, giờ bỏ tiền ra mua làm gì trong khi làm một 2 tuần là có cả tool và vps, tiền cũng ko nhiều lắm nên cũng không cần reback nên anh em yên tâm.
Ai muốn tuyển thì pm mình để mình tải torrent và leech bài. Làm ở cơ quan và hay chạy lui tới nên mình chiến wave chứ ko 3x nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week