Ask Ai chơi fanbox vào đây nha ^^!

mrbi28593

Junior
Reactions
16
MR
0.000
mình mới tập tành chơi fanbox được vài ngày ^^ hì hì mình đang cần kết bạn và làm fans với những bạn chơi fanbox trên forum này đây là link fanbox của mình
http://profile.fanbox.com/Profile/NewCustomProfile.aspx?u=30f38f8b4ddc444fa33e1b50c45a8a55
mấy bạn vào add fans và add friends với mình nha rồi để link của mấy bạn ở đây mình add lại cho :binhsua79:
Thanks all!!! :binhsua03:

Mình chơi được 2 tháng rồi, giờ đang tập kiếm tiền bằng tạo ads, để xem tháng 3 ko biết có tiền không nữa! Rút thử phát :D Bạn muốn lên fans nhanh thì mình share kinh nghiệm của mình:
1. Mỗi ngày đăng 1 tấm hình lên rồi tag fans và friends vào ( thường thì hình về gái (ko được khỏa thân nha, chỉ được khoe đường cong thôi :D) và thú vật: ***, mèo, thỏ, ...... Cái này dễ fans cũ sẽ lôi kéo fans mới tạo thành mạng lưới :D
2. Tạo boost cho những người đứng đầu vì những người này thường có 1 lượng fans lớn :D Khi họ cảm ơn mình thì thu hút ko ít fans về mình đâu! :D
3. Vào đọc những ads có nhiều người đọc và tình nguyện làm fans của họ (họ sẽ biết và có thể làm fans cho bạn). Họ ở đây ám chỉ là những người comment và người viết ads :D Cách này hữu ích vì bạn có thể tăng vốn từ tiếng anh, tăng hiểu biết và có thêm fans nữa! Một công 2-3 việc :D

Chúc bạn kiếm nhiều tiền từ fanbox :D

Last edited by a moderator:
Mình chơi được 2 tháng rồi, giờ đang tập kiếm tiền bằng tạo ads, để xem tháng 3 ko biết có tiền không nữa! Rút thử phát :D Bạn muốn lên fans nhanh thì mình share kinh nghiệm của mình:
1. Mỗi ngày đăng 1 tấm hình lên rồi tag fans và friends vào ( thường thì hình về gái (ko được khỏa thân nha, chỉ được khoe đường cong thôi :D) và thú vật: ***, mèo, thỏ, ...... Cái này dễ fans cũ sẽ lôi kéo fans mới tạo thành mạng lưới :D
2. Tạo boost cho những người đứng đầu vì những người này thường có 1 lượng fans lớn :D Khi họ cảm ơn mình thì thu hút ko ít fans về mình đâu! :D
3. Vào đọc những ads có nhiều người đọc và tình nguyện làm fans của họ (họ sẽ biết và có thể làm fans cho bạn). Họ ở đây ám chỉ là những người comment và người viết ads :D Cách này hữu ích vì bạn có thể tăng vốn từ tiếng anh, tăng hiểu biết và có thêm fans nữa! Một công 2-3 việc :D

Chúc bạn kiếm nhiều tiền từ fanbox :D

thanks bạn :D bạn làm fan cho mình luôn đi rồi mình làm fan lại cho, mình mới chơi nên cũng ko nhiều fans và friends nên post bài cũng ít ai chú ý lắm :D

mình cũng đang chơi fanbox....
mình cũng nghe nói là viết blog kiếm đc tiền ...
nhưng mình viết đến 1 tháng nay rồi ... ng đọc cũng có kha khá ... nhưng chẳng nhận đc 1 xu nào từ blog.. fanbox cũng ko thấy thông báo
ads thì mình ko nói dương như nó ko hoạn động .. mặc dù đc duyệt nhưng toàn pending
ipl thì tăng lên hơn 1000$ rồi
boost thì mai chẳng thấy fanbox nó lấy tiền mình để đầu tư ...
và chơi fanbox chỉ nhận đc 0.01$ từ dạy học ... mà mình có dạy quái đâu ... học sinh của mình bỏ hết rồi ... chẳng ai chơi ....

>>>>> có ai đang chơi cho mình chút kinh nghiệm với .... Mình đã tốt nghiệp và hoàn thành đủ 100% profile

vậy hả :D mình mới được 4 fans à hình như 100 fans mới tốt nghiệp hả bạn :m190:

Không phải riêng 100 fans đâu bạn! Bạn vô phần my dáhboard và làm đủ hết tất cả các mục, khi đó mới gọi là tốt nghiệp! :D

các bạn đang được sử dụng Fanbox trong thời điểm ngày càng hoàn hảo
mình đã ở trên đó liên tục 1 năm qua nên mình rất rõ sự thay đổi này
chỉ trong vòng chưa đây 3 tháng qua FanBox đã thay đổi rất rất nhiều
hiện nay quá trình xây dựng các quy tắc mà chính xác FanBox gọi là (hiến pháp)
đang được bắt đầu. Một quá trình rất quan trọng để chuyển đổi quyền quản lý từ công ty sang cộng đồng
chính cộng đồng sẽ quyết định số mệnh của nó

FanBox hiện nay đã tốt hơn bao giờ hết trong lịch sử của nó
cùng với quá trình tiết lập các quy tắc, sắp tới nhóm thành viên power user( khái niệm những người thường xuyên mua hàng)
sẽ là người được hệ thống thiết lập các ưu tiên nhất( sử dụng các tính năng công nghệ đầu tiên và ưu điểm nhất) cũng như kiếm được nhất

Last edited by a moderator:
nhưng mình viết đến 1 tháng nay rồi ... ng đọc cũng có kha khá ... nhưng chẳng nhận đc 1 xu nào từ blog.. fanbox cũng ko thấy thông báo
ads thì mình ko nói dương như nó ko hoạn động .. mặc dù đc duyệt nhưng toàn pending
và chơi fanbox chỉ nhận đc 0.01$ từ dạy học ... mà mình có dạy quái đâu ... học sinh của mình bỏ hết rồi ... chẳng ai chơi ....

>>>>> có ai đang chơi cho mình chút kinh nghiệm với .... Mình đã tốt nghiệp và hoàn thành đủ 100% profile

Blog có 2 cách kiếm tiền: 1 là bạn đem sell, nếu người ta thấy có ích và tựa đề hấp dẫn người ta sẽ mua :D; 2 là bạn tạo ads với ads đó là blog của bạn, người ta hứng thú sẽ vào đọc và boost cho bạn => kiếm được tiền

Đó là liên quan giữa blog <=> ads <=> sell <=> boost còn mục teach là giới thiệu toàn bộ giới thiệu về fanbox. Cuối cùng là 1 mốc cao hơn nữa đó là Success Coach :D

Về vấn đề IPL bạn có mở IPL chưa? và có trả fee IPL hàng tháng đầ đủ ko? :-?

okay mình sẽ giải thích cặn kẽ cho bạn hiểu
- blog bạn chỉ kiếm được khi nhiều người đọc (ko phải view or visit) điều đó có nghĩa là nếu ai đó qua wall của bạn click vào blog của bạn
thấy hay, họ dành thời gian đọc thì bạn mới kiếm được. Các thuật toán xử lý vấn đề này luôn là bí mật để tránh gian lận nhưng về cơ bản như mình có nói.
- Ads bạn nói đã duyệt lại peing(khó hiểu quá vì ko có chuyện đã duyệt lại peing) nhưng để kiếm được với quảng cáo nhất quyết quảng cáo bạn phải rất tốt và bài viết cho quảng cáo đó cũng phải thú vị vì. Quảng cáo tốt> nhiều lần hiển thị>nhiều click chuột> đến đọc bài viết(bài viết thú vị họ sẽ đọc ) bạn kiếm được, nếu ko bạn ko kiếm được
- Boost bản chất cũng giống ads mà thôi nhưng khác là đầu tư vào ads do người khác tạo
- IPL nên hiểu đúng về nó vì nó sinh ra là để thúc đẩy kinh tế thông qua việc kích thích đầu tư cũng như hoạt động mua bán là một khoản vay nên nó phải được sử dụng khôn ngoan nhất để có lời
Tóm lại FanBox đang cố gắng tạo ra một nền kinh tế riêng cũng như một cộng đồng mạng xã hội hoạt động theo các tiêu chuẩn nguyên tắc cơ bản nhưng phải là công bằng bình đẳng cho tất cả mọi người trong tiếp cận các cơ hội

You have listed a Service or Product for sale!
sao phần này em thấy ghi complete mà màu nó không nổi lên nhỉ

Hiện tại thu nhập mình đang có 4 dòng, vài hôm nữa có thêm mình giải thích thêm.
1. Others reading your post: Earnings 0.12 mình viết blog có người đọc mình được tiền.
2. Categorizing & rating post: phân loại và đánh giá bài viết 0.02.
3. Teaching: 0.02
4. Boost: mình thử boost 1 đô cho 1000 người thì được khoảng 1.04 - 1.05 - 1.06 tùy hệ thống cho mình lại.
Mình đang thử nghiệp phân loại, đánh giá, quảng cáo có gì hay và mới mình sẽ viết tiếp.
Đọc tiếp tại đây:
http://posts.fanbox.com/wbl75

Hiện tại thu nhập mình đang có 4 dòng, vài hôm nữa có thêm mình giải thích thêm.
1. Others reading your post: Earnings 0.12 mình viết blog có người đọc mình được tiền.
2. Categorizing & rating post: phân loại và đánh giá bài viết 0.02.
3. Teaching: 0.02
4. Boost: mình thử boost 1 đô cho 1000 người thì được khoảng 1.04 - 1.05 - 1.06 tùy hệ thống cho mình lại.
Mình đang thử nghiệp phân loại, đánh giá, quảng cáo có gì hay và mới mình sẽ viết tiếp.
Đọc tiếp tại đây:
http://posts.fanbox.com/wbl75
đánh giá phân loại chỉ nâng giới hạn IPL thôi nhá
nhưng bạn đã cho một bằng chứng sống (vì bạn là thành viên rất rất bình thường) về việc có thể kiếm tiền nhờ việc viết blog có người đọc
chứ nếu mình show ra lại biểu mình là coach nên này nọ.kakkkka

ai dạy chơi cái này với

Announcements

Forum statistics

Threads
419,355
171,408
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom