Ai chơi BBTV Gaming (TNG) review e với :D

nhocrintn

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là em được thằng BBTV Gaming ( TGN ) mail mời vào mà thằng đó support chuẩn bên TGN cơ nhưng đang bối rối thấy nhiều bọn nước ngoài nói thằng này CPM kém với ăn chia lằng nhằng :oops::oops::oops: ai vào rồi cho e ý kiến với hợp đồng tận 2 năm mà cứ tình trạng thế thì chớt o_Oo_O

CPM k đến nổi thấp, hỗ trợ tốt, mình đang hỗ trợ cho thị trường VN đây, nhưng là trực tiếp với BBTV chứ k phải là TGN ! kênh bạn lớn thì sẽ đc ăn chia 90/10 ! Có rất nhiều kênh game vào BBTV nên bạn yên tâm ! Nếu nội dung bạn làm cho nước ngoài thì cao thôi, chứ ở VN thì chả có net nào vào mà cao đc cả ! Phân phối ads vẫn là thông qua Google thôi !

CPM k đến nổi thấp, hỗ trợ tốt, mình đang hỗ trợ cho thị trường VN đây, nhưng là trực tiếp với BBTV chứ k phải là TGN ! kênh bạn lớn thì sẽ đc ăn chia 90/10 ! Có rất nhiều kênh game vào BBTV nên bạn yên tâm ! Nếu nội dung bạn làm cho nước ngoài thì cao thôi, chứ ở VN thì chả có net nào vào mà cao đc cả ! Phân phối ads vẫn là thông qua Google thôi !
tks bạn nhưng mình được support nó mail cho roài :p:p

pro cho mình hỏi khi nào mới có link để vào check dashboard của nó vậy?thánks cậu!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,360
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom