Ai cho hiepsi1314 vay thì vào post proof để dc refund lại $

Như lời em họ của nick hiepsi1314 là nick emhiepsi1314 nói trong topic này http://mmo4me.com/showthread.php?61539-Moi-ban-hiepsi1314-vao-noi-chuyen&p=1237166
Cậu ta xin lại các proof vay mượn tiền của người anh họ để giải quyết giúp anh ấy vì bạn hiepsi1314 theo lời em họ nói bị tai nạn giờ ko còn nhớ gì chỉ nhớ ra dc người thân
Vì vậy anh em nghiêm túc ai có cho hiepsi1314 vay thì post proof vào đây để dc refund lại $
Mọi proof fake sẽ bị xử lý nghiêm khắc

Cái này của anh Rùa :

emhiepsi1314

Banned
Reactions
6
MR
0.000
ai có cho nick hiepsi1314 mượn tiền thì vào post proof đi nha, em nhờ bác rinny và admin kiểm tra proof hộ em, cái nào xác thực rồi em sẽ send $ trả lại cho người đó :binhsua31:

Upvote 0
Như lời em họ của nick hiepsi1314 là nick emhiepsi1314 nói trong topic này http://mmo4me.com/showthread.php?61539-Moi-ban-hiepsi1314-vao-noi-chuyen&p=1237166
Cậu ta xin lại các proof vay mượn tiền của người anh họ để giải quyết giúp anh ấy vì bạn hiepsi1314 theo lời em họ nói bị tai nạn giờ ko còn nhớ gì chỉ nhớ ra dc người thân
Vì vậy anh em nghiêm túc ai có cho hiepsi1314 vay thì post proof vào đây để dc refund lại $
Mọi proof fake sẽ bị xử lý nghiêm khắc

Cái này của anh Rùa :

cái này xác thực chưa vậy bác rinny, có log chat không vậy, theo em nghĩ phải kiểm tra log chat nữa mới chính xác chứ :binhsua58:

với lại lỡ người nào mà anh em mượn và trả rồi nhưng người đó giấu đi phần đã trả mà chỉ để phần mượn thì làm sao xác minh được bây giờ bác riiny :binhsua36:

Last edited by a moderator:
Upvote 0

nkt1519

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Hajz ... chja pùn cùg pác ... thì ra là bị taj nạn àh ... ko bik xinh007 có bị gjốg như zậy ko nữa ... :(

Upvote 0
cái này xác thực chưa vậy bác rinny, có log chat không vậy, theo em nghĩ phải kiểm tra log chat nữa mới chính xác chứ :binhsua58:

với lại lỡ người nào mà anh em mượn và trả rồi nhưng người đó giấu đi phần đã trả mà chỉ để phần mượn thì làm sao xác minh được bây giờ bác riiny :binhsua36:

thôi cậu ơi
cậu là người biết rõ nhất
tớ đã ko thích bắt bẻ cậu nữa
thì cậu vui vẻ hợp tác giải quyết vụ việc đi

Upvote 0
Police có khác, chứng cứ rành rành, phục, về làm mật thám cho Khai Phong Phủ hem rinny :binhsua44:

mà bác rinny và admin cho em hỏi làm sao biết được em anh đã trả hay chưa nhỉ, nếu lỡ anh trả rồi thì làm sao mình biết được, lỡ như từ ngày xưa đến giờ ảnh mượn 100 người mà trả gần hết rồi mà giờ mấy người đó giấu đi phần đã trả mà chỉ đưa lên đây phần mượn thì làm sao bây giờ :binhsua36:

Upvote 0
thôi cậu ơi
cậu là người biết rõ nhất
tớ đã ko thích bắt bẻ cậu nữa
thì cậu vui vẻ hợp tác giải quyết vụ việc đi
Pác Rin nói thế là ý gì nhở ... mềnh ít học ... ai vào gjải thích gjúp với ... ;))

Upvote 0
mà bác rinny và admin cho em hỏi làm sao biết được em anh đã trả hay chưa nhỉ, nếu lỡ anh trả rồi thì làm sao mình biết được, lỡ như từ ngày xưa đến giờ ảnh mượn 100 người mà trả gần hết rồi mà giờ mấy người đó giấu đi phần đã trả mà chỉ đưa lên đây phần mượn thì làm sao bây giờ :binhsua36:

emhiepsi or hiepsi or emhiepsi or hiepsi
cậu đừng làm police này nổi điên nha :D
làm dc thì tự chịu trách nhiệm dc

Upvote 0
em gửi vào tài khoản của ai bây giờ, em gửi cho bác rinny giữ và xác nhận lại hay sao vậy, em chỉ có mỗi tài khoản LR thôi :|

gửi về LR U1333888 của mình
ko thì ra yahoo làm việc thẳng với bác Rùa

---------- Post added at 03:01 PM ---------- Previous post was at 02:59 PM ----------

Police có khác, chứng cứ rành rành, phục, về làm mật thám cho Khai Phong Phủ hem rinny :binhsua44:

Khai phong phủ lương cao ko bác nhỉ ;))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,485
177,010
Latest member
oncologist01

Most viewed of week

Most discussed of week