Ai biết sàn forex nào ngoài forex.com hỗ trợ trade trên điện thoại không ?

TocNgan

Verified
Reactions
405
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như tiêu đề .
Chạy trên androi hoặc IOS ấy @@

đa số sàn nào chả hổ trợ. insta cũng có nè, mà trên dt nó k chạy đc indicator mà trade kiểu j đc?

đa số sàn nào chả hổ trợ. insta cũng có nè, mà trên dt nó k chạy đc indicator mà trade kiểu j đc?

dùng iphone chơi được nhen doreemon ....:binhsua149::binhsua163:

androi hoặc IOS thì hầu như sàn nào cũng hỗ trợ c à

Như tiêu đề .
Định nói Tocngan mà là con gái thì hỗ trợ nhiêt tình hehe ;)). Nhưng thôi hjhj bữa nay hầu như tất cả các sàn đều hỗ trợ trade trên android IOS hay cả Window phone cũng OK luôn vì càng trade thì tụi nó càng kiếm nhiều tiền nên cung cấp hầu hết các phương tiện để trader có thể giao dịch ! Nếu bạn thấy sàn nào không hỗ trợ thì tất nhiên là không nên chơi sàn đó. Và cũng nên chơi mấy sàn uy tín như Forex.com FXCM.uk.com .v.v.v chứ không tụi nó ăn gian là mệt lắm đó :D

hiện tại hầu hết sàn nào cũng hỗ trợ giao dịch qua điện thoại. Bạn có thể dùng window phone, iphone hoặc các điện thoại android đều được.

Cái này dùng để cắt lệnh và theo dõi giá thì được chứ không nên dùng để phân tích vì ít công cụ cũng như khó phân tích được

Xem thêm ở lamgiautuforex.com

Bác chơi trên sàn instaforex à? Bác chơi lâu chưa?

Như tiêu đề .

Sàn giao dịch của công ty HGI có hỗ trợ phần mềm trên điện thoại: android, ipad, iphone... loại nào cũng được, miễn sao có kết nối internet.

FxNet cung cấp cho nhà đầu tư các công cụ trading trên iPhone, iPad và Android.

Như tiêu đề .

Đề nghị các IB để yên cho người khác làm việc

đây là forum thảo luận chứ không phải quảng cáo đâu

Tôi hiểu tại sao bạn có thái độ khó chịu nhưng tôi chỉ giúp trả lời câu hỏi của một thành viên trong diễn đàn. Và tôi cũng hi vọng các bạn khác cũng tìm được thông tin hữu ích từ câu trả lời này.
Đề nghị các IB để yên cho người khác làm việc

đây là forum thảo luận chứ không phải quảng cáo đâu

Bạn quảng cáo thì có chứ trả lời cái gì :D . Topic này cũ lắm rồi, nhưng phải nói FXnet dạo này quảng cáo rất mạnh, coi Youtube thấy ads hiện rõ to.

gần như hầu hết các sàn sủ dụng mt4 đều hỗ trợ smartphone
bạn có thể cài từ play và search sever xem có hỗ trợ ko là được

Như tiêu đề .

Theo ý kiến chủ quan của mình thì FXCM hiện tại trade trên fone là tốt nhất , giao diện rõ ràng nhưng leverage của site này hơi thấp , bạn nên Download thử app FXCM với tài khoản Demo để trải nghiệm thử . Thân !

gần như hầu hết các sàn sủ dụng mt4 đều hỗ trợ smartphone
bạn có thể cài từ play và search sever xem có hỗ trợ ko là được

Chính xác, các sàn lớn có đủ tài chính và khả năng để hỗ trợ web trader, sms trader,...

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom