• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM ai biết 0381002783445 nguyen van hung giúp với 2k$ của mình

éo có info j à? :rolleyes:

Đã lấy lại được tiền cám ơn tất cả anh em MMO & @chinhshphuc & @haiminh .
chắc tui nghi lấy của ông ex quá @@
chả hiểu lấy lại đc từ scam hay ông ex lãnh đủ nữa, cũng chả có thông tin gì vãi a-e hóng ko đc gì =))

chắc tui nghi lấy của ông ex quá @@
chả hiểu lấy lại đc từ scam hay ông ex lãnh đủ nữa, cũng chả có thông tin gì vãi a-e hóng ko đc gì =))
bạn ơi bớt lah đi,đi làm thám tử đi,tui bị mọi ng dìm cũng do bạn,xem lại đi rồi hãy đi phán ng này ng nọ,mình thấy bạn chỉ toàn đi đoná già đoná non,rồi đổ lên đầu ng này ng kia,mà thực sự bạn chả bik cái quái ji,cảm thấy ớn bạn r,mình tuy nhỏ tuổi nhưng thấy topic scam nào cũng có bạn hết,sợ bạn rồi,đó,

bạn ơi bớt lah đi,đi làm thám tử đi,tui bị mọi ng dìm cũng do bạn,xem lại đi rồi hãy đi phán ng này ng nọ,mình thấy bạn chỉ toàn đi đoná già đoná non,rồi đổ lên đầu ng này ng kia,mà thực sự bạn chả bik cái quái ji,cảm thấy ớn bạn r,mình tuy nhỏ tuổi nhưng thấy topic scam nào cũng có bạn hết,sợ bạn rồi,đó,
đây là 1 cái còm men mà đọc xong thấy nó éo nói lên dc cái cm j về vụ này hết!

ôi ôi :)) đổ qua cho mình kìa hài vãi :)) đã cảnh cáo từ đầu đừng kêu gọi quyên góp, tự bản thân ông clone acc tung hứng mod check ra banned lại đổi tại tôi nực cười :))
Chả hiểu nổi tự mình clone acc cho đã r đổi thừa người này người kia =))
Xem lại mình đi ông ko có quyền gì nói tôi đâu, tự clone acc tung hứng cho nhau kêu gọi ủng hộ là hiểu rồi, tui chả làm gì ông cả chính ông làm ra tất cả, mà theo tôi biết tui là người thứ mấy chục biết ông clone acc đấy, Mod check lúc đó có tôi đâu :))
Hôm đó đã nghi ông nên tôi cố tình nói khéo ông vẫn ko bỏ vẫn cứ thế thì ông ráng mà chịu chứ đổi thừa gì tôi :))

ôi ôi :)) đổ qua cho mình kìa hài vãi :)) đã cảnh cáo từ đầu đừng kêu gọi quyên góp, tự bản thân ông clone acc tung hứng mod check ra banned lại đổi tại tôi nực cười :))
Chả hiểu nổi tự mình clone acc cho đã r đổi thừa người này người kia =))
Xem lại mình đi ông ko có quyền gì nói tôi đâu, tự clone acc tung hứng cho nhau kêu gọi ủng hộ là hiểu rồi, tui chả làm gì ông cả chính ông làm ra tất cả, mà theo tôi biết tui là người thứ mấy chục biết ông clone acc đấy, Mod check lúc đó có tôi đâu :))
hì ko phải đổ thừa mà là mấy đứa trong p.mà thôi em giải thích vs a làm ji cũng chả có ích ji,e chỉ thấy ng ta khó khăn có lòng thôi,mà từ bữa đó đến h học đc 1 bài học,tốt quá sinh nghi,cứ gian gian nhưu anh monkey247 thì ok,ạ há,hí hí ,a có sg ko qua em nhậu hi hi a e mmo thôi mà

hì ko phải đổ thừa mà là mấy đứa trong p.mà thôi em giải thích vs a làm ji cũng chả có ích ji,e chỉ thấy ng ta khó khăn có lòng thôi,mà từ bữa đó đến h học đc 1 bài học,tốt quá sinh nghi,cứ gian gian nhưu anh monkey247 thì ok,ạ há,hí hí ,a có sg ko qua em nhậu hi hi a e mmo thôi mà
trong phong bạn hay ko có trời mới biết :) sao lúc đó ko nói luôn là bạn của nhau mà ngồi đó tung hứng cho nhau chứ ? hài ghê nhỉ :)
Tui đã cố nhắc ông khuya hôm đó là đừng nên kêu gọi nữa ông cứ bỏ ngoài tai để mod phải check r banned thì ông ráng ông chịu, tự làm tự chịu giờ lại đi ăn vạ ở tôi hài nhỉ trường hợp là bạn cùng phòng ông thì ông nói bà nó từ đầu đi, như ông mọi người dìm liên quan gì tôi, tôi chỉ nói đết tin ông đc nữa vì clone tung hứng còn mấy người kia nghĩ gì kệ họ họ nghĩ ông scam ko kệ họ liên quan gì tôi mà ăn vạ ở tôi vậy ?
điên quá hóa cuồng chắc :eek: tôi nói bạn rồi muốn giúp người thì biết cách mà giúp, giúp người này bằng cách lừa rất nhiều người khác thì nên xem lại nhé .
P/S : với lại tớ đang hỏi ông Mr mà phải hỏi bạn đâu mà bạn phản ứng ghê vậy nhỉ :)
@MrNamMo thế tóm lại là EX bị hốt hay như thế nào ? cho 1 bài review đi :D

C44 yêu cầu mình ko tiết lộ để họ còn làm việc tiếp.
Các bạn cứ nghĩ CA ko làm đc gì là 1 sai lầm.
Ip, số phone, Y, Email các bạn sử dụng họ lần từ từ cũng ra hết à.
Vấn đề là các bạn có đưa thông tin đó có đúng cho người đúng chuyên môn hay ko thôi.
Mình nói thế chắc các bạn hiểu.
Còn người scam mình & exchanger là

cuong7663
[email protected]
[email protected]
minhtiep7634

Nhiêu đây thông tin chắc các bạn cũng Ok rồi chứ.

trong phong bạn hay ko có trời mới biết :) sao lúc đó ko nói luôn là bạn của nhau mà ngồi đó tung hứng cho nhau chứ ? hài ghê nhỉ :)
Tui đã cố nhắc ông khuya hôm đó là đừng nên kêu gọi nữa ông cứ bỏ ngoài tai để mod phải check r banned thì ông ráng ông chịu, tự làm tự chịu giờ lại đi ăn vạ ở tôi hài nhỉ trường hợp là bạn cùng phòng ông thì ông nói bà nó từ đầu đi, như ông mọi người dìm liên quan gì tôi, tôi chỉ nói đết tin ông đc nữa vì clone tung hứng còn mấy người kia nghĩ gì kệ họ họ nghĩ ông scam ko kệ họ liên quan gì tôi mà ăn vạ ở tôi vậy ?
điên quá hóa cuồng chắc :eek: tôi nói bạn rồi muốn giúp người thì biết cách mà giúp, giúp người này bằng cách lừa rất nhiều người khác thì nên xem lại nhé .
P/S : với lại tớ đang hỏi ông Mr mà phải hỏi bạn đâu mà bạn phản ứng ghê vậy nhỉ :)
@MrNamMo thế tóm lại là EX bị hốt hay như thế nào ? cho 1 bài review đi :D
ohm thank,mà ah hỏi rồi a làm dc ji ko mà hỏi zữ z.
theo em em cũng ko trả lời mệt tiền về túi r,ấm túi cuối năm é hé hé

C44 yêu cầu mình ko tiết lộ để họ còn làm việc tiếp.
Các bạn cứ nghĩ CA ko làm đc gì là 1 sai lầm.
Ip, số phone, Y, Email các bạn sử dụng họ lần từ từ cũng ra hết à.
Vấn đề là các bạn có đưa thông tin đó có đúng cho người đúng chuyên môn hay ko thôi.
Mình nói thế chắc các bạn hiểu.
Còn người scam mình & exchanger là

cuong7663
[email protected]
[email protected]
minhtiep7634

Nhiêu đây thông tin chắc các bạn cũng Ok rồi chứ.
cái mail gmail mình biết từ khi bạn post nhưng mình cứ tưởng 2 thằng khác nhau @@ tại mình xem sdt trong yahoo với gmail nó thấy 2 số nên thui ko úp lên :D
Thế có đề nghị mức án ko hay là trả lại tiền là thôi hả bác ? ko tiết lộ thông tin điều tra còn cái này chắc có thể chứ :D 2tr án hình sự rồi 40tr thì chắc Xuân này con ko về :rolleyes:
P/S : cái bạn gì vừa bị scam 200$ PP ơi làm luôn đi bạn

Chuyện mình xong rồi anh em cũng ko nên tranh cãi mất hòa khí làm gì.
Ah qua đây mình thấy anh em nên họp nhau làm 1 topic tổng hợp list scamer thì chuẩn & có ích hơn.
Như mình dùng IM+ trên iphone mới ko thấy nick ảo.
Nên anh em dùng IM+ để chat chú ý vào view info cho chuẩn.

Chuyện mình xong rồi anh em cũng ko nên tranh cãi mất hòa khí làm gì.
Ah qua đây mình thấy anh em nên họp nhau làm 1 topic tổng hợp list scamer thì chuẩn & có ích hơn.
Như mình dùng IM+ trên iphone mới ko thấy nick ảo.
Nên anh em dùng IM+ để chat chú ý vào view info cho chuẩn.
có list mà cậu chỉ là a-e gd ko chú ý nên dính phốt thôi :)
@kechienbai1509 cậu ơi bị ăn cam 200PP làm tới đi có người thành công rồi này :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back
Top Bottom