ai bị thelast.namex SCAM vào đây giùm mình

Bản chất của scam ko thay đổi được đâu. Chỉ những ng trong ng ko có tư tưởng scam nhưng vì hoàn cảnh ép buộc (nợ nần chẳng hạn) thì họ sẽ bị ăn năn mà quay lại sống tốt. Họ sẽ im lặng cho đến 1 ngày nào đó họ đủ tự tin rằng mình có thể làm lại từ đầu thì lúc đó mới dc hoan nghênh, còn những thằng có bản chất scam và xem đó là cái nghề sinh nhai của nó thì bác bảo lãnh cho nó làm gì? Ko bao h nó có thể làm lại cuộc đời dc.

Bản chất của scam ko thay đổi được đâu. Chỉ những ng trong ng ko có tư tưởng scam nhưng vì hoàn cảnh ép buộc (nợ nần chẳng hạn) thì họ sẽ bị ăn năn mà quay lại sống tốt. Họ sẽ im lặng cho đến 1 ngày nào đó họ đủ tự tin rằng mình có thể làm lại từ đầu thì lúc đó mới dc hoan nghênh, còn những thằng có bản chất scam và xem đó là cái nghề sinh nhai của nó thì bác bảo lãnh cho nó làm gì? Ko bao h nó có thể làm lại cuộc đời dc.
hj tại mình muốn thử 1 lần mà cậu

Cảm ơn Quang đã refun lại...haizz, một lần và mãi mãi nhớ đời....

cậu gửi lại 81$ cho Quang đi, mình gửi lại cậu 81$ đó

Đại gia phương nào :binhsua104:

vicgiap là bạn ol thỉnh thoảng chơi cờ với mình và có hỏi mua mình 100$ LR, nhưng lúc mình pm lại thì bạn ấy bảo từ từ mua chỗ khác rồi, mình dặn đi dặn lại coi chừng scam mà có nghe đâu, buồn quá

thế liệu mod có khẳng định đc thằng này ko scam nữa ko :(
nếu nó vẫn chúng nào tật đấy anh pub thông tin của nó lên đi cho ae còn tránh

THực ra thằng nhoknhut chả họ hàng thân thích gì với Mod Quang cả anh em ạ
Nhưng thằng nhóc này đã chát kể lể này nọ lý do làm sao đi scam
và hứa sẽ làm lại cuộc đời
Mod Quang có lòng nghĩa hiệp muốn cải tà quy chánh cho một con quỷ nên cũng đã đùng gần 200$ để cho nó
Với mong muốn nó làm lại cuộc đời bằng chính đồng tiền trong sạch
Nhưng nó đã xài hết và còn đi scam người khác nên mới ra cớ sự này

Rất may mình chưa bị vì mình cũng hứa cho nó 50$ khi ngày 5/3 zeek pay
Đúng là bản chất scammer lúc nào cũng vẫn là scammer không thể nào thay đổi

THực ra thằng nhoknhut chả họ hàng thân thích gì với Mod Quang cả anh em ạ
Nhưng thằng nhóc này đã chát kể lể này nọ lý do làm sao đi scam
và hứa sẽ làm lại cuộc đời
Mod Quang có lòng nghĩa hiệp muốn cải tà quy chánh cho một con quỷ nên cũng đã đùng gần 200$ để cho nó
Với mong muốn nó làm lại cuộc đời bằng chính đồng tiền trong sạch
Nhưng nó đã xài hết và còn đi scam người khác nên mới ra cớ sự này

Rất may mình chưa bị vì mình cũng hứa cho nó 50$ khi ngày 5/3 zeek pay
Đúng là bản chất scammer lúc nào cũng vẫn là scammer không thể nào thay đổi

Em chỉ có 1 ước ao là mấy thằng đi lừa đảo vs hack hiếc đi chầu ông vải hết cho sướng , vừa nguy hiểm còn thừa tính cùn , lì :-j .

a Dương online yahoo e hỏi chuyện 1 chút được không?

Em chỉ có 1 ước ao là mấy thằng đi lừa đảo vs hack hiếc đi chầu ông vải hết cho sướng , vừa nguy hiểm còn thừa tính cùn , lì :-j .
triết lý của tụi scammer chỉ có vậy: không làm zậy thì lấy cái gì mà ăn:))

Tội nghiệp Quang quá, bảo kê người khác lại bị hứng chịu, tốt nhất đừng bảo kê ai nữa Quang à :|.

Tội nghiệp Quang quá, bảo kê người khác lại bị hứng chịu, tốt nhất đừng bảo kê ai nữa Quang à :|.
thì chỉ bảo kê cho anh em ruột trong nhà nữa thôi ko bảo kê người ngoài nữa :D , anh em ruột trong nhà mà chơi nhau thì cũng đủ hiểu gia đình thế nào mà :D

thì chỉ bảo kê cho anh em ruột trong nhà nữa thôi ko bảo kê người ngoài nữa :D , anh em ruột trong nhà mà chơi nhau thì cũng đủ hiểu gia đình thế nào mà :D
anh bảo kê em kái em bị lừa tình :binhsua123:

mình có tính là người nhà hem ta >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,731
172,798
Latest member
ctynammo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week