ai bị thelast.namex SCAM vào đây giùm mình

post đi tôi chẳng gì phải sợ ông cả ,sao ko dám post hay ông sợ cái gì à ? mà bữa ngời đó mượn tôi 100Ap send qua email nào đó chắc là của ông, mà bảo bi có 76 hay 78 LR thôi trả 100AP mà ông đòi 150AP cắt cổ người ta à , đúng là đục nước béo cò !!!

nãy keu ko biet là ai, ko lien quan, giờ sao bit rõ thế. Vậy là tao ko nói oan cho mày, mày chỉ là 1 thằng ko phải 2 thằng.
Giờ thì mày nhận roj hả, 150PP của tao bi âm tiền suot 1 tháng trời, giờ nó limit. Tao dưa mày tiền thì tao lấy lại, còn cái PP limit và âm tiền do mày refun đấy. Mày ko giải quyết hả, PP tao xài may năm roj tư nhiên bị mày làm vậy, tao có mượn mày làm cho nó âm tiền roj limit, roj tốn công sức tao truy tìm ra mày xài cả chục nick. Xong bị phát hiện mà tao có nói gì mày, tao hứa ko khai dể tui bay còn duong song,
Tao giờ chì cần xóa cái PP đó, chứ tao có dòi tiền mày ko. Mày đi scam roj bố láo vậy. Hom nay thấy bài ngứa mắt, di clonic de scam roj gia bộ mình cao thuong, mục đích lăng xe thôi, trò này xưa roj. CHả khác scandal của mẹ con bà Ngọ đâu.

Last edited by a moderator:
Giờ thì mày nhận roj hả, 150PP của tao bi âm tiền suot 1 tháng trời, giờ nó limit. Tao dưa mày tiền thì tao lấy lại, còn cái PP limit và âm tiền do mày refun đấy. Mày ko giải quyết hả, PP tao xài may năm roj tư nhiên bị mày làm vậy, tao có mượn mày làm cho nó âm tiền roj limit, roj tốn công sức tao truy tìm ra mày xài cả chục nick. Xong bị phát hiện mà tao có nói gì mày, tao hứa ko khai dể tui bay còn duong song,
Tao giờ chì cần xóa cái PP đó, chứ tao có dòi tiền mày ko. Mày đi scam roj bố láo vậy. Hom nay thấy bài ngứa mắt, di clonic de scam roj gia bộ mình cao thuong, mục đích lăng xe thôi, trò này xưa roj. CHả khác scandal của mẹ con bà Ngọ đâu.
Làm gì mày tao ghê thế , mod quang mà đi scam haizz.

viec noi bộ, bác close di là vừa. ko ép ng quá đáng, hãy suy nghĩ mà sống.

Cây ngay không sợ chết đứng Quang ạ
Cái thằng scam thelast.namex này thực ra anh và em cũng đã biết nhưng muốn cho nó cơ hội làm người nhưng nó không muốn làm người mà quay cổ cắn lại nên giờ em phải chịu tiếng
Đây cũng là một bài học giúp em nhận thức rõ về đạo đức con người , về đạo đức của một thằng scam ----------------->> sau này chắc phải ra tay mạnh hơn với chúng nó

Còn ai muốn hiểu sao thì hiểu miễn sống không thẹn với lương tâm là được
anh dươnggia nha ta sống đúng sống đúng sống tốt nè nên có vợ đẹp con xinh và có nhiều $ để xài nè hj...

tiền tôi làm ra dư sức để sống , tiền tôi có ko vì scam, và tôi ko bao giờ đi bán paypal cho 1 ai
Người mượn AP tôi đã nói tôi biết điều đó, còn ông ham rẻ cũng tại ông ko phải tại tôi , muốn post thông tin gì cứ post đi mọi người sẽ làm chứng cho đừng nói nhiều đừng tranh cãi trong topic này của tôi cứ post những gì ông nói và ông đừng nghĩ rằng mình luôn đúng, ngay cả tôi còn mắc sai lầm khi tin tưởng 1 scammer 1 thời đây nè .
Tôi mà làm scammer thì chắc chắn cái forum này từ admin các mod smod đều phải biết điều đó đã ko cho tôi làm mod đừng có nói tôi làm gì , nếu bạn ko post proof trong vòng 24h vu khống tôi thì tôi sẽ ban nick bạn 7 ngày ! ko bàn nữa ai bị scam vào topic mình để mình refund
Thân

anh dươnggia nha ta sống đúng sống đúng sống tốt nè nên có vợ đẹp con xinh và có nhiều $ để xài nè hj...
Ặc chú lại lăng xê anh rồi

tiền tôi làm ra dư sức để sống , tiền tôi có ko vì scam, và tôi ko bao giờ đi bán paypal cho 1 ai
Người mượn AP tôi đã nói tôi biết điều đó, còn ông ham rẻ cũng tại ông ko phải tại tôi , muốn post thông tin gì cứ post đi mọi người sẽ làm chứng cho đừng nói nhiều đừng tranh cãi trong topic này của tôi cứ post những gì ông nói và ông đừng nghĩ rằng mình luôn đúng, ngay cả tôi còn mắc sai lầm khi tin tưởng 1 scammer 1 thời đây nè .
Tôi mà làm scammer thì chắc chắn cái forum này từ admin các mod smod đều phải biết điều đó đã ko cho tôi làm mod đừng có nói tôi làm gì , nếu bạn ko post proof trong vòng 24h vu khống tôi thì tôi sẽ ban nick bạn 7 ngày ! ko bàn nữa ai bị scam vào topic mình để mình refund
Thân

Sơ quá, proof ông cũng có mà, sao lại ép ng ta thế. Tư mở cái AP của mình lên mà xem. Anh em deu biết mà, ông tưởng ông lạm quyền mà dc hả, nãy giờ dọc ai cũng hiểu. Ông nói ông ko biet scam là ai, vậy sao hieu rõ nó scam thế nào, và nó lại dùng tiền của ông để trả. Ong ko phải đồng bọn hả.
Ông tuy là mod thôi, chứ diễn đàn ko phải của ông đâu. Ko phải bầu ông lên để ông làm việc cho cá nhân ông đâu.
Các bạn đọc từ trang 1 - trang cuoi là hết, ông này và thằng scam là đồng bọn, đã tự nhận hết roj, còn pót proof toi nghĩ ông cũng có, ông tư pót lên luôn đi. Cái AP sent tiền và note ghi trong AP là từ ACC của ông. Toi hứa là ko khai ra hay pót bài, nên phiền ông tư vào AP của mình mà pót proof nha. Bác nào cần thì cứ pm mình, mình cho xem teamview trực tiếp.
Lời hứa với tôi là uy tín, tuyệt đối ko pót proof vì tôi đã hứa, còn ông ban thì cứ ban. Ai muon xem proof thì toi cho xem, chứ toi tuyệt đối ko pót.

Ai co tật thì giật mình. Đồng bọn với scam, nên ban nick tao hả, nếu mày ban chắc mặt mày dày quá.
thích xem proof hả có ngay
Ai can xem Proof thì pm :
proof sống luon, màn hình hifi stereo, âm thanh sống động, trung thực. có hình nền 3 cô gái hấp dẫn luôn chỉ có tại :
[email protected]

ưu tiền anh em scammer xem trước, rồi đến anh em nick xanh, roj den anh em nick den, và cuối cùng là dóng topic.
Pm nhanh nhé, mình sẽ cho các bác xem proof. Xem xong cho cái thanks nha các bạn để nâng cấ lick.

nói chung làm 1 scammer là cả 1 tài năng đấy :))
mình tham gia 4rum chưa lâu nhưng cũng có mấy lần bị dụ bởi clone nick cứ ver fone bố nó cũng ko scam đc
chỉ trách các bác bất cẩn thôi :)

Sơ quá, proof ông cũng có mà, sao lại ép ng ta thế. Tư mở cái AP của mình lên mà xem. Anh em deu biết mà, ông tưởng ông lạm quyền mà dc hả, nãy giờ dọc ai cũng hiểu. Ông nói ông ko biet scam là ai, vậy sao hieu rõ nó scam thế nào, và nó lại dùng tiền của ông để trả. Ong ko phải đồng bọn hả.
Ông tuy là mod thôi, chứ diễn đàn ko phải của ông đâu. Ko phải bầu ông lên để ông làm việc cho cá nhân ông đâu.
Các bạn đọc từ trang 1 - trang cuoi là hết, ông này và thằng scam là đồng bọn, đã tự nhận hết roj, còn pót proof toi nghĩ ông cũng có, ông tư pót lên luôn đi. Cái AP sent tiền và note ghi trong AP là từ ACC của ông. Toi hứa là ko khai ra hay pót bài, nên phiền ông tư vào AP của mình mà pót proof nha. Bác nào cần thì cứ pm mình, mình cho xem teamview trực tiếp.
Lời hứa với tôi là uy tín, tuyệt đối ko pót proof vì tôi đã hứa, còn ông ban thì cứ ban. Ai muon xem proof thì toi cho xem, chứ toi tuyệt đối ko pót.
tôi nói rồi ông lập tối ko có câu nói nào tôi nhận là tôi chính là người đó cà =)) ông đọc lại giùm tôi xem :-j, mà cứ post proof đi kêu người đó vào post proof cũng dc đừng post trong topic này nữa vì topic này càng sai chủ đề rồi

Anh em deu biết mà, ông tưởng ông lạm quyền mà dc hả, nãy giờ dọc ai cũng hiểu.

nãy giờ đọc tui hiểu ông thần kinh ko bình thường hoặc cố tình có vấn đề, tui nghiêng về phương án 1, ai đồng ý vote cho tớ cái thanks.

Để im cho người ta làm việc, cứ vào chọi gạch tùm lum, anh ấy đang cú cứ phát biểu linh tinh cho ăn ban hết đấy.

Còn Scam thì thì neu là 2 anh em thì đúng luôn : " Anh em scammer"
Còn ông đâu có bán, ông cloni nick di bán thoi, xong bi dieu tra ra có lien quan thoi mà. Giờ thì tạo ra them 1 thằng ảo de nó nhận tội. Bái phúc.

XOng trút hết tội cho nó, roj giả bộ dứng ra trả tiền để ng ta tưởng mình là vĩ đại.

Nhầm hả, ông cần ném cái teamview vào mặt ong ko, tưởng thang này ko biet đọc chắc, Nikc AP ông là gì vay, ông xem lại kỹ
quang nguyen nhat
[email protected] ( Cai ghẻ lở này chắc ko phải tên ông và email của ông đâu nhỉ.) Còn ông làm gì chắc ông biet, ko cần mình pót bằng chứng hay gì cho mệt.

Còn ở Thái thì có ngày cũng mò ve VN chứ dau có suot doi bên dó.

:m082: câm mợ bạn đi ~ bik cái j mà nói Văn hóa lùn cứ thix tỏ vẻ nguy hiểm

2 người ai có proof thì post lên cho anh em người ta coi đi
ghét nhất là ngụy quân tử nói = cái miệng
trăm nghe không = 1 lần thấy phải không nào?

thôi nói chung là bạn kia bị limit PP nên tức giận và ko có cái nhìn sáng suốt :)
còn MOD Q scam hay ko thì ai biết thì biết, ai ko biết thì cố gắng mà biết đi :)
thấy các pro bênh mod Q thì chắc là các pro cũng biết scammer là ai nên tranh cãi làm gì nữa
ai bị scam thì pm MOD Q nhận tiền rồi thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week