Referrer ahash.io và 10BIT.BIZ .

Mấy trang này ahash.io and 10bit.ibz days sống cao rùi (mình chơi từ đầu ngót cũng gần 30days nhé) ae vào bay cẩn thận mình vừa đáp ^^ !!!

yeah yeah ,:cool::cool::cool: , 2 trang đó hoạt động khá tốt , lời cũng rất khá và cũng an toàn ,nếu ai sợ thì đầu tư thấp thôi , không sợ bị gì , chơi bitcoin mà , tiền ảo thì chắc sẽ có rủi ro rồi , ai nói trước được gì đâu , chủ yếu là có thử và may mắn thì sẽ có thành công . Chứ ai cũng lo sợ thì làm ăn gì nữa , không đầu tư thì lấy đâu ra tiền mà sống !!! :p:p:p:p:p:p.
Cố gắng chiến , sau này mỗi ngày ngồi chơi xơi đặc sản , đi chơi thì xe 4 bánh , ôm thì ôm người mẫu .. Ước mơ của tôi :rolleyes::rolleyes:!!!

Sao mình nhận lãi ngày đầu tiên chưa rút được lãi nhỉ

ahhhhhhhhhhhh , bitcoin lại tăng giá mà satoshi thì lại giảm nhiều quá làm sao mà đào đây ... chán quá !!!!!!!
:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Cho em hỏi 10bit.biz với: Tại sao nó không chuyển cái pending withdrawals về ví của em nhỉ? Phải đợi tới bao h nó mới chuyển caid pending withdrawals đó về? Có ai bị như em ko?

scam rùi chứ đợi gì nữa site sống ngót tháng chứ ít gì :oops::oops::oops::oops::oops:

trang này mình cũng có đăng ký , nhưng không có vốn để bỏ vào , và mức giới hạn là 0,005 mới cho rút ra (tự động) , cần mất gần 2 tháng mới có lời . Và trang đó cũng không phải miễn phí .
Nên đa số là những trang cần bỏ vốn vô thì mới lời được . Cò free thì cứ đợi 1 hay 2 năm lại rồi xin vài xu :eek:
Trang này đầu tư 203$ ~ 0.45btc sau 94 ngày thu hồi vốn bạn nhé. đầu tư thấp hơn thì sau 4-5 tháng mới thu hồi được vốn và trang này là trang dào btc thuê (dạng mining) nhé bạn. :D

có mình đang cũng bị như vậy , ai ko biết web nó bị gì rồi , mong là do lỗi , vài ngày nữa hết .. :( , mong các bạn ko cảm .
Site đã scam cách đây 5 hôm rồi bạn nhé.

http://solebtc.com/register?referer_id=3237 ,

Trang này lấy satoshi free khá tốt , 15 phút mỗi lần , thấp nhất 100 , cao nhất trên 1k , 0,001btc thì tự auto payout vào ví. Xui lắm thì mới khoản 100 , còn thường là 200 đến gần 400 , may mắn thì trên 1k .:D:D:D:D

Chọn ở phần reward , sau đó thấy cái hình chữ reward , ở phía dưới khung có thanh ghi " Drag the button to verify " thì bạn kéo qua sau cho nó ghép mãnh vở vào chỗ chống là ok , rồi click vào hình phía trên là lấy satoshi thôi , quá dễ nhanh và ko phiền phức hay loading trang qua lại gì cả . Chỉ cần canh giờ lấy là khỏe .

Last edited:
http://golden-tea.com/?ref=372049

Thêm 1 game lấy bitcoin ko tệ , chỉ cần đăng ký ,rồi sau đó có bouns 10k mua cây trồng là được (cây nhỏ nhất ) (mỗi giờ có 100 lá , khi nào vô lấy cũng được ) , cứ lâu lâu vô thu hoạch lá bán lấy tiền thôi , ko làm gì nhiều , ko đánh captcha hay gì cả , quá dễ , ko chơi cũng đăng ký cho nó có , có gì thì vô thu hoạch chơi , có thêm tiền mà ai ko thích , tuy ít nhưng cũng là thịt mà :p:p:p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom