SCAM Agrarian Benefit - agrarian-benefit.com

Cái vụ ổng lôi kéo hết chỗ này chỗ nọ vào cái site Tree7 là mình đã thấy là lạ rồi. Xong đến hôm trước thằng cha này đăng bài, bảo site Agrarian đang rất ngon, bèo lắm 1 vòng nữa. XOng bụp phát hôm sau site có vấn đề luôn. Nghi vấn thằng ôn này kết hợp với thằng admin site
Site đó ref 12-3 khủng quá mà :))
Nó cứ viết bài trên blog rồi kéo ref rồi rút về làm proof chứ có dep vào mẹ j đâu

Ai trong này có dính btc-consult ko?
Mình cũng đc thằng admin pm và dụ viết bài review pr cho nó, nó nâng ref 12% và add và page như thật. Mình thấy thằng này lạ mà cách nói chuyện ko trung thực nên next, hôm sau vào cũng thấy nó viết bài với lời lẽ là được admin site mời làm đại diện và thuê viết bài review các kiểu làm mình buồn cười vãi. Vài hôm sau site pending, mấy người theo nó chết lại quay sang hỏi lại mình về site sao pending. Hỏi ref ai kêu techzoom :))

Ai trong này có dính btc-consult ko?
Mình cũng đc thằng admin pm và dụ viết bài review pr cho nó, nó nâng ref 12% và add và page như thật. Mình thấy thằng này lạ mà cách nói chuyện ko trung thực nên next, hôm sau vào cũng thấy nó viết bài với lời lẽ là được admin site mời làm đại diện và thuê viết bài review các kiểu làm mình buồn cười vãi. Vài hôm sau site pending, mấy người theo nó chết lại quay sang hỏi lại mình về site sao pending. Hỏi ref ai kêu techzoom :))
Cạch mặt thằng tekzoom này ra bạn à, ăn nói mất dạy; lập nhóm vip này nọ thu tiền

150$ dc mỗi tiền ref

May mà mình chưa có tiền lãi về nên chưa vào. Bữa trước trên tekzoom bảo còn sống khoảng 1 vòng nên háo hức lắm nhưng chưa có tiền dep. hoá ra lại may

Tek**** có bao giờ rcb cho ref được đồng nào, bữa còn đòi tạo group VIP thu phí chục chẹo kia kìa. Nói chung là có chơi có chịu, nhưng mà nên tránh xa ra là tốt nhất.

nhiều bn cũng kì thật, có admin blog nào mà k dc thuê viết bài pr đâu, tiền nằm trong tay các bn các bn k có trách nhiệm thôi đổ hết cho ngta, công nhận phốt quả này bên techzoom to thật. mình theo dõi site này lâu rồi mà k dep thay vì đó mình chọn coffee, lúc đọc bài của techzoom mình thấy site này lâu rồi nên vẫn k dep, ai bảo các bn thi nhau dep vào nhỉ. k phải bênh chứ nó giới thiệu bao nhiêu site lãi k dc nhắc ms pending site này thì la nó quá trời.ví dụ tree7 đó, công nhận sức ảnh hưởng nó ghê thật, mấy bn tuyển ref trên này vào edocj toàn y chắc bài techzoom viết, mấy bn k dc nhận rb từ techzoom thì kiếm ref đề bù lại hả :)) thi nhau tuyển ref dep nhiều quá chết cả đám, may mà admin tree7 vững niềm tin đấy, đang chờ nó ấp hối đay

Last edited:
Mình cũng giống bạn. Thấy ra vài tháng oy nên cũng ngại. Với lại tiền chưa về nên thôi luôn
nhiều bn cũng kì thật, có admin blog nào mà k dc thuê viết bài pr đâu, tiền nằm trong tay các bn các bn k có trách nhiệm thôi đổ hết cho ngta, công nhận phốt quả này bên techzoom to thật. mình theo dõi site này lâu rồi mà k dep thay vì đó mình chọn coffee, lúc đọc bài của techzoom mình thấy site này lâu rồi nên vẫn k dep, ai bảo các bn thi nhau dep vào nhỉ. k phải bên chứ nó giới thiệu bao nhiêu site lãi k dc nhắc ms pending site này thì la nó quá trời.

Nói đến phốt thì bên click5s gần đây cũng bị dính mấy phát, dạo này sao thế ko biết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week