SCAM Agrarian Benefit - agrarian-benefit.com

Chủ yếu đến hạn rút thì bị chuyển sang plan khác, mà plan tận 52 ngày, lúc đó site ra đi từ đời nào rồi

Admin đó gì chả nói dc, lúc site chạy ok thì nói ngon lắm, lúc có vấn đề thì bảo khoan đầu tư, ko có rcb cho ref. Nói giọng trên face rất hách dịch
Cha đó ăn nói mất dạy lắm, site nào nó cũng viết bài lôi kéo ref mà *** dep vào đâu, tin nó là ăn cam suốt đời thôi, nó chẳng bao giờ rcb cho ref

Cha đó ăn nói mất dạy lắm, site nào nó cũng viết bài lôi kéo ref mà *** dep vào đâu, tin nó là ăn cam suốt đời thôi, nó chẳng bao giờ rcb cho ref
Cái vụ ổng lôi kéo hết chỗ này chỗ nọ vào cái site Tree7 là mình đã thấy là lạ rồi. Xong đến hôm trước thằng cha này đăng bài, bảo site Agrarian đang rất ngon, bèo lắm 1 vòng nữa. XOng bụp phát hôm sau site có vấn đề luôn. Nghi vấn thằng ôn này kết hợp với thằng admin site

lập nhóm vip fee vào 300$ giới hạn 50 người vậy mà vẫn có 50 người theo thật mới ghê đúng là nhóm vip

Cái vụ ổng lôi kéo hết chỗ này chỗ nọ vào cái site Tree7 là mình đã thấy là lạ rồi. Xong đến hôm trước thằng cha này đăng bài, bảo site Agrarian đang rất ngon, bèo lắm 1 vòng nữa. XOng bụp phát hôm sau site có vấn đề luôn. Nghi vấn thằng ôn này kết hợp với thằng admin site
Nó chẳng kết hợp gì đâu. Chẳng qua nó theo dõi một thời gian rồi post. Mới post 1 ngày site cam thôi.

Site này vừa ra mình đã chơi rồi, lập topic không ai hào hứng mấy nên chơi 1 vòng rồi té :D
Site mới ra tui cũng chơi 2 vòng 15day té, hôm qua rãnh rồi k có site chơi,thấy thằng bạn vào mình cũng ham hố vào theo. Cả gần nửa tháng nay k vào, mới vào cái tối nhận tin sét đánh. Hic

Site mới ra tui cũng chơi 2 vòng 15day té, hôm qua rãnh rồi k có site chơi,thấy thằng bạn vào mình cũng ham hố vào theo. Cả gần nửa tháng nay k vào, mới vào cái tối nhận tin sét đánh. Hic
Nhiều lúc không có site mới DEP, rảnh rỗi dễ sinh nông nổi, bài học kinh nghiệm rút chưa bao giờ hết :)

Proof ảo mà, trang nào cũng thế mà. Làm gì có chuyện proof thật
Ít site chạy list ảo lắm, nếu nó chạy list ảo thì bác rút đã thành công nhưng ảo nó mới có proof ảo, đằng này bác rút k đc mà

Ít site chạy list ảo lắm, nếu nó chạy list ảo thì bác rút đã thành công nhưng ảo nó mới có proof ảo, đằng này bác rút k đc mà
Bác mới vào HYIP à. Site nào cũng proof ảo hết, nhưng vấn đề là lúc nào nó dùng ảo, lúc nào nó dùng thật thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week