• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

AE vào giúp mình 2 bài c++ này với

hanhtg56

Senior
Reactions
191
MR
0.153
Insuree Balance
0
Bài 1: Viết hàm tìm và xóa tất cả các phần tử trùng với x trong mảng một chiều các số nguyên, nếu không tồn tại phần tử x trong mảng thì trả về -1
Bài 2: Nhập vào giá trị x. viết hàm xóa phần tử có giá trị gần x nhất
Mải kiếm tiền quá bỏ nhiều giờ không mò đc. @@! Bác nào pro giúp e với ạ.
Cảm ơn nhiều :D

Ơn nghĩa gì? 50$:D

?? Nếu bạn đã kiếm được nhiều tiền thì tốt nhất là nên bỏ học đi. Còn số tiền kiếm được mà không bằng công sức làm thì tôt nhất nên bỏ làm mà tập trung học bạn ạ. Đây là bài rất đơn giản mà không làm được thì mình nghi ngờ cái "mãi kiếm tiền" của bạn lắm

1 tuần mình làm x vài lần thế này có được không. Kiếm nhiều tiền đến mấy cũng không bỏ học được. Môn c++ này lúc đầu mình bỏ nhiều lên giờ k theo kịp mới nhờ giúp. Còn các môn khác vẫn bt

1 tuần mình làm x vài lần thế này có được không. Kiếm nhiều tiền đến mấy cũng không bỏ học được. Môn c++ này lúc đầu mình bỏ nhiều lên giờ k theo kịp mới nhờ giúp. Còn các môn khác vẫn bt
giàu quá nhỉ, z thì bỏ ra 50$ ng ta làm dùm cho, khỏi phải học lại, dành thời gian kiếm tiền, ko phải ngon hơn à :D

cái này
Bài 1: Viết hàm tìm và xóa tất cả các phần tử trùng với x trong mảng một chiều các số nguyên, nếu không tồn tại phần tử x trong mảng thì trả về -1
Bài 2: Nhập vào giá trị x. viết hàm xóa phần tử có giá trị gần x nhất
Mải kiếm tiền quá bỏ nhiều giờ không mò đc. @@! Bác nào pro giúp e với ạ.
Cảm ơn nhiều :D
phải nói là rất là cơ bản. ko thể dễ hơn. 50$ là hợp lý. 2 câu này này mình làm 5 phút là hơi nhiều. có 1 chân lý " việc gì làm càng dễ thì khi thuê người làm thì càng mắc " luật bất thành văn.

cái này

phải nói là rất là cơ bản. ko thể dễ hơn. 50$ là hợp lý. 2 câu này này mình làm 5 phút là hơi nhiều. có 1 chân lý " việc gì làm càng dễ thì khi thuê người làm thì càng mắc " luật bất thành văn.
giàu quá nhỉ, z thì bỏ ra 50$ ng ta làm dùm cho, khỏi phải học lại, dành thời gian kiếm tiền, ko phải ngon hơn à :D
=)) Chả cần ai giúp nữa nhé e tự đọc tài liệu tự làm được rùi.
Có 1 chân lý là giúp người người giúp lại,

câu đó bạn nói với ng đòi tiền bạn á, mình ko có liên quan nhá :p
=)) Chả cần ai giúp nữa nhé e tự đọc tài liệu tự làm được rùi.
Có 1 chân lý là giúp người người giúp lại,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,996
171,048
Latest member
sikachongtham
Back
Top Bottom