ae nào chỉ dùm cách tán gái hiệu quả

vodanhclf6

Newbie
Reactions
376
MR
0.000
chào anh em .ae giúp mình tán 1 em xinh nhé . hiệu quả và đứng đắn . yêu thật lòng và không dối trá .một cuộc tình lâu dài mãi mãi .
anh em nào đi trước thì cho em chút kinh nghiệm tình trường nha :)) :binhsua129:

cía này thật đơn giản.bạn thích con nào mà nó k thích bạn thì cứ mang một xe tải vàng tới nhà nó đổ ngay giữa sân cho nhà nó lấy vàng thay gạch xây nhà thì kiểu gì cũng dc.k cần tán tỉnh lâu mệt

chỉ cần bạn luôn thật lòng mình tin bạn sẽ sớm tìm đựoc TY thực sự cho mình. Chúc bạn may mắn

Nếu có hình+ sdt thì để lại đây :binhsua146:. KHông thì chuyển xuống thằng bên dưới

chắc có phải do duyên số trời cho .phải không các bác .đường tình của em sao mà lận đận thế này :(

"Ê con kia, tao yêu mày, thật đấy, tính sao" :-" đảm bảo 100%.........
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.FA

chắc có phải do duyên số trời cho .phải không các bác .đường tình của em sao mà lận đận thế này :(

ban đầu mình cũng như bạn vậy. Xong ui nàng cũng tìm đến với mình :D và rồi 2 đứa yêu nhau từ đó đến giờ :D
hihi
Bạn có tình cảm với ai đó thì 20/10 này thổ lộ đi :D
Nhờ dịch vụ chuyển hoa đến nhà nàng
King kong king kong : Dạ chị nhận được bó hoa với lời nhắn : " Have A Nice Day"
( Cố gắng xin số SĐT của nàng nha. sau đó ng gửi hoa về thì cậu nhắn tin : Mình có t/c với cậu.

:D rồi thế nào thì cậu tự nghĩ nha :D

Em nào mà ko yêu bạn thì bạn xác định phải dùng chiến thuật mưa dầm thấm lấu :binhsua146:

thứ nhất xin được số đt đã.Sau đó cứ nt hỏi thăm quan tâm tới em nó 1 xíu. Next rủ đi chơi cùng được đến bước đó là thành công sơ sơ rùi

nếu muốn làm quen thì phải thực hiện những cách sau

1 là ăn mặc phải hợp lý + nhẹ nhàng đơn giản ko cầu kỳ con gái rất thích

2 là biết cách nói chuyện khi yêu em hay nói yêu em ấy nên ôm chứ đừng có sờ soạng là ăn tát đấy cứ từ từ khoai sẽ nhừ

3 nếu mới làm quen nên chủ động nhắn tin hỏi thăm xem em ý hợp gu như thế nào mà biết cách tán

4 phải có 1 con tim yêu em chân thành nhá đảm bảo là chết nhưng mà em chưa ng yêu cơ , chứ tui ko thích tán gái mà có ng yêu rồi đâu

còn nữa thì mọi người vào mà cho ý kiến đê

nếu muốn làm quen thì phải thực hiện những cách sau

1 là ăn mặc phải hợp lý + nhẹ nhàng đơn giản ko cầu kỳ con gái rất thích

2 là biết cách nói chuyện khi yêu em hay nói yêu em ấy nên ôm chứ đừng có sờ soạng là ăn tát đấy cứ từ từ khoai sẽ nhừ

3 nếu mới làm quen nên chủ động nhắn tin hỏi thăm xem em ý hợp gu như thế nào mà biết cách tán

4 phải có 1 con tim yêu em chân thành nhá đảm bảo là chết nhưng mà em chưa ng yêu cơ , chứ tui ko thích tán gái mà có ng yêu rồi đâu

còn nữa thì mọi người vào mà cho ý kiến đê
ý kiến khá hay đó cộng 2 ý kiến của trantienk5cntt va ZzhoangdungzZ thì chắc 80% tán được đó ...
hihi kinh nhệm cho ae học hổi sau nè.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom