Matrix adzrich - adzrich.net - 23h 10/4/2015 - invest share 155%

Status
Not open for further replies.

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
Đù, nói chung admin ko có tiền nâng cấp sever xong đợt này được mớ vốn mai Him nâng cấp, Đúng bựa :D

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.684
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Du ma nó vẫn chia lãi cho mình mới vl :))
chốc nó reset thôi :D Anh em nào yếu tim thì yêu cầu nó refund đi nhé.

Anh em nào tim khoẻ, máu trâu thì ok, đợi mai nó run nó update vào blance cho nhé :D

adudu

Junior
Reactions
37
MR
0.000
chốc nó reset thôi :D Anh em nào yếu tim thì yêu cầu nó refund đi nhé.

Anh em nào tim khoẻ, máu trâu thì ok, đợi mai nó run nó update vào blance cho nhé :D
site này còn chiến đc ko bác, ref hồi chiều mà lúc nãy có việc phải đi nên trễ mất rồi:(:(

Đã bảo thằng admin này tham rồi mà không nghe :D
chưa có kết quả cứ phán làm gì cho mệt.

Ai sợ thì pm facebook yêu cầu nó refund, ai chơi thì đợi hết hôm nay xem sao.

Toàn mấy thánh đâm bị thóc chọc bị gạo là giỏi, chả giúp đc gì cho đời :) lúc sai thì chạy té khói, lúc thấy có biến thì vào đâm chọc cho sướng mồm :)

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Thằng admin này tham lắm :D

chưa có kết quả cứ phán làm gì cho mệt.

Ai sợ thì pm facebook yêu cầu nó refund, ai chơi thì đợi hết hôm nay xem sao.

Toàn mấy thánh đâm bị thóc chọc bị gạo là giỏi, chả giúp đc gì cho đời :) lúc sai thì chạy té khói, lúc thấy có biến thì vào đâm chọc cho sướng mồm :)
Mình nói vậy thôi chơi hay không là quyền của các bạn..mình đâu có nói là không nên chiến hay gì đâu....chỉ là quan điểm riêng thôi mà o_O

Mình nói vậy thôi chơi hay không là quyền của các bạn..mình đâu có nói là không nên chiến hay gì đâu....chỉ là quan điểm riêng thôi mà o_O
quan điểm đúng lúc ghê :)

đã chơi dạng này thì trục trặc là bt, có gan làm giàu thì chấp nhận đau tim. Cảm thấy tim yếu, gan nhỏ thì ra đi ra ngoài đi, cứ vào hóng. Site có biến thì chọc ngoáy, site ngon ăn thì thòm thèm chi cho mệt vậy??

Dear members, I will refund all your money now.. For those who are not request also you will get your money back. Please wait while i do a refund.

Admin sẽ refund toàn bộ member nhé,
Có khi nào PP của nó nhận một khoản tiền lớn, sau đó hoàn liên tục bị ăn mít không nhỉ ? :eek:

Dear members,

We will move to a simple script with same plan and also strong server to handle traffic.We will move all members and referrals to new script for 1 day. So please relax and feel safe here we can do a next relaunch in next day. I am also done refunding some members . Please give me time. and i finish this as soon as possible ok.

Thanks,
Admin

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week