Matrix adzrich - adzrich.net - 23h 10/4/2015 - invest share 155%

Status
Not open for further replies.

acevnvn

Exchanger
Verified
Trusted 3
Solutions
1
Reactions
2,468
MR
4.392
$1,683.22
Services
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Dear members,

We will move to a simple script with same plan and also strong server to handle traffic.We will move all members and referrals to new script for 1 day. So please relax and feel safe here we can do a next relaunch in next day. I am also done refunding some members . Please give me time. and i finish this as soon as possible ok.

Thanks,
Admin
Nó hoàn trả cũng khôn bỏ mẹ thay vì refund trong PP thì để host mới chạy sau đó chơi or rút thì tuỳ. Hoá ra refund lại là proof thanh toán :rolleyes:

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,789
MR
2.684
$740.00
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nó hoàn trả cũng khôn bỏ mẹ thay vì refund trong PP thì để host mới chạy sau đó chơi or rút thì tuỳ. Hoá ra refund lại là proof thanh toán :rolleyes:

vậy thì nó đc lợi gì? Trong khi site sẽ hoạt động lại? Nó cũng đã close sign up + add fund.

Các thánh phán, chơi thì hóng, ko chơi vì cóng thì next giùm, cứ vào nói lảm nhảm như là mình hiểu biết lắm.

NÓI RỒI: AI THÍCH THÌ CHƠI, AI KO THÍCH THÌ YÊU CẦU REFUND TRÊN GROUP FACEBOOK, ADMIN NÓ ĐANG REFUND ĐÓ. KO CHƠI THÌ BIẾN

Đậu má, anh em cứ pm hỏi là mang site về anh em cùng chiến, mang về thì rất là nhức đầu và mất thời gian với thế hệ TRẺ TRÂU trong forum . Tiền thì éo có, chơi thì éo dám nhưng chỉ thích chọc ngoáy, đá xoáy. Lúc site ăn thì đứng nhìn thòm thèm, lúc site có biến thì phi vào chém như chưa bao giờ đc chém.

Chắc éo mang về forum nữa, im im chơi 1 mình cho lành :)

vậy thì nó đc lợi gì? Trong khi site sẽ hoạt động lại? Nó cũng đã close sign up + add fund.

Các thánh phán, chơi thì hóng, ko chơi vì cóng thì next giùm, cứ vào nói lảm nhảm như là mình hiểu biết lắm.

NÓI RỒI: AI THÍCH THÌ CHƠI, AI KO THÍCH THÌ YÊU CẦU REFUND TRÊN GROUP FACEBOOK, ADMIN NÓ ĐANG REFUND ĐÓ. KO CHƠI THÌ BIẾN

Đậu má, anh em cứ pm hỏi là mang site về anh em cùng chiến, mang về thì rất là nhức đầu và mất thời gian với thế hệ TRẺ TRÂU trong forum . Tiền thì éo có, chơi thì éo dám nhưng chỉ thích chọc ngoáy, đá xoáy. Lúc site ăn thì đứng nhìn thòm thèm, lúc site có biến thì phi vào chém như chưa bao giờ đc chém.

Chắc éo mang về forum nữa, im im chơi 1 mình cho lành :)
vừa nhận hung tin :-S

đắng thật

khiếu nại gì, cậu ấy bị limit là do net pay, cậu ấy chỉ muốn admin ko refund lại acc paypal nữa thôi :)

Nếu ko yêu cầu refund thì đợi admin nó update lại khi site chuẩn bị re-launch :)
Cứ thắc mắc hỏi tại sao lại limit. Trước t cũng dính limit xong lên group FB kêu trời kêu đất chửi rủa um sùm thế là được thả :))

khiếu nại gì, cậu ấy bị limit là do net pay, cậu ấy chỉ muốn admin ko refund lại acc paypal nữa thôi :)

Nếu ko yêu cầu refund thì đợi admin nó update lại khi site chuẩn bị re-launch :)
đang thắc mắc là ko yêu cầu thì adm có rf ko.
mong là ko. giờ rf về ko chuyển đi đc là hết chơi

Dear members,

After the programmer migrate all members and their referrals to the new script. Those members who did not request a refund will restore their balance as they have balance before purchases. Please calm down guys and need your patience as i am working hard to have a relaunch as soon as possible..

Thanks,
Admin

site này h chiến liệu ổn ko ?
cũng khó nói :D Liều ăn nhiều thôi cậu ạ.

Em nó đang khắc phục nên cần 1,2 ngày để nâng cấp . Chưa có thời gian re-launch cụ thể :)

admin đã refund hết cho những ai yêu cầu rồi nên có thể "tạm" tin tưởng đc thèng admin :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,754
176,207
Latest member
gamedoithuongis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week