• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ADZONFIRE ELITE site,Tuyển refe bonus 0.1$ chỉ cần đăng kí.

vutrongtung

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Site này đã trả tiền từ năm 2010. Hiện nay nó đã được add vào Elite site, nói chung là cực uy tín nên các bạn yên tâm chiến nhé. Site này chiến như sau:
Sau khi đăng kí tài khoản của bạn là IRON. bạn sẽ được nâng lên cấp BRONZE khi bạn có 100 point. Khi đó bạn cần phải thực hiện như sau để kiếm tiền: Bạn phải giới thiệu được 3 refe và có it nhất 1000 point. Sau khi đủ tiêu chuẩn như vậy bạn được nâng cấp lên SILVER và lúc này bạn sẽ biến đổi số point thành SHARE. Mỗi 1000 point đổi được 1 SHare. Mỗi SHare sẽ được chia lợi nhuận là 1.6$ trong một tuần. Số tiền tối thiểu để rút là 5$ và tiền sẽ được trả vào thứ 4 hàng tuần.
Nhưng thực sự là chiến site này không khó vì mỗi ngày nó gửi cho mình 15 mail ( vào cả mục Spam) mỗi mail kiếm 10 point. Và bạn kiếm point bằng cách đọc quảng cáo của nó ( khoảng 1point/ads).
Bạn có thể đọc mail và ads như buxify nghĩa là đọc toàn bộ cùng lúc.Lưu ý là chỉ được dùng Gmail để đăng kí.
Mình sẽ bonus ngay 0.1$ cho 3 người đăng kí đầu tiên, bonus 0.02 cho người tiếp theo
Lưu ý: các bạn phải kiếm đủ 100 point để được nâng cấp lên BRONZE mới được bonus
Các bạn đăng kí xong nhớ để lại ID+PP để mình bonus nhé.các bạn click vào đây để đăng kí: http://AdzOnFire.com/index.php?referid=xuan1991
Cảm ơn mọi người!:binhsua90:

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 12:17 PM ----------

mọi người up ủng hộ cái nào

cảm ơn 2 bạn khi nào up lên BRONZE mình bonus ngay.Các bạn up tiếp nào còn 1 người cuối cùng đc bonus 0.1$ nữa nhanh nào các bạn

đã ref
phongtran2704
pp [email protected]
Đã bonus cho bạn.

---------- Post added at 01:50 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

đa bonus cho bạn

---------- Post added at 01:51 PM ---------- Previous post was at 01:50 PM ----------

Đã reg:
Id:vobalinh
PP:[email protected]
da bonus cho ban

---------- Post added at 01:52 PM ---------- Previous post was at 01:51 PM ----------

đã reg
ID: emi154
PP [email protected]
da bonus cho ban

sao lai ko nhân đc bạn.mình gửi cho mọi đều như vậy mà.Bạn kiểm tra TK lại hộ mình nhé
gửi hình cho bạn ngay đây

yêu cầu bạn gửi lại tiền hoặc xóa topic

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom