Matrix Adzibiz.com- site invest share tiềm năng, có payza. cùng thảo luận& nắm bắt cơ hội

Status
Not open for further replies.
pz của bạn mình ko rút commission được , đang bị nghi là pz bẩn nên chưa RCB được, bạn cũng đừng nghĩ là mình không biết các giao dịch kiểu dep tiền pz ở các site rồi lấy RCB của anh em qua cổng khác trước kia của bạn. Hiện site UTS không chia lãi nữa mà bạn dep hơn 4k$ vào mà không chút do dự, sau đó chỉ xin RCB 30 adpack (600$) nên mình không thể tùy tiện RCB cho bạn được.thân.

A check PM đi nhé! Đã gửi pm cho a rùi đó!

bác nào chơi tiền bẩn thì tự ref mà ăn việc gì phải hại anh em :binhsua47:

pz của bạn mình ko rút commission được , đang bị nghi là pz bẩn nên chưa RCB được, bạn cũng đừng nghĩ là mình không biết các giao dịch kiểu dep tiền pz ở các site rồi lấy RCB của anh em qua cổng khác trước kia của bạn. Hiện site UTS không chia lãi nữa mà bạn dep hơn 4k$ vào mà không chút do dự, sau đó chỉ xin RCB 30 adpack (600$) nên mình không thể tùy tiện RCB cho bạn được.thân.

Thanks a đã Reply em! Vì e ko nhận được hồi âm của a nên e mới phải open threat. Nếu có gì quá mong a thông cảm cho!

Về chuyện a nói, thứ nhất e invest bang STP chứ không phải PZ, trước đây acc e vẫn rút bình thường, không phải bẩn biếc gì cả! Nếu là bẩn, UTS đã delete account e lâu rồi! thứ 2 nếu là $ bẩn thì e tự làm ref cho mình! Cần thiết a có thể contact admin UTS hoặc team account UTS của e nhé!

hình như nó ko chia lãi nữa thì phải :binhsua163:

hình như nó ko chia lãi nữa thì phải :binhsua163:

lãi vẫn chia nhưng rất chậm do có nhiều chương trình tương tự mới ra nên người ta tham gia nhiều mà ko đầu tư vào nó ,ko có người mua thì lãi chậm lại thôi

em nó ko thấy paid nữa rồi

19 Jul 2013 23:29 $0 $23.75 PayZa Pending

thử qua solidtrustpay coi thế nào ,hiện tại có ai rút qua stp hay ego chưa ,vì mình hiện tại mới 15 chưa đủ 20 nên ko rút được mình rút qua stp

em rút ego 20$ hôm 18 mà giờ vẫn pending!!! Scam chưa ta???

gởi support hỏi nó thử xem ,bữa giờ a rút stp nó toàn pay instant nhưng hiện tại stp của a chưa đạt được minimum để rút nên ko biết được :D

gởi support hỏi nó thử xem ,bữa giờ a rút stp nó toàn pay instant nhưng hiện tại stp của a chưa đạt được minimum để rút nên ko biết được :D

giờ đến sáng mai mà ko paid thì dis PZ thôi!!!

lãi đứng yên . ngày tàn của ma bư cmnr

Đã chính thức SCAM!!!

STP is still INSTANT
Payza is in PENDING. Admin's Payza account is frozen because Indonesian players made dispute
EGO is in PENDING, might not have fund in EGO anymore ??

minh nghi la thang Admin de cho cai program automatic pilot roi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week