Matrix advertzer - advertzer.com - 154% ROI, 2$ min cashout, PM,PZ,STP,OK,PE,BTC - Site Hot!

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,224
MR
10.438
$150.00
Chat with me via Skype
BP lịch sử trừ đúng số tiền nhận đc. MÀ là 27.9$ chứ không phải 37.9$. Sao lại thế chứ>?>

Câu trả lời cho cậu đây. AV đã đc điều chỉnh về mức chia lãi theo BP và theo Group. Trên bảng là mức chia lãi cho BP tối đa trong group
Chi tiết tại đây: http://www.moneymakergroup.com/index.php?s=&showtopic=488807&view=findpost&p=1109195096

Xin chào,

Số lượng quảng cáo giao phụ thuộc vào tổng số BP của bạn và nhóm của bạn đang ở trong, ví dụ nếu một người nào đó chỉ cần nhập vào lúc bắt đầu của nhóm có thể kiếm được thấp hơn so với một ai đó mà là ở phần cuối cùng của cùng một nhóm.

Trân trọng

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Check balance nhé Pro

Support Admin xem sao. Treo đầu dê bán thịt chó sao chứ. Có ai group 8 nữa ko nhỉ!

Thử lên MMG kêu xem sao. Thấy những yêu cầu từ MMG đều đc admin đáp ứng rất nhanh
Chia lại cách tính rồi. Trong cùng Group ai có số BP càng cao thì được chia nhiều tiền hơn, không chia đều tất cả người trong group như trước nữa. Số thu nhập trên bảng là số max BP trong group.

Chia lại cách tính rồi. Trong cùng Group ai có số BP càng cao thì được chia nhiều tiền hơn, không chia đều tất cả người trong group như trước nữa. Số thu nhập trên bảng là số max BP trong group.
Uhm lúc nãy vào MMG đã đọc đc rồi. Thế này thì .... Phải leo tiếp rùi. Vì mức cao nhất của group này với mức thấp nhất group tiếp theo cách nhau 1 trời 1 vực.

Uhm lúc nãy vào MMG đã đọc đc rồi. Thế này thì .... Phải leo tiếp rùi. Vì mức cao nhất của group này với mức thấp nhất group tiếp theo cách nhau 1 trời 1 vực.
Không thích điều này vì luật chơi đã đổi nhưng không thông báo cho TV, rõ ràng so với cách chia lãi ban đầu là khác nhau. Ai có số BP cao thì chia lãi cao, ai có BP thấp thì chia thấp dù trong cùng Group. Nếu AZ minh bạch ngay từ đầu thì rõ ràng chiến lược chơi của TV như mình sẽ khác.

mua thêm 2 ads
id cuonga3k
PM U1169537

Cậu check Balance giùm mềnh nhé!

Đã mua từ ngày 26-30/03: $47
ID omanizen
PM:U6795228
Thớt RB dùm. Thanks
Hiện giờ PM mình ko đủ để RB cho cậu. Cậu chịu khó chờ thêm chút nhé. Khi $ về sẽ RB ngay cho cậu.
Không thích điều này vì luật chơi đã đổi nhưng không thông báo cho TV, rõ ràng so với cách chia lãi ban đầu là khác nhau. Ai có số BP cao thì chia lãi cao, ai có BP thấp thì chia thấp dù trong cùng Group. Nếu AZ minh bạch ngay từ đầu thì rõ ràng chiến lược chơi của TV như mình sẽ khác.

Bây giờ gió chiều nào phải xoay chiều ấy thôi. Nó thay đổi thì mình cũng phải thay đổi theo. Nó nắm đằng chuôi mà, luật chơi là nó đề ra.

Cái này nếu ra ngay từ đầu thì chưa chắc kéo được member nhiều như bây giờ. Bây giờ member nhiều rồi nó phải nghĩ cách để cho mọi người cân nhắc withdraw và leo group. Nhiều người có thể sẽ liên tục re-purchase mà ko withdraw để kiếm được lợi nhuận tốt hơn. Như thế cũng tốt hơn cho khả năng phát triển của site. Thực ra lúc đầu mình nghĩ là nó dần dần sẽ tăng thêm group cao hơn chứ ko phải trường hợp này. Như này thì cũng coi như là tăng số lượng group nhưng là chia nhỏ từ group cũ ra :D

Cái này nếu ra ngay từ đầu thì chưa chắc kéo được member nhiều như bây giờ. Bây giờ member nhiều rồi nó phải nghĩ cách để cho mọi người cân nhắc withdraw và leo group. Nhiều người có thể sẽ liên tục re-purchase mà ko withdraw để kiếm được lợi nhuận tốt hơn. Như thế cũng tốt hơn cho khả năng phát triển của site. Thực ra lúc đầu mình nghĩ là nó dần dần sẽ tăng thêm group cao hơn chứ ko phải trường hợp này. Như này thì cũng coi như là tăng số lượng group nhưng là chia nhỏ từ group cũ ra :D
Mình cũng nghĩ nó sẽ thêm group chứ ko phải như thế này.

Chưa thử nghiệm nhưng theo mình mỗi group nó chỉ chia làm 2 thôi tức là Điểm Point bắt đầu-(1)Điểm point trung bình-(2)Điểm point cuối chứ không chia làm nhiều gây phức tạp cho site khi chia lãi;)

Sorry ráng chờ vài ngày nha bạn, cũng đang chờ PM về để RB lại cho anh em đây
ok bạn. Đang dồn vốn đập vào MTV bạn ah!. Đợi MTV lâu quá chơi hết vào các site khác rồi nên hết. Thế Clix5 không chơi MTV nữa ah!. Nếu chơi thì cho mình xin làm ref. Trước đăng ký 1 acc rồi giờ muốn làm ref ng khác thì phải làm sao nhỉ Clix5

Nạp $ 2 ngày rồi mà chưa có BP vs ADS như cc

capture-png.49952

Announcements

Forum statistics

Threads
423,985
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week