Ask Adv check ra ip install từ VN

Chào mọi người. Buồn quá đến ngày pay thì nhận được report của adv từ Kochava nói là ip install gì đó từ VN. Mình làm IOS, tool 6 củ, dùng cc proxy vs vip72. Vô lí thật mình đã fake và check cẩn thận, vs lại ip vn thì sao vào dc link mà cài. Chả hiểu nó theo dõi kiểu gì =,=
Tất cả các thể loại FAKE ngay cả sử dụng VPS thì đều đi qua chảo vệ tinh của nhà mạng VN và được sự quản lý của nhà mạng VN , vì vậy không bao giờ qua mặt được network trừ khi các network nhỏ có thể scam bất cứ lúc nào thì họ ko có đủ năng lực để check .

Tất cả các thể loại FAKE ngay cả sử dụng VPS thì đều đi qua chảo vệ tinh của nhà mạng VN và được sự quản lý của nhà mạng VN , vì vậy không bao giờ qua mặt được network trừ khi các network nhỏ có thể scam bất cứ lúc nào thì họ ko có đủ năng lực để check .
a ơi a hướng dẫn em fake ip cho Iphone từ ssh được ko a, hic , e cài ccproxy làm theo đúng clip hướng dẫn mà mãi ko dc. nhờ mấy ae team 2 đêm rùi mà vẫn ko dc hic

20 con như z acc new nữa mới độc :v thôi e lên đg` đây pp các bác :v

IP của net mà, có vấn đề gì đâu ?

hóng topic này :D nhìu pro thảo luận đọc phê quá

Hồi trước thấy dãy IP thế này cũng ghê bỏ moẹ, check ra thì mới biết là chả phải ip mình lead. Bác cứ yên tâm mà hút đi :v

Thế này thì thôi đóng may đi bán vé số cho lành mạnh. Khỏi offer chi mệt :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,876
Latest member
silva08701136
Back
Top Bottom