• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Adv check ra ip install từ VN

sport_boy

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Chào mọi người. Buồn quá đến ngày pay thì nhận được report của adv từ Kochava nói là ip install gì đó từ VN. Mình làm IOS, tool 6 củ, dùng cc proxy vs vip72. Vô lí thật mình đã fake và check cẩn thận, vs lại ip vn thì sao vào dc link mà cài. Chả hiểu nó theo dõi kiểu gì =,=

Attachments

81.9 KB · Views: 597
cậu chụp cái hình proxifier rules lên mình xem được không?

Nhìn là biết chiến 1 device, xử fraud ngay từ vòng gửi xe là dc rồi chứ tính chi country VN.

c dùng soft nào để fake sock

ccproxy ko fake hoàn toàn máy đc, 1 app vẫn có cách để đọc được ip thật kể cả có xài ccproxy, cách tốt nhất là tránh app đấy ra thôi hoặc là ... :rolleyes:. Khoong biet con app này có phải Game of war ko nhỉ :D

ccproxy dùng đôi khi rất củ chuối. Tự động lòi ra IP thật. Mình dùng nhiều rồi. Đang làm app bị nhiên bị band vì lòi ra ip Việt Nam trong khi đó mọi kết nối đều tốt. Mạng khoẻ, ssh, vip72 đều chạy mượt :(

Có cách nào fake ip hoàn toàn được ko mọi người. Ý bạn dviet92 là tool của bạn fake được toàn máy ah.

tránh xa kochava ra nhé, cả bọn IGG nữa, đừng hỏi sao nó check được, nó có muốn xử bạn hay không thôi.

Chào mọi người. Buồn quá đến ngày pay thì nhận được report của adv từ Kochava nói là ip install gì đó từ VN. Mình làm IOS, tool 6 củ, dùng cc proxy vs vip72. Vô lí thật mình đã fake và check cẩn thận, vs lại ip vn thì sao vào dc link mà cài. Chả hiểu nó theo dõi kiểu gì =,=
cậu fake các kiểu xong vào đây check xem còn dấu vết Việt Nam không nhé
http://whoer.net/extended

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom