Ask Adv check ra ip install từ VN

hên xui thôi, bọn nào cũng có thế dính nếu con off tích hợp nhiều thứ chứ k riêng gì kochava
mình chỉ nói là bọn đấy nó thường xuyên check kỹ, không hề nói bọn khác không check kỹ. không đủ kinh nghiệm thì không nên làm :)

sài vpn đi :D:D
chắc bạn chọc chơi mà buồn quá nên comment luôn :v VPN ip rất xịn, fake ip thì khỏi bàn, có mỗi một cái hạn chế lớn là các range của VPN hầu như đều nằm trong blacklist :oops:

ngày xưa cũng mơ mộng qua ios, chi tiền chơi cả tool 6 củ vác qua cheat net. rồi net nó gởi cho bảng excel check ra cùng 1 tên device cùng ios ver... và cái tool 6 củ cùng con iphone 5 lock đang nằm trong ngăn kéo với chức năng báo thức buổi trưa :D.
p/s: Tâm sự thật không phải chém zó

ngày xưa cũng mơ mộng qua ios, chi tiền chơi cả tool 6 củ vác qua cheat net. rồi net nó gởi cho bảng excel check ra cùng 1 tên device cùng ios ver... và cái tool 6 củ cùng con iphone 5 lock đang nằm trong ngăn kéo với chức năng báo thức buổi trưa :D.
chuyển qua autolead di bác:D

các bác cho e hỏi cái với dns là gì nhỉ e fake ip trên bluse thì dns bluse trùng vs dns trình dyệt máy tính có ảnh huơg j k nhỉ

thật ra tool 6tr không change được device, nên khi mua tool này nên dùng nhiều device :D m cũng xúc 2 bản tool 10tr (pro hơn tool 6tr chút), và giờ cũng để 2 con ipad chơi game nghe nhạc, chắc m chưa có duyên với ios :D :D :D

thật ra tool 6tr không change được device, nên khi mua tool này nên dùng nhiều device :D m cũng xúc 2 bản tool 10tr (pro hơn tool 6tr chút), và giờ cũng để 2 con ipad chơi game nghe nhạc, chắc m chưa có duyên với ios :D :D :D
nó thế đấy bác ạ

bác hướng dẫn e cách fake IP cho iphone từ ssh dc ko bác ơi hic e mò mãi ko biết sai ở đâu nữa mà iphone ko nhận dc ip :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week