SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

trung gian tao có 320 share acc này thì sao nhỉ mất 100$ nhé ;)
Còn ko tao xin mời mày cút :D

mày biết tao ko chơi mà, sao phải há họng ra giả vờ thách đố thế? Có gan thì public nên còn đã chém gió thì ngậm miệng cái . 100$ cái lồng à :D ( tao chỉ gõ captcha, nghèo lắm, nào kiếm đc nhiều tiền "từ người khác" như mày đâu :rolleyes:)

Kiếm tiền ref của GÀ ngon lắm, nuốt nữa đi :) Mấy người ko có tiền mới phải hi vọng lao vào trò đỏ đen này, thằng nhìn ra bản chất vẫn cố tình đẩy họ vào con đường lỗ vốn.

Dạng site này ai cũng hiểu, là phải chơi trước khi nó open và khi nó ra là trong vòng 1,2 giờ phải hồi vốn ngay lập tức . Còn chơi sau 1,2 ngày khác éo gì đem muối bỏ biển

Nói rồi nhé, ai tin mình cũng đc, tin thằng thread cũng đc. Tiền là của bạn , tự bạn quyết định.

p/s: mình éo thích kiếm tiền ref kiểu vô lương tâm nên mình phải gõ captcha, còn dạng site này lên mmg, talkgold lúc nào nó cũng update sớm nhất vì đó là nơi admin dạng site này hoạt động mạnh nhất :)

tất nhiên mấy loại này người deep càng nhiều thì lãi càng cao và ngược lại cho nên ai chơi sớm thì có lãi cao còn càng về sau càng ảm đạm thôi tất cả các site đều vậy.. dc cái anh nào deep sớm thì ngon
người có lương tâm là người mang về trước khi nó open, ko tuyển ref quá 5h từ khi site run để bảo đảm an toàn cho ref. Hầu hết là vậy, chỉ có 1 số thằng thích % ref hơn là lương tâm nên mới câu ref sau 1,2 ngày :)

Thôi đi ra, goodluck :)

chủ thớt cho hỏi mình đầu tư qua paypal thì có dc rcb qua PM ko? đinh theo chủ thớt làm 10 share

mày biết tao ko chơi mà, sao phải há họng ra giả vờ thách đố thế? Có gan thì public nên còn đã chém gió thì ngậm miệng cái . 100$ cái lồng à :D ( tao chỉ gõ captcha, nghèo lắm, nào kiếm đc nhiều tiền "từ người khác" như mày đâu :rolleyes:)

Kiếm tiền ref của GÀ ngon lắm, nuốt nữa đi :) Mấy người ko có tiền mới phải hi vọng lao vào trò đỏ đen này, thằng nhìn ra bản chất vẫn cố tình đẩy họ vào con đường lỗ vốn.

Dạng site này ai cũng hiểu, là phải chơi trước khi nó open và khi nó ra là trong vòng 1,2 giờ phải hồi vốn ngay lập tức . Còn chơi sau 1,2 ngày khác éo gì đem muối bỏ biển

Nói rồi nhé, ai tin mình cũng đc, tin thằng thread cũng đc. Tiền là của bạn , tự bạn quyết định.

p/s: mình éo thích kiếm tiền ref kiểu vô lương tâm nên mình phải gõ captcha, còn dạng site này lên mmg, talkgold lúc nào nó cũng update sớm nhất vì đó là nơi admin dạng site này hoạt động mạnh nhất :)
gõ cap mà mày rảnh nhỉ ,nhìn vào topic nào cũng có giọng điệu y hệt nhau là đá đểu :rolleyes:

để tao dẫn chứng cho m xem http://www.clikrev.com ,http://trafficmonsoon.com/ 2 site này là dạng gì mày có thể tìm hiểu,vấn đề ở đây là nguồn tiền đầu tư vào site đấy nó rất cao nên khả năng thu hồi đc vốn ,nó cũng dạng matrix ( cứ hiểu là đa cấp nhé ) nhưng tại sao đến giờ nó vẫn sống ???
bonus cho mày đúng tấm ảnh cuối vì sao tao k up poof ,vì tao cheat toàn bộ 12 acc site có chức năng tìm nguồn dẫn của link nên tao k dám up vì nó sẽ bắt cheat,còn vì sao tao cheat 12 acc chắc mày hiểu,còn từ cm này tao sẽ k rep cm mày nữa .

@vanphi89 : ko liên quan nhưng bác sang topic bên thebotnet của em xin tut ebe cái lồng gì thế @_@ em nhớ là share ở forum này nát rồi mới mang sang đó mà. Và hình như cũng đã share cho bác rồi mà?

Hay là bác tính xin tut để xem tài khoản của em rồi report với admin thế @_@ Em bị mất 1 acc 300 ref rồi đấy nhé, ko biết thằng GATO nào mang đi report với admin ebe
:rolleyes:
:D em muốn bài của bác đứng top 10 thôi mà. Em chưa từng hại vietnamese nên bác đừng nghi em :eek:

gõ cap mà mày rảnh nhỉ ,nhìn vào topic nào cũng có giọng điệu y hệt nhau là đá đểu :rolleyes:

để tao dẫn chứng cho m xem http://www.clikrev.com ,http://trafficmonsoon.com/ 2 site này là dạng gì mày có thể tìm hiểu,vấn đề ở đây là nguồn tiền đầu tư vào site đấy nó rất cao nên khả năng thu hồi đc vốn ,nó cũng dạng matrix ( cứ hiểu là đa cấp nhé ) nhưng tại sao đến giờ nó vẫn sống ???
bonus cho mày đúng tấm ảnh cuối vì sao tao k up poof ,vì tao cheat toàn bộ 12 acc site có chức năng tìm nguồn dẫn của link nên tao k dám up vì nó sẽ bắt cheat,còn vì sao tao cheat 12 acc chắc mày hiểu,còn từ cm này tao sẽ k rep cm mày nữa .

thôi thằng chém gió, đừng chém nữa, gió to quá rồi ( proof dep = tài khoản pp , pz của mày chứ liên quan éo gì tài khoản site mà lí do kiểu này @_@) .

Và hơn hết dạng site này admin nó éo quan tâm mày cheat hay ko, miễn sao là tiền vào site để nó lấy % hoa hồng thôi ,mày hiểu chưa. Cheat nhiều làm éo gì ko biết :rolleyes:

Kệ mày thôi, thích lừa gà cứ lừa. Khi họ biết bị lừa thì họ sẽ xử lý mày, chứ ko phải tao :D

Cũng đừng có đi so sánh dạng site này với mấy site PTC kia, 2 dạng hoàn toàn khác nhau. So sánh kiểu này 1 là mày chả hiểu gì , 2 là mày cố tình ko hiểu (hình như là mày ko hiểu gì)

Nếu mày ko hiểu thì tao ko trách , nhưng nếu hiểu mà vẫn cố tình thì xem lại đi :) Kiếm tiền mà khiến anh em forum lỗ tiền thì nên dừng ngay.

Đừng quote tao nữa nhé , ai ngu ráng chịu :D

mức lãi hiện tại 1 ngày vẫn là 10%> nên mọi người yên tâm <10 ngày sẽ hồi vốn ,còn về mình đã hồi vốn rồi ;)

acc của mình tự nhiên ko đăng nhập đc, cứ đăng nhập là kêu block 1h quay lại sau hix

mình mới đang tính vào đầu tư thì ko vào đc nữa, hôm nọ ref rồi mà
thế thì reg acc khác bạn à site này bảo mật khá tốt ,nên chắc bị quét acc khi reg nhớ clearcookie và reset modem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week