SCAM Adsurepays Reviews : SCAM or LEGIT ?

mình nghĩ vụ này khối member forum sẽ lỗ cho mà xem :D:D

Kiểu này chả khác gì đa cấp cả, member trót chơi sẽ phải dụ người khác chơi để có tiền chia cho mình. Nhưng chỉ cần khi lãi giảm mạnh do lượng dep ko đáng bao nhiêu so với lượng người chơi thì sẽ ko ai đầu tư nữa. Và lỗ sặc máu :D

Issues with this transaction?
You have 180 days from the date of the transaction to open a dispute in the Resolution Center.
trò này chơi từ lúc vào mmo, gặp pp pz thì xúc thôi, rule của nó k bằng pp đâu

Issues with this transaction?
You have 180 days from the date of the transaction to open a dispute in the Resolution Center.
trò này chơi từ lúc vào mmo, gặp pp pz thì xúc thôi, rule của nó k bằng pp đâu
nhầm to rồi cưng, cưng định dispute nó với lí do gì???

Site nó ghi rõ cơ chế trong rule rồi. Site hoạt động dựa trên cơ sở lấy tiền người sau chia đều cho những người trước. Admin hưởng 1 số % nhất định (10, 20..%) . Nếu ko có người dep thì tất nhiên sẽ ko có tiền mà chia. Còn admin thì nó vẫn đúng theo rule là thanh toán khi bạn đủ min paid thôi.

Paypal, Payza ko hề can thiệp được, vì 1 khi bạn chấp nhận tham gia site thì tức là bạn đã chấp nhận cơ chế hoạt động và rule của nó :)

Nhiều bác ngây thơ quá, cứ nghĩ dispute là thần thánh à :D Nó chỉ dành cho scammer thôi, còn với các site hoạt động theo cơ chế invest share kiểu này. Chỉ cần nó vẫn paid (khi các bạn rút) thì 100% là ko thể dispute :)

tất nhiên admin nó chả scam làm gì khi nó đã hưởng 10 -> 30% (tuỳ site) tiền đầu tư rồi :D Nên đừng có hi vọng dispute ở đây :D

Khi nào hết người dep, ko tiền để chia thì member cũng phải chịu thôi chứ biết sao giờ :D Khi đó đống share mua thành đống rác :D

@vanphi89 : ko liên quan nhưng bác sang topic bên thebotnet của em xin tut ebe cái lồng gì thế @_@ em nhớ là share ở forum này nát rồi mới mang sang đó mà. Và hình như cũng đã share cho bác rồi mà?

Hay là bác tính xin tut để xem tài khoản của em rồi report với admin thế @_@ Em bị mất 1 acc 300 ref rồi đấy nhé, ko biết thằng GATO nào mang đi report với admin ebe
:rolleyes:

mình nghĩ vụ này khối member forum sẽ lỗ cho mà xem :D:D

Kiểu này chả khác gì đa cấp cả, member trót chơi sẽ phải dụ người khác chơi để có tiền chia cho mình. Nhưng chỉ cần khi lãi giảm mạnh do lượng dep ko đáng bao nhiêu so với lượng người chơi thì sẽ ko ai đầu tư nữa. Và lỗ sặc máu :D
nhầm to rồi cưng, cưng định dispute nó với lí do gì???

Site nó ghi rõ cơ chế trong rule rồi. Site hoạt động dựa trên cơ sở lấy tiền người sau chia đều cho những người trước. Admin hưởng 1 số % nhất định (10, 20..%) . Nếu ko có người dep thì tất nhiên sẽ ko có tiền mà chia. Còn admin thì nó vẫn đúng theo rule là thanh toán khi bạn đủ min paid thôi.

Paypal, Payza ko hề can thiệp được, vì 1 khi bạn chấp nhận tham gia site thì tức là bạn đã chấp nhận cơ chế hoạt động và rule của nó :)

Nhiều bác ngây thơ quá, cứ nghĩ dispute là thần thánh à :D Nó chỉ dành cho scammer thôi, còn với các site hoạt động theo cơ chế invest share kiểu này. Chỉ cần nó vẫn paid (khi các bạn rút) thì 100% là ko thể dispute :)
tất nhiên admin nó chả scam làm gì khi nó đã hưởng 10 -> 30% (tuỳ site) tiền đầu tư rồi :D Nên đừng có hi vọng dispute ở đây :D

Khi nào hết người dep, ko tiền để chia thì member cũng phải chịu thôi chứ biết sao giờ :D Khi đó đống share mua thành đống rác :D

xin mời 1 pro như bạn ra ngoài ,paidvert ,,mtv,hyip,và ngay cả btc bản chất nó k phải vậy sao người trước trả tiền người sau,ngay cả site probux ngày
xưa nó hoạt động đc bao nhiêu năm bạn nghĩ nó kiếm tiền nhờ ptc sao :eek:
quan trọng là thằng quản trị nó thế nào ,còn khi site có mức chia lãi <=0 sẽ có cách để disput :D
bạn nghĩ mình giới thiệu để ngồi kiếm ref là để ngồi rảnh đi chia tiền RCB cho từng
;) bạn sao
nói thẳng mình tuyển ref là để mình tăng giá trị gói share kiếm thêm thôi :D
còn 720$ đập vào site này từ 1 giờ đầu mình thu hồi vốn trong 24h rồi và giờ chỉ lấy thêm lãi thôi ;)
có thể những bạn chơi sau sẽ hồi vốn sau 5-10.có thể là 10-20 nhưng mức tiền thu về thế này có thể tạm chấp nhận đc :D

=> còn ngoài chuyện chọc phá chuyện người khác thì mình chả thấy bạn có việc gì để làm nữa nhỉ ,cứ nói như 1 chuyên gia ý nhỉ :rolleyes:
Còn mình k quan tâm về đa cấp ,hay nó là bất cứ cái gì ,miễn là điều đó đem lại cho mình lợi nhuân :D
k liên quan nhưng mình vừa đập gói 500 share các bạn có cảm thấy lãi tăng nhanh k ạ .mức lãi bây giờ là <10 ngày hồi vốn :rolleyes:

mời 2 bạn up poof

nè thớt, có 0.6$ thui mà. mà a có thể rb qua PM được không a?

1 số thằng, vì % ref nên lảng đi bản chất của site. Ờ ăn tiền reg thì ngon, để 1,2 hôm nữa đi . Xem lãi lên chậm , ref có chửi cho ko :D

1,2 ngày đầu. Người lao vào nhiều lãi tăng nhanh (bản chất dạng site này chủ yếu là phải hồi vốn trong thời gian này) , qua vài ngày sau, lãi lên nhỏ giọt. Vài ngày sau nữa , lãi éo lên luôn :D

Thằng chủ thread cho xin proof đập 720$ đi ?? xem mày có dám chơi ko , hay là chỉ kiếm ref rồi chém gió @_@

à tưởng chủ thread là thằng nào, hoá là ra là thằng chém gió muốn chơi HYIP , *** = tiền của người khác đây mà :D Chém gió quen miệng cmnr .

Mấy bác reg éo tin em nói, để mai hoặc ngày kia , lãi nên chậm rồi đừng khóc nhé :D Chủ thread nó chắc éo gì dám dep nhiều, mà chỉ mang về câu ref kiếm % thôi :D

thôi đi ra, cho thằng thread nó kiếm ăn, ko nó lại sồn sồn như xxx cắn xxx thì mệt :D

1 số thằng, vì % ref nên lảng đi bản chất của site. Ờ ăn tiền reg thì ngon, để 1,2 hôm nữa đi . Xem lãi lên chậm , ref có chửi cho ko :D
1,2 ngày đầu. Người lao vào nhiều lãi tăng nhanh (bản chất dạng site này chủ yếu là phải hồi vốn trong thời gian này) , qua vài ngày sau, lãi lên nhỏ giọt. Vài ngày sau nữa , lãi éo lên luôn :D

Thằng chủ thread cho xin proof đập 720$ đi ?? xem mày có dám chơi ko , hay là chỉ kiếm ref rồi chém gió @_@
à tưởng chủ thread là thằng nào, hoá là ra là thằng chém gió muốn chơi HYIP , *** = tiền của người khác đây mà :D Chém gió quen miệng cmnr .

Mấy bác reg éo tin em nói, để mai hoặc ngày kia , lãi nên chậm rồi đừng khóc nhé :D Chủ thread nó chắc éo gì dám dep nhiều, mà chỉ mang về câu ref kiếm % thôi :D

thôi đi ra, cho thằng thread nó kiếm ăn, ko nó lại sồn sồn như xxx cắn xxx thì mệt :D
trung gian tao có 320 share acc này thì sao nhỉ mất 100$ nhé ;)
Còn ko tao xin mời mày cút :D

tất nhiên mấy loại này người deep càng nhiều thì lãi càng cao và ngược lại cho nên ai chơi sớm thì có lãi cao còn càng về sau càng ảm đạm thôi tất cả các site đều vậy.. dc cái anh nào deep sớm thì ngon

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week