Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

tin tức mới là có thể sau này chính sách của nó khá ép buộc ở chổ bắt phải bỏ 10$ ca upgrade (điều này tất nhiên) + ít nhất 1$ mua VIP (Bid) thì số point mới chuyển thành VIP :m014:
Thông tin sơ bộ là vậy.

tin tức mới là có thể sau này chính sách của nó khá ép buộc ở chổ bắt phải bỏ 10$ ca upgrade (điều này tất nhiên) + ít nhất 1$ mua VIP (Bid) thì số point mới chuyển thành VIP :m014:
Thông tin sơ bộ là vậy.

:m077: móa nó còn chơi vậy nữa à... vậy là > 50k acc là nó hốt thêm dc 50k$ ngoài 500k$ tiền upgrade = 550k$ ô đệt :m020: chưa gì thấy lời vãi hàng ra rồi

à thêm 1 thông tin nữa
chính sách chia lãi sẽ đc phân bổ lại
số VIP POINT free sẽ đc chia lãi thấp hơn VIP POINT mua từ bid :D

:m020: càng ngày cag2 khó ăn,chắc bỏ site này quá

bỏ đi bác :))
bác cheat thì nên bỏ đi
site này ko dành cho cheat =))

:m122: ai nói ta cheat,làm nhiều acc để tặng bạn bè thôi mà :m122:

chán quá.. còn có 17 ngày free mà mới được có 120 point.. hix chả ăn thua gì cả... :binhsua10:

sau 1 tháng phải up 10$ chú ko phải sau 2 tháng đợi nó nâng thành VIP mới up hả

sau 1 tháng phải up 10$ chú ko phải sau 2 tháng đợi nó nâng thành VIP mới up hả

2
không phải 1
sau 2 tháng, point tự chuyển thành vip
nhưng mà trước khi chuyển nó bắt upgrade và mua vip ;))

- - - Updated - - -

có thông tin nào mới hơn nữa ko @@

cố lên.tớ đã đầu tư và up rùi.hi vọng sẽ thu được lợi nhuận sớm

Khó mà mong!

:m020: càng ngày cag2 khó ăn,chắc bỏ site này quá

Xin các bạn đừng quá hy vọng vào site này, các bạn có nhớ ADIT không?:binhsua11::binhsua11::binhsua11:

chánh sách thay đổi xoành xoạch không bao giờ là dấu hiệu tốt!

Tôi có nhớ một nhà toán học thế giới nào đó có nói đại ý: dựa theo lối mòn nào đó mà đi, là cách suy nghĩ của con cừu!?!?!??

Last edited by a moderator:
Xin các bạn đừng quá hy vọng vào site này, các bạn có nhớ ADIT không?:binhsua11::binhsua11::binhsua11:

Tôi có nhớ một nhà toán học thế giới nào đó có nói đại ý: dựa theo lối mòn nào đó mà đi, là cách suy nghĩ của con cừu!?!?!??
Triết lí bựa cũng có ý nghĩa chút xíu.

Người ta từng có câu thay đổi để tồn tại và phát triển mà :m021:
Với lại Adit thay đỗi theo hướng có lợi cho nó chứ có scam đâu nhể :m131:

Mong rằng nếu site này phát triển thật sự thì bạn sẽ ko tham gia vì bạn không muốn làm cừu hay chuột :m131:

Đã trích dẫn câu này thì bạn nên nhớ rằng thế giới phát triển và xoay vòng cũng bắt nguồn từ 1 cái gốc duy nhất :m131:

Ý trời!

Mong rằng nếu site này phát triển thật sự thì bạn sẽ ko tham gia vì bạn không muốn làm cừu hay chuột :m131:

Đã trích dẫn câu này thì bạn nên nhớ rằng thế giới phát triển và xoay vòng cũng bắt nguồn từ 1 cái gốc duy nhất :m131:

:binhsua06::binhsua06::binhsua06: Ý trời, tối qua bi sỉn, nên không biết vì sao mà đưa câu trích dẫn này vào không đúng chỗ, giờ đọc lại không hiểu gì hết, xin lỗi các bạn nhé, tôi chưa bao giờ và sẽ không bao giờ nghĩ các bạn ở đây như vậy, chúc một ngày tốt lành!

:m131: thánh phồng là đây

bá đạo quá :|
bác phồng tôm đâu rồi
post proof with từ adit về 63$
thì trả em 4$ đi chứ
ngâm rượu dữ vậy
bộ định ngâm thành rượu trăm năm "hạnh phúc" à :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,409
171,457
Latest member
FangSongHyp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week