Spotlight Adsprofit - Một kể thay thế mới

cho xin rcbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbbb
5% số VIP + 20% upgrade :))

Cái tội ko đọc kỷ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng chưa bị phạt là may rồi :m072: ở đó đợi thêm tháng nữa anh em upgrade hết ta rb cho! còn ko thì ta RB 200% ngay lập tức số tiền 20% upgrade tức là 4$ qua WMZ với điều kiện là ngưng RB đến khi ta upgrade :m014: sao hả? Chịu thì để số WMZ lại ta RB ngày :m099:

Cái tội ko đọc kỷ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng chưa bị phạt là may rồi :m072: ở đó đợi thêm tháng nữa anh em upgrade hết ta rb cho! còn ko thì ta RB 200% ngay lập tức số tiền 20% upgrade tức là 4$ qua WMZ với điều kiện là ngưng RB đến khi ta upgrade :m014: sao hả? Chịu thì để số WMZ lại ta RB ngày :m099:

ngưng rb đến khi bác upgrade là sao ??? :-?
và e không có chơi wmz, có thì bác rb lr nhé :))

Hết Lr rồi :m021: còn mỗi WMZ :m131:
Vì hiện tại ta đã upgrade đâu mà hưởng % số VIP kia :m021: và ta cũng chẳng theo dõi dc ngươi buy nhiêu VIP trong ngày nữa sao mà RB
Tốt nhất là RB 4$ cho mi lun coi như là ủng hộ người tiên phong upgrade :m146:
Còn ko có WMZ thì ta chịu à :m098: hiện tại hết tiền RB rồi :m017:

đã xin 1 xuất đăng kí ref của bác nhá!!! :binhsua121:

cho mình hỏi vài thứ nhé, mới chơi thể loại này lần đâu :D

post quảng cáo thì Adsprofit nó có bắt mình đăng QC trên nhiều site khác nhau, vd như hôm nay mình đăng tin QC trên adoos.com thì hôm sau post lại ở site đó được không hay phải thay đổi qua site khác để đăng QC.

post QC 24h post lại một lần hay qua ngày là post được tiếp.

You are Qualified For Cash Rewards for the next
2 hours, 42 minutes, 56 seconds

dòng này là gì ?

số point mình nhận được lúc mới reg chỉ tượng trưng thôi phaỉ không ???

Phần nâng cao
Tại sao phải kiếm point. Vì ai chiến z**k cũng qua rành về phần này. Khi ta kiếm được khoản point từ việc post ads lên tới 170 - 220 point thì sau 2 tháng post ads hệ thống sẽ tự chuyển point của ta thành vip theo chế độ Vip = point/2

point cũng chỉ tồn tại trong 60 ngày ~ 2 tháng.
Rồi những point mình post QC nhận được có bị bốc hơi theo không ??

tạm thế đã, newbie mong mọi người thông cảm :binhsua04:

Quảng cáo bạn có thể post ở mấy trang khác hoặc ở cố định 1 trang adoos.com và bạn vẫn được cộng point bình thường
Còn về point thì bạn nên hiểu như thế này nhé
Khi mới reg bạn được tặng 100 point và khi bạn post quảng cáo bạn sẽ được cộng point
sau 60 ngày thì (100 point + số point cộng từ quảng cáo)/2 = VIP
vào khi đã chuyển thành VIP thì tổng số point trước giờ bạn đang có sẽ biến mất. Và lúc đó bạn sẽ ko thể kiếm point từ quảng cáo nữa, thay vào đó bạn phải bỏ ra 10$ để upgrade tài khoản lên silver và từ đó kiếm tiền thông qua việc chia lãi từ tổng vipbạn đang có (lưu ý bạn vẫn phải post quảng cáo thì mới dc chia lãi)

Các bác cho em hỏi

có ai bị như em không ? Em click cái box quảng cáo, mà dạo này nó toàn tự sulf cái trang cúa nó luôn ( adsprofitreward.com). CHo em hỏi như thế là có bị sao không ạ, chả thấy xuất hiện nhiều site như trước nữa

LOa lOa Loa, các bác cho em câu trả lời ạ

Thanks

Các bác cho em hỏi

có ai bị như em không ? Em click cái box quảng cáo, mà dạo này nó toàn tự sulf cái trang cúa nó luôn ( adsprofitreward.com). CHo em hỏi như thế là có bị sao không ạ, chả thấy xuất hiện nhiều site như trước nữa

LOa lOa Loa, các bác cho em câu trả lời ạ

Thanks

nếu bị tình trạng vậy cũng ko sao đâu hoặc bạn ko cần surf thì vẩn cộng point mỗi ngày khi đã post quảng cáo

Đăng ký dưới cậu nhé. Có gì hướng dẫn tớ với.
username: raincatmmo
Cậu check xem đúng chưa nhé ^^

Thank bạn! Có gì pm yh nhé! mình sẽ trả lời khi onl

Announcements

Forum statistics

Threads
419,904
171,946
Latest member
ketquamonhat

Most viewed of week

Most discussed of week